Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
có khi nào tiền tái nó chuyển lại về 1% ko nhỉ ...giờ về 2 thì đa số mọi ng ngồi không ăn lãi và xem tình hình rồi mới nhảy vào..chắc 2% cũng sẽ qua nhanh

0.5% ngày từ thứ 2 tới thứ 6(thứ 7 và cn là 0.25%) --> 1 tuần 3% --> 1 tháng 12%
Vậy khoảng hơn 8 tháng thôi :D
vãi 1 tháng 12% mà tính sao hơn 8 tháng hay thế.

đợi reset lần tiếp nữa là đủ tiền mua pack nhé , thế cũng hỏi !

Âu chu choa mẹt ơi, reset lần tiếp theo em dự nhanh cũng phải 6 tháng nữa, lề mề cũng 9 tháng, 4.68$ thôi coi như quyên góp vào quỹ, thêm tiền cho ACX trả ae, em nguyện hy sinh thân mình cho ae sướng =)))))))))))))))))))))))))))))))))

Trời , mình chơi ít lắm . Chơi từ 3 tháng trước khoảng 15k à . Tôm tép với mấy bác kia thôi . Hên nên ăn được panel . Chứ gặp mấy bác đại gia Lộc , Chiến mà ăn được panel như mình chắc phải tính bằng vài chục k . chứ không phải vài k như mình

oh` hổm h ăn gần chục k panel :oops:

có ai rút tiền được chưa nhỉ, nghe nói chưa nên đặt lệnh withdraw hả mấy thím? :p
chưa mở rút tiền đâu, chờ thông báo tiếp theo của ACX, khi nào mở mới gọi là xong quá trình Reset

Nôn nóng muốn thấy giới hạn rút tiền của ACX là bao nhiêu, hehehehe! Thấp thấp cũng được, nhưng fee đừng cao quá nhé :mad:
Vote mỗi ngày chỉ rút được 1 lệnh. Chứ 4 cổng = 4 lệnh thì cũng ko thích. Ăn ít no dai ;)

500$ cũng được Free tý thôi quy ra tiền việt cứ đủ 10 củ / ngày là vui tươi rồi , không cần hơn :D

Thế thì cứ tích tiền đó thôi, bao giờ mở with thì rút ra đập lại.
Bác nhầm rồi...cái tiền vào xshift sau khi reset này nó bắt phải tái...có các lần sau thì tiền này cũng chỉ được tái thôi không được rút...

50% khả năng max rút vẫn 800
50% nếu có điều chỉnh thì sẽ ở mức 250 đến 350
Gia cát dự cho hay:D
Thêm nữa trong ngày hôm nay chưa rút đc tiền:D

50% khả năng max rút vẫn 800
50% nếu có điều chỉnh thì sẽ ở mức 250 đến 350
Gia cát dự cho hay:D
Thêm nữa trong ngày hôm nay chưa rút đc tiền:D
Em nghĩ đến hết tuần này may ra mới ổn định lại đc..:D

sặc ai bị lỗi giống mình không
vừa vào get paid nó bảo chưa bầm ad nhưng mình đang gói gold
F5 lại thì thấy tiền tăng = với khi mình nhận 1% chứ không phải 2%