____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

Mình tổng hợp lại để bạn bn và rb cho dễ:

wwwbux.com được 67click, theo bạn nói là 50 click rb.
ptcbuxx.com được 111click 9 ngày, theo bạn nói là 9 ngày rb.
quelix.com được 60click 5 ngày, theo bạn nói là sẽ rb và ngừng chiến.
buxfever.com được hơn 3 ngày, nhận bonus 0,1$
rightwaybux2.com đk 3 ngày, theo bạn nói là bn 0,06$ ngay sao khi đk.
buxsis.com mới đk, theo bạn nói à bn 0,05 ngay sau khi đk.
fpibux.com đã chuyển upline sang bạn 2 ngày, bn 0,1$

Mong bạn rb sớm sớm để mình còn có niềm dzui mà click.

Hiện giờ mình đang làm ref 7 site cho bạn, ko tính site quelix đã bỏ.
Mong hợp tác lâu dài.

ID các site: alansmellgirl
PP [email protected]

Request BN tại ô #223 - Bay lên luôn này :)

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

Lên nào cho 1 buổi tối mát trời :)

từ giờ tất cả các topic khác của mình được thanh toán tại topic này . mình ko thanh toán tại các topic khác các bạn muốn nhận thanh toán phải request tại topic này vì nhiều khi có người báo tại topic kia và mình đã thanh toán rồi lại qua đây báo danh tiếp
TẤT CẢ CÁC SITE CÓ MINI ADS YÊU CẦU CÁC BẠN CLICK HẾT SẠCH MỌI ADS VÍ DỤ NHƯ SITE PTCBUXX , BUXFEVER VÀ ĐẶC BIỆT LÀ WWWBUX NHỮNG ADS NÀY GIÁ TRỊ RẤT THẤP TUY NHIÊN TIME CLICK LẠI NHANH VÀ TIỀN MÌNH NHẬN ĐC MẶC DÙ ĐÃ UP LÊN ULTIMATE CŨNG VÔ CÙNG THẤP VÍ DỤ NHƯ WWWBUX 1 NGÀY BẠN CLICK HẾT SẠCH ADS NHƯNG MÌNH CŨNG CHỈ NHẬN ĐC KHOẢNG 0.01$
VÌ VẬY NHỮNG SITE NÀY BẮT ĐẦU TỪ HÔM NAY MÌNH SẼ TÍNH LƯƠNG THEO TUẦN VÀ HÀNG NGÀY CÁC BẠN PHẢI CLICK HẾT ADS
CỤ THỂ NHƯ THẾ NÀO ĐỂ MÌNH TÍNH TOÁN CHI TIẾT ĐÃ

Last edited by a moderator:
các bạn đọc thông báo trên đầu topic nhé
nếu là ref của mình thì thường xuyên cập nhật thông tin đầu topic nhé

Em Request BN lần 1 lấy may cái này bác Love ,chăm chỉ như con ong mà bác ko thèm ngó đến em 1 cái buồn quá :(
site : Queclixx ( click đc 2 ngày ko biết có đc ko )
PtcBuxx ( đạt tiêu chuẩn BN click 2 ngày )
Rightwaybux2 ( tiêu chuẩn Reg )
Buxsiss (tiêu chuẩn Reg )
Buxfever ( tiêu chuẩn click 3 ngày )
ID all site : kingfear
PP/LR : Như chữ kí ,đc LR thì tốt
Tiện tay up lên luôn này

paypal này đang yêu cầu mình xác minh mới đc gửi tiền các bạn đợi 1 chút ko sốt ruột nhé sẽ giải quyết nhanh chóng

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

Em Request BN lần 1 lấy may cái này bác Love ,chăm chỉ như con ong mà bác ko thèm ngó đến em 1 cái buồn quá :(
site : Queclixx ( click đc 2 ngày ko biết có đc ko )
PtcBuxx ( đạt tiêu chuẩn BN click 2 ngày )
Rightwaybux2 ( tiêu chuẩn Reg )
Buxsiss (tiêu chuẩn Reg )
Buxfever ( tiêu chuẩn click 3 ngày )
ID all site : kingfear
PP/LR : Như chữ kí ,đc LR thì tốt
Tiện tay up lên luôn này
đang định gửi cho bạn đây nhung đợi giải quyết paypal cái đã

paypal này đang yêu cầu mình xác minh mới đc gửi tiền các bạn đợi 1 chút ko sốt ruột nhé sẽ giải quyết nhanh chóng

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:39 PM ----------

đang định gửi cho bạn đây nhung đợi giải quyết paypal cái đã
giải quyết cái PP nhanh nhé bác,lần trước bác bị limit PP nên mình ko nhận dc từ bác xu nào của A5bux hết,mặc dù click hơn trăm click rồi.....
vừa reg lai cho bác trang buxsis đó

các bạn đọc thông báo trên đầu topic nhé
nếu là ref của mình thì thường xuyên cập nhật thông tin đầu topic nhé
Bạn thay đổi thông báo mới hôm nay trong khi mình request đã 3 ngày nay, lần đầu thì bạn nói quên ko thấy request của mình, hôm qua mình request và pm yahoo thì bạn nói đang rất bận, mai hãy request trước 6h30 bạn sẽ trả đầy đủ, đến chiều hôm nay mình request thì 9h18 bạn vào topic đổi rule.
Thực sự mình rất buồn và thất vọng, 3 ngày liên tiếp mình request rồi sau khi đi học về mở mail vẫn ko thấy bạn chuyển tiền, số tiền không phải là nhiều nhưng đó là mồ hôi công sức của mình, là niềm vui để mình chơi MMO, mình là sinh viên, chỉ muốn kiêm thêm chút tiền trang trải.
Mình thấy 1 số bạn ở đây được bạn trả tiền và bonus để click ad và up bài, chỉ riêng mình là không.
Mình click rất đầy đủ theo yêu cầu của bạn, cả mini ad, mình nói thật không có mấy người làm ref nghiêm túc và ung hộ bạn nhiều site như mình đâu.
Thực sự mình rất rất thất vọng.

Cứ bình tĩnh các bạn ạ, tại bác Love chưa có box Guild riêng nên các topic tuyển ref bị rải rác cũng khó mà sát xao hết đc ,anh em cứ ủng hộ và chờ cho box guild hoạt động là mọi việc ổn ngay thôi mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,883
172,969
Latest member
huyhocdoi

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom