Acc Filesonic của mình bị sao vậy !!

Reactions
344
MR
0.001
Tình hình là sáng nay login vào Acc filesonic
thì thấy thế này : Unexpected error during process Authentication: - No user found with such email.
Fogot password thì cũng báo : email không tồn tại trong server!
xem lại thì tất cả các file đều bị xóa
vào mail thi không thấy có bất kỳ mail nao của filesonic
(Mail của mình cài đặt mật khẩu cấp 2 rùi nhé )
Khả năng bị Disable Acc chăng ?

Bác nào bị tình cảnh như em cho ý kiến với !

Last edited by a moderator:
vào wj contact với nó xem sao , cậu chơi sale hả.

Thì bị Ban acc rồi chứ sao nữa:(

Hôm qua có 1 cái sale ! không biết có phải vì thế mà Acc ra đi không:binhsua04:
Sao thằng Filesonic nó baned makf không có bất ky` mail nào thông báo nhi!

---------- Post added at 08:32 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

vào wj contact với nó xem sao , cậu chơi sale hả.

Vừa Contact rui` ! Minh chơi PPD thôi ! không dám chơi sale

giống y chan mình :binhsua07: nhờ nó giúp sẽ dc gửi cái này " Your account was suspended for micropayment fraud, answer the email we sent you" :binhsua10: .
cái này phải làm tới bến , nếu làm tới cùng thì nó sẽ gửi cho bạn 1 cái địa chỉ mail để cầu xin tiếp >> xong :binhsua12:

giống y chan mình :binhsua07: nhờ nó giúp sẽ dc gửi cái này " Your account was suspended for micropayment fraud, answer the email we sent you" :binhsua10: .
cái này phải làm tới bến , nếu làm tới cùng thì nó sẽ gửi cho bạn 1 cái địa chỉ mail để cầu xin tiếp >> xong :binhsua12:

Cậu cho mình xin cái nick Yahoo với ! yahoo minh : Trungtony_ptu
Many Thanks

:superman bay gấp WJ nói rõ là cậu chơi PPDown chứ không phải PPSale , thằng nào chơi ác dùng CC đâm cái Acc Premium từ link của cậu ( con bot auto của FSN dò ra giang lận nó phang chứ gì ) :binhsua11:

:superman bay gấp WJ nói rõ là cậu chơi PPDown chứ không phải PPSale , thằng nào chơi ác dùng CC đâm cái Acc Premium từ link của cậu ( con bot auto của FSN dò ra giang lận nó phang chứ gì ) :binhsua11:

Có vụ này nữa à. Thế thì cứ đâm nhằng thì khối thằng bị ban mất :|

anh pro là đây! nè aa

Vô ích thui, thía là nó cho bay cái acc của thớt rùi.:binhsua10:

"Your account was banned for illegal, under-age content. "

Nó trả lời như vậy ! Hic. Em post JAV vs Music mak nó kêu vậy
Thằng này ssao vậy. Ah em chú ý

"Your account was banned for illegal, under-age content. "

Nó trả lời như vậy ! Hic. Em post JAV vs Music mak nó kêu vậy
Thằng này ssao vậy. Ah em chú ý
Thớt post jav có film nào diễn viên < 18 tuổi không? "Under-age content" nè:binhsua04:

Post Jav loại hiếp dâm r` :-S

nó chơi đểu đó mà :sick

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom