Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
2016-01-28 16:51:33 CEST Support News: First Batch of Requested Withdrawals Just Paid - Jan. 28, 2016
Ói máu luôn ^_^

hóng lệnh trưa mai :oops:

cái dm :oops:. Mỗi đợt không biết pay được bao lệnh :oops: Có cái lệnh gần 6x giờ đến nơi rồi mà mãi chưa thấy :oops: lại hóng trưa mai

đã qua đợt pay rầu

Tối nay đã có ai được pay đâu ta.
Còn cái thông báo trong đó thì thời gian đôi lúc ko chính xác

Lệnh của thím to lắm :D. chắc nó phải đắn đo suy nghĩ xem có pay không :D

em thề là em ko có lệnh nào quá 1.6k :oops:

Sau trận bão tuyết lịch sử sắp có vài người xây chung cư bờ đê , nói tóm lại là adx sắp thành cái nồi cơm ko còn cơm nữa rồi , lần 2 này xác định chắc đổi đuôi .is sang đuôi .camandpay mới hợp

Bữa trước Delay > 3x . Ghét . cancel rút lại nhiều hơn nó paid hồi trưa . tính ra delay lại có gần 2x thôi.

Bữa trước Delay > 3x . Ghét . cancel rút lại nhiều hơn nó paid hồi trưa . tính ra delay lại có gần 2x thôi.

Ý bác là em nên cancel là rút lệnh to hơn:oops: lệnh bé nó pay ko bõ :D

2 lệnh bên AD và Media rút cùng lúc ngày 26 lúc 14h thì, 1 cái Ad về lúc trua. media về lúc 10h tối nay, kiếu này thì pay chọn lọc và thời gian pending tăng dần

2 lệnh bên AD và Media rút cùng lúc ngày 26 lúc 14h thì, 1 cái Ad về lúc trua. media về lúc 10h tối nay, kiếu này thì pay chọn lọc và thời gian pending tăng dần

ko phải pay chọn lọc mà là theo thứ tự và có vẻ lệnh bên ad về nhanh hơn vì vòng này dân chúng đua nhau đập vào med là chủ yếu

3x + 2x >>> nx

đinh luật ACX đấy :oops: nốt ngày mai mà ko pay nữa có khi lệnh của em với rơi vãi đâu rôi chứ ko trong diện được paid nữa. Chắc phải cancel rút lại thật

ko phải pay chọn lọc mà là theo thứ tự và có vẻ lệnh bên ad về nhanh hơn vì vòng này dân chúng đua nhau đập vào med là chủ yếu

Không liên quan nhưng thím sắp 6k post rồi:oops:. Có event gì cho anh em ACX không :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,765
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom