• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác nào tính cho e phát ko quả này ko đủ tiền trả nợ thì xong cmnr

3k7 mai dự tính 600$ nữa là 4k3 + 12k pack hơn làm tròn thành 12k

Nếu nó thiến liệu em còn 200$/ ngày mà rút ko , bây giờ còn nợ tầm 200 củ nữa , *** muốn tính nữa
Hiện tại và cả ngày mai (nếu trường hợp chưa restart xong) thì đều ko mua pack và getpaid đc:)

@mmo1991
mà thật ra khi RESTART thì chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ? Hồi đó có đọc 1 bài của mmo1991 thì thấy nói khi restart thì thậm chí sẽ còn lời hơn nhưng phải đợi lâu hơn???
kiểu như các packs đều đem san bằng hết, tính ra đại gia sẽ thiệt thòi hơn? Tiểu gia thì nhiều khi còn được $ kha khá?

Nó chém 1 phát lượng lớn $$$ bay. Em tuy chơi trên lãi nhưng cũng thấy đắng >__<

Có băn khoăn là nếu nó đẩy thì nó sẽ đẩy pack nào.
Vì có pack mình mua trước thì getpaid đc nhìu rồi nên sắp hết hạn. Có pack lại mới mua nên còn lâu mới hết hạn
tất nhiên là pack mới mua chứ bác, xóa pack mua trước kia thì tình ra đâu có giảm được bn tiền cho nó đâu :p:p

Đẹc mợ xong cmnr , bác mmo1991 cho hỏi là êm có 2 ref F1 và F2 tiền của nó khi chuyển về Xwallet ấy em chưa mua pack hoặc getpaid gì hết liệu có bị thiến không ?

Đẹc mợ xong cmnr , bác mmo1991 cho hỏi là êm có 2 ref F1 và F2 tiền của nó khi chuyển về Xwallet ấy em chưa mua pack hoặc getpaid gì hết liệu có bị thiến không ?
Không

@mmo1991
mà thật ra khi RESTART thì chuyện gì sẽ xảy ra nhỉ? Hồi đó có đọc 1 bài của mmo1991 thì thấy nói khi restart thì thậm chí sẽ còn lời hơn nhưng phải đợi lâu hơn???
kiểu như các packs đều đem san bằng hết, tính ra đại gia sẽ thiệt thòi hơn? Tiểu gia thì nhiều khi còn được $ kha khá?
Cái này rất khó nói vì còn tùy thuộc vào ACX nó có cho Panel chạy nhiệt tình hay không

Nó chém 1 phát lượng lớn $$$ bay. Em tuy chơi trên lãi nhưng cũng thấy đắng >__<
Giống bác. Cảm thấy thốn thốn:D
Cơ mà các cụ bảo ăn rồi thì phải ị:p

dự tính ăn tết vui cùng acx từ lúc 6% của ae MMG mà chuyển chỉ trong 1 tháng thay đổi đến chóng mặt @@....

Ngày từ đầu là nói restart đi , bày đặt nó còn đưa về reset 2% cho dân tình tưởng mừng nó làm đúng nó nói xong giờ thành ra cũng như cũ !

Suy ra cho cùng chơi adx phải hiểu lúc nó ổn định phải đập mạnh tay vào , hồi vốn chơi trên lãi hoặc biết điểm dừng vậy thôi , hóng nó thiến anh em thế nào , cụ mrchao và locthiennguyen thuhanguyen thienku quả này như thò trym ra cho bò nó đá

Ngày từ đầu là nói restart đi , bày đặt nó còn đưa về reset 2% cho dân tình tưởng mừng nó làm đúng nó nói xong giờ thành ra cũng như cũ !

Ha ha thế mới là vấn đề tiền trong tay nó cơ mà , các sup , admin đi ăn chơi bét nhè tiền của các mem bây giờ quay về đè mem ra chịu khổ chung

Panel trúng như sung rụng :D , tiền dư quá nhiều mà ko làm gì cũng ngẻo , vậy nên chấp nhận

cũng 4 năm rồi mới ăn RESTART :D không biết bao nhiêu % số pack bị nó thiến đây :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom