Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ko phải pay chọn lọc mà là theo thứ tự và có vẻ lệnh bên ad về nhanh hơn vì vòng này dân chúng đua nhau đập vào med là chủ yếu
đinh luật ACX đấy :oops: nốt ngày mai mà ko pay nữa có khi lệnh của em với rơi vãi đâu rôi chứ ko trong diện được paid nữa. Chắc phải cancel rút lại thật

2 thím thì còn có tnc gỡ gạc qua adx này, còn ae chỉ có adx này ko thì chết ko kịp ngáp rầu.;)

Tối nay đã có ai được pay đâu ta.
Còn cái thông báo trong đó thì thời gian đôi lúc ko chính xác
có người được pay r bác dự là nó mất thanh khoản trầm trọng r như mấy bác trong này rút thì đã tầm 20k phải trả rầu
Trước vài ngày thì h pay nó qua r nhưng vẫn pay chứ còn bây h thì không có chuyện đó nữa

event gì khi mà ae đang lao đao:(
Như mình vòng này cũng đang lỗ 1 số lãi của vòng trước
cần lắm một tấm lòng o_O
các cụ có dạy "một miếng khi đói=một gói khi no" mà bác.
cái topic này chắc cũng chỉ hi vọng 2k page rồi đóng cửa thôi chứ tình hình này thì ko hi vọng có ngày nhìn thấy 3k page rầu.:(

Không liên quan nhưng thím sắp 6k post rồi:oops:. Có event gì cho anh em ACX không :oops:

event chúc mừng. Tức là mỗi member acx phải send cho em 1 xu chúc mừng em lên 6k đang định làm cái event nài mà sợ thiên hạ ng ta ném đá ........ :oops:

cần lắm một tấm lòng o_O
các cụ có dạy "một miếng khi đói=một gói khi no" mà bác.
cái topic này chắc cũng chỉ hi vọng 2k page rồi đóng cửa thôi chứ tình hình này thì ko hi vọng có ngày nhìn thấy 3k page rầu.:(

1 or 2 năm sau có lẽ sẽ lên đc 3k :rolleyes:

Sau đợt bão này ham hố gì nữa trafficmoonson là số 1 thôi , 2015 quá nhiều ngoại tệ đội nón ra đi cho nước ngoài rồi , mà đíu hiểu sao adx tình cành này còn chơi đẹp vẫn max pay 1600$ với acc vip và 800$ với acc thường , sao nó ko san ra pay nhanh hơn kéo tiền vào tiếp nhỉ , hoặc trừ khi lỗ vòng trước tái vòng này mong muốn gỡ lại vốn của vòng trước , ngờ đâu adx cao tay quá cơ hj hj đồ ngốk

Đợt này toàn chiến Media mới đau :oops:

Sau đợt bão này ham hố gì nữa trafficmoonson là số 1 thôi , 2015 quá nhiều ngoại tệ đội nón ra đi cho nước ngoài rồi , mà đíu hiểu sao adx tình cành này còn chơi đẹp vẫn max pay 1600$ với acc vip và 800$ với acc thường , sao nó ko san ra pay nhanh hơn kéo tiền vào tiếp nhỉ , hoặc trừ khi lỗ vòng trước tái vòng này mong muốn gỡ lại vốn của vòng trước , ngờ đâu adx cao tay quá cơ hj hj đồ ngốk
tình hình phân lô đê bán nền khá không bác? còn lô đê nào view đẹp để em 1 lô nhé bác:(

Bọn này khôi lỏi thật, cho tiền panel mà ko cho phép rút chung 1 acc với tiền get paid :D , nghĩ mình hên đủ chuyện, các bác sau này nếu có chơi cứ tạo acc mới cho khoẻ nha :D

Cái định mệnh ACX bây giờ con nguy hiểm hơn cả hyip
Thế bác còn mong gì hơn? H có đại gia nào đập vào 50k cũng chỉ đáng xỉa răng cho mấy bác trong này vài ngày là hết vẹo
Cái cần nhất của mô hình này vẫn cứ là new member each day not old member create multi account
Hệ quả tất yếu thôi chơi thì chấp nhận,bác biết ai mà gánh nổi số lãi của mấy bác get 4 5k daily thì ref họ vào để giải cứu ae, Ít Y IM PO SI BỒ man

Last edited:
Thế bác còn mong gì hơn? H có đại gia nào đập vào 50k cũng chỉ đáng xỉa răng cho mấy bác trong này vài ngày là hết vẹo
Cái cần nhất của mô hình này vẫn cứ là new member each day not old member create multi account
Hệ quả tất yếu thôi chơi thì chấp nhận,bác biết ai mà gánh nổi số lãi của mấy bác get 4 5k daily thì ref họ vào để giải cứu ae, Ít Y IM PO SI BỒ man

nói chung round này quá 1/2 là VN nên em thấy bất an rầu nhưng vẫn đặt niềm tin vào quỹ $$$ của ACX :oops:

nói chung round này quá 1/2 là VN nên em thấy bất an rầu nhưng vẫn đặt niềm tin vào quỹ $$$ của ACX :oops:
Mỗi ng bớt tham đi tí thì còn ăn dc lâu lâu, quỹ giời cũng không gánh dc số lãi này
Ngân hàng nó còn phải sale ầm ầm nữa là mô hình này
Đa phầm toàn old mem tái với nhau thì cái gì đến cĩng sẽ đến

vậy vẫn hi vọng nó pay trong 100h thêm 2 turn nữa

Mỗi ng bớt tham đi tí thì còn ăn dc lâu lâu, quỹ giời cũng không gánh dc số lãi này
Ngân hàng nó còn phải sale ầm ầm nữa là mô hình này
Đa phầm toàn old mem tái với nhau thì cái gì đến cĩng sẽ đến

em nghĩ bác close cái topic + group face lại luôn :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,729
Latest member