____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

Bạn thay đổi thông báo mới hôm nay trong khi mình request đã 3 ngày nay, lần đầu thì bạn nói quên ko thấy request của mình, hôm qua mình request và pm yahoo thì bạn nói đang rất bận, mai hãy request trước 6h30 bạn sẽ trả đầy đủ, đến chiều hôm nay mình request thì 9h18 bạn vào topic đổi rule.
Thực sự mình rất buồn và thất vọng, 3 ngày liên tiếp mình request rồi sau khi đi học về mở mail vẫn ko thấy bạn chuyển tiền, số tiền không phải là nhiều nhưng đó là mồ hôi công sức của mình, là niềm vui để mình chơi MMO, mình là sinh viên, chỉ muốn kiêm thêm chút tiền trang trải.
Mình thấy 1 số bạn ở đây được bạn trả tiền và bonus để click ad và up bài, chỉ riêng mình là không.
Mình click rất đầy đủ theo yêu cầu của bạn, cả mini ad, mình nói thật không có mấy người làm ref nghiêm túc và ung hộ bạn nhiều site như mình đâu.
Thực sự mình rất rất thất vọng.

Xin chúc mừng bạn , đã tìm được chủ hội tốt

Bạn thay đổi thông báo mới hôm nay trong khi mình request đã 3 ngày nay, lần đầu thì bạn nói quên ko thấy request của mình, hôm qua mình request và pm yahoo thì bạn nói đang rất bận, mai hãy request trước 6h30 bạn sẽ trả đầy đủ, đến chiều hôm nay mình request thì 9h18 bạn vào topic đổi rule.
Thực sự mình rất buồn và thất vọng, 3 ngày liên tiếp mình request rồi sau khi đi học về mở mail vẫn ko thấy bạn chuyển tiền, số tiền không phải là nhiều nhưng đó là mồ hôi công sức của mình, là niềm vui để mình chơi MMO, mình là sinh viên, chỉ muốn kiêm thêm chút tiền trang trải.
Mình thấy 1 số bạn ở đây được bạn trả tiền và bonus để click ad và up bài, chỉ riêng mình là không.
Mình click rất đầy đủ theo yêu cầu của bạn, cả mini ad, mình nói thật không có mấy người làm ref nghiêm túc và ung hộ bạn nhiều site như mình đâu.
tại hôm qua mình mải bonus 2 site fpibux và 1 site nữa lên quên ko để ý topic này đây mình sẽ dùng paypal nữa để thanh toán ngay lập tức cho các bạn
nếu đc có thể request lại nhé vì topic trôi nhanh quá
thông cảm

Cứ bình tĩnh các bạn ạ, tại bác Love chưa có box Guild riêng nên các topic tuyển ref bị rải rác cũng khó mà sát xao hết đc ,anh em cứ ủng hộ và chờ cho box guild hoạt động là mọi việc ổn ngay thôi mà :)

Đúng rồi, chờ bao giờ có box Gui là OK ngay thôi, mà nếu không OK thì K.O. cũng được nhỉ

Em Request BN lần 1 lấy may cái này bác Love ,chăm chỉ như con ong mà bác ko thèm ngó đến em 1 cái buồn quá :(
site : Queclixx ( click đc 2 ngày ko biết có đc ko )
PtcBuxx ( đạt tiêu chuẩn BN click 2 ngày )
Rightwaybux2 ( tiêu chuẩn Reg )
Buxsiss (tiêu chuẩn Reg )
Buxfever ( tiêu chuẩn click 3 ngày )
ID all site : kingfear
PP/LR : Như chữ kí ,đc LR thì tốt
Tiện tay up lên luôn này
đã bonus bạn 0.4$ mình cũng chưa kịp check nữa

đưua paypal mình send nhé ko tìm thấy request của bạn

Theo yêu cầu của bạn, mình tổng hợp lại để bạn bn và rb cho dễ:

wwwbux.com được 67click, theo bạn nói là 50 click rb.
ptcbuxx.com được 111click 9 ngày, theo bạn nói là 7 ngày rb.
quelix.com được 60click 5 ngày, theo bạn nói là sẽ rb và ngừng chiến.
buxfever.com được hơn 3 ngày, nhận bonus 0,1$
rightwaybux2.com đk 3 ngày, theo bạn nói là bn 0,06$ ngay sao khi đk.
buxsis.com mới đk, theo bạn nói à bn 0,05 ngay sau khi đk.
fpibux.com đã chuyển upline sang bạn 2 ngày, bn 0,1$

Mong bạn rb sớm sớm để mình còn có niềm dzui mà click.

Hiện giờ mình đang làm ref 7 site cho bạn, ko tính site quelix đã bỏ.
Mong hợp tác lâu dài.

ID các site: alansmellgirl
PP [email protected]

Theo yêu cầu của bạn, mình tổng hợp lại để bạn bn và rb cho dễ:

wwwbux.com được 67click, theo bạn nói là 50 click rb.
ptcbuxx.com được 111click 9 ngày, theo bạn nói là 7 ngày rb.
quelix.com được 60click 5 ngày, theo bạn nói là sẽ rb và ngừng chiến.
buxfever.com được hơn 3 ngày, nhận bonus 0,1$
rightwaybux2.com đk 3 ngày, theo bạn nói là bn 0,06$ ngay sao khi đk.
buxsis.com mới đk, theo bạn nói à bn 0,05 ngay sau khi đk.
fpibux.com đã chuyển upline sang bạn 2 ngày, bn 0,1$

Mong bạn rb sớm sớm để mình còn có niềm dzui mà click.

Hiện giờ mình đang làm ref 7 site cho bạn, ko tính site quelix đã bỏ.
Mong hợp tác lâu dài.

ID các site: alansmellgirl
PP [email protected]
đã bonus bạn 0.4$ các site 2 site đầu thì như mình đã nói ở trên
đang vội cũng chưa kịp check nữa

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

ở các request trên có nhiều bạn đã nhận đc tiền mình bonus ở các topic lẻ rồi nhưng vẫn báo ở topic này hoặc có bạn báo cả 2 bên lên tất cả các bạn giờ báo nhận bonus refback tại topic này kể từ hôm nay

giải quyết cái PP nhanh nhé bác,lần trước bác bị limit PP nên mình ko nhận dc từ bác xu nào của A5bux hết,mặc dù click hơn trăm click rồi.....
vừa reg lai cho bác trang buxsis đó
ai nói vậy đó ?
a5bux mình limit paypal nhung đã thanh toán hết cho mọi người bằng AP rồi mà mỗi ngừoi tối thiểu là 1$
site đó mình cũng ko nhiều ref và trước đó mình đã kêu các bạn ngưng click rồi mà ai click tiếp mình cũng ko nhận đc mình đã ghi rất chi tiết như thế rồi

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

Originally Posted by nhtwvn
Nhân Reback:

1.ptcbuxx
đã clik dc 7 ngày=>0.3$

2.wwwbux
reback 250% đã click đc 53ads

3.fpibux
đã clik dc 2 ngày bonus 0.1$

4.buxiss
bonus 0.05 khi đăng kí

Nếu bonus thêm vì sự hăng hái thì càng tốt

id: nhtwvn
pp: [email protected]
đã bonus ......

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

đã reg và click ad 3 ngày rồi
site fpibux
bác bonus cho em nhé
id : virusfifa01
LR : U2029413 ưu tiên LR
pp : [email protected]
đã bonus đk site fpibux 0.12$

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

3 site : buxsis , buxever , hd-bux
id: motngaymoi2002
pp : [email protected]
đã bonus khi đk 3 site 0.2$

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

đã reg buxsis...
ID: cafe
PP: [email protected]
bác cho xin cái yahoo của bác luôn đi.
đã bonus ......

ai nói vậy đó ?
a5bux mình limit paypal nhung đã thanh toán hết cho mọi người bằng AP rồi mà mỗi ngừoi tối thiểu là 1$
site đó mình cũng ko nhiều ref và trước đó mình đã kêu các bạn ngưng click rồi mà ai click tiếp mình cũng ko nhận đc mình đã ghi rất chi tiết như thế rồi

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

đã bonus ......

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

đã bonus đk site fpibux 0.12$

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

đã bonus khi đk 3 site 0.2$
mình nói đó bạn......mà thôi bỏ cái site đó đi...
mình vừa reg cho bạn Buxsis
ID:cafe
bạn bonus cho mình nhé

mình nói đó bạn......mà thôi bỏ cái site đó đi...
mình vừa reg cho bạn Buxsis
ID:cafe
bạn bonus cho mình nhé
bonus rồi đó bạn site a5bux lúc mình kêu ngừng click mình đã refback hết đầy đủ qua AP cho mấy bạn đạt số click các bạn còn lại sau khi mình nói ngừng click vẫn tiếp tục click thì mình ko biết đâu tại 80 click refback mà
site đó là dạng đầu tư rent ref mình cũng ko muốn tuyển ref lắm giống như immortalbux đó dạng site vip lên giới thiệu chơi thôi
với cả a5bux sau khi mình kêu nghỉ click vì mình bận ko click đc thì tầm vài ngày sau nó reset site mọi dữ liệu đều mất hết rồi

Last edited by a moderator:
bonus rồi đó bạn site a5bux lúc mình kêu ngừng click mình đã refback hết đầy đủ qua AP cho mấy bạn đạt số click các bạn còn lại sau khi mình nói ngừng click vẫn tiếp tục click thì mình ko biết đâu tại 80 click refback mà
site đó là dạng đầu tư rent ref mình cũng ko muốn tuyển ref lắm giống như immortalbux đó dạng site vip lên giới thiệu chơi thôi
đã nhận đủ,thank bác.....còn cái a5bux đó,nói cho vui,chứ ko phải mình đòi $$ bác hay gì đâu,ý mình là hope bác giải quyết tốt cái PP đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,953
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week