Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hiện tại và cả ngày mai (nếu trường hợp chưa restart xong) thì đều ko mua pack và getpaid đc:)
Chắc lần này panel chỉ điền mà ko completed thì cổng paid mới mở ra :D Còn vẫn completed như đợt reset vừa rồi thì tiếp tục đợt xshift nữa mới mở :D

Ngày từ đầu là nói restart đi , bày đặt nó còn đưa về reset 2% cho dân tình tưởng mừng nó làm đúng nó nói xong giờ thành ra cũng như cũ !
Do nó lỡ thông báo bằng email rồi nên thực hiện thôi. Admin uy tín :D

thế giờ ai mua pack = add fund vẫn cứ bình thường nhỉ, mà ở đây có thím nào dep vào thêm không nhỉ :oops:

cũng 4 năm rồi mới ăn RESTART :D không biết bao nhiêu % số pack bị nó thiến đây :oops:

Tính đê , nó cho anh em làm giàu từ 7% đến 10% không bảo là restart mà quay về 2% ông nào mà chẳng sướng tái liên tục cho full pack hòng về 2% vẫn ngon ăn lãi trên trời , ai ngờ nó dẫn bà con vào rọ ngọt ngào , ván này ko mất 50-60% pack mới lạ , đừng mong đền bù tiền pack của nó cỡ cụ nào mất vài nghìn pack chắc được 200$ để mua khăn giấy khóc có chỗ lau :D

Tính đê , nó cho anh em làm giàu từ 7% đến 10% không bảo là restart mà quay về 2% ông nào mà chẳng sướng tái liên tục cho full pack hòng về 2% vẫn ngon ăn lãi trên trời , ai ngờ nó dẫn bà con vào rọ ngọt ngào , ván này ko mất 50-60% pack mới lạ , đừng mong đền bù tiền pack của nó cỡ cụ nào mất vài nghìn pack chắc được 200$ để mua khăn giấy khóc có chỗ lau :D
em thì tính từ trước lúc reset xác định sẽ dính 1 quả RESTART rồi :D không ngờ nó tới sớm quá :D Tưởng ăn dc vài nhát pay. Dự bay 80 - 90% :D

cuộc đầu tư nào rồi cũng phải có người mất người được chứ
nhưng mà ở đây có 1 đám chắc chắn được là đám quản trị acx :))

thế giờ ai mua pack = add fund vẫn cứ bình thường nhỉ, mà ở đây có thím nào dep vào thêm không nhỉ :oops:

chưa mua pack được thì dep tiền vào làm gì ? dep vào lỡ nó thêm tính năng mới cho tiền vào XS nữa thì bỏ mợ :D

em thì tính từ trước lúc reset xác định sẽ dính 1 quả RESTART rồi :D không ngờ nó tới sớm quá :D Tưởng ăn dc vài nhát pay. Dự bay 80 - 90% :D
Em cũng nghĩ như bác, nhưng người tính không bằng ACX tính. Haha, chém 80% thì còn j nữa >__<

Adx cao tay quá chời :D

7% lên 10% táu liên tục , panel cho các mem ăn quá chời :D và cuối cùng là lên bàn thiến

đầu tư 100tr rút về đc có tí xíu :p thôi ko sao vui là chính

vãi cả vui là chính o_Oo_O
buồn cũng ko giải quyết được gì, đầu tư có lỗ có lãi là chuyện bình thường, lúc đầu chơi xác định mất luôn từ lúc dep PM vào cho tinh thần thoải mái rùi bạn ạ

Nó mà thiến 90% thì còn lại 10% đủ hoàn vốn . cầu mong nó pay lại như lúc 6% để có động lực dept thêm

Giả thiết xấu nhất nó cưỡng chế 90% pack vào XS, thì thiệt hại của restart đợt này lớn à.

Suy ra cho cùng chơi adx phải hiểu lúc nó ổn định phải đập mạnh tay vào , hồi vốn chơi trên lãi hoặc biết điểm dừng vậy thôi , hóng nó thiến anh em thế nào , cụ mrchao và locthiennguyen thuhanguyen thienku quả này như thò trym ra cho bò nó đá
Người ta no xôi chán chè rồi

Em xin được phép copy lại đoạn thông báo của đợt RESTART hồi tháng 3. Đại ý là sẽ từ 50 - 80%. Ai mà lãi rồi thì sẽ dc nó convert 80% còn chưa thì chắc 50% thôi. Phụ thuộc vào việc mình lõm, lãi ít, lãi nhiều :D. Các bác tham khảo để bớt suy nghĩ nhiều hại người :v

• Yes, due to the many active Ad Packs that are NOT being converted during this XpressShift, the amount of money requested through daily withdrawals will start much higher than after the previous 100% XpressShift carried out in October - and keep on increasing. That’s why the percentage of Ad / Media Packs converted during this XpressShift needs to be high enough to reduce the daily obligations of the system toward members expecting to withdraw their earnings, to prevent the reoccurrence of an additional XpressShift held anytime soon.
  • By observing the revenue over the last few days, ACX executives are hoping that 50% to 80% of Ad Packs getting converted to panels will be sufficient to fend off the next XpressShift for months to come.
  • The percentage of Ad and Media Packs to be converted is also dependent on how much money individual members have made during the time period since the previous XpressShift. Again, the conversions will range from 50% to 80%, and Members who are somehow In-Profit will likely see about 80% of their packages converted.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week