____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

Báo danh lần 3 site fpibux đã click hơn 3 ngày
site buxfever cũng được hơn 3 ngày
id: ngodieuminh
LR: U7005768
Nếu làm phiền bạn thì mình xin ko nhận BN và xin rút lui bạn hãy xóa id mình đi nhé
mình cũng biết là chỉ mấy cent lẽ mà báo danh hoài mình cũng ngại
Thanks

Nếu làm phiền bạn thì mình xin ko nhận BN và xin rút lui bạn hãy xóa id mình đi nhé
Thanks
khổ quá đã ghi trên trang trước là paypal hôm qua có vấn đề mãi sau mới giải quyết đc và mới send đc 1 phần chưa giải quyết hết hôm nay tụi buxhost đang bảo trì hết 1 lượt chưa vào đc

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

bonus buxfever đã 3 ngày click
id huakhainguyen
pp [email protected]
site này mình bonus bạn hôm qua rồi mà

Hôm nay buxhost bảo trì nhiều quá, click đc có mấy site

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

Sau 1 thời gian ngắn click thì Báo danh luôn, Khi nào Refback đc thì refback phát nhé Super

Xin refback các site:
queclix (site này yêu cầu nhưng vẫn chưa đc nên báo lại )
pro-adbux
onbux3
hd-bux
fbibux

ID: Foreveryes và Foreverok
Ưu tiên LR: U4612242
PP: [email protected]

Các site ptcbuxx , wwwbux , buxfever chưa có cách refback thì để sau. Thank.

bonus khi đk site fpibux post proof vào topic http://mmo4vn.com/showthread.php?19...i-30-click-va-0-35-hang-tuan-moi-site-_______

hôm qua anh ghi vậy mà

Ý bác Love nói 1 đằng bạn lại hiểu 1 nẻo ,bó tay thật :D

thông báo ngừng click 2 site pro-adbux và hd-bux cả 3 site queclix , pro-adbux , hd-bux là của cùng 1 admin . thằng này chơi đẹp quá ăn đứt của mình hơn 60$ rồi hixxxx

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

Thanks
cho xin mail paypla nhé . mấy site đang bảo trì ko vào đc nhung cứ bonus cho các bác đỡ sốt ruột

đã reply yêu cầu bonus ông này mới lần bên topic kia mà trả thấy j.
bonus cho ta đi
Buxfever:
ID:hayroi95
PP:ở dưới
lần này mà ko đk thì...

đã bonus..

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

bonus cho ta đi
Buxfever:
lần này mà ko đk thì...
đã nói là giwof bonus hết bên topic này bonus bên topic kia xong nhiều người lại quay lại topic này báo mệt lắm . lằng nhằng quá đã ghi rõ vậy rồi mà còn kêu

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

yêu cầu rb 2 trang sau, nhắc lần này là lần thứ 4 rồi nhe
onbux3 đã click đc 40 click
wwwbux đã click đc 71 click
id: vm8787
pp: [email protected]

Mình thấy bạn mỗi tuần nên coi ref đã click đúng yc chưa rồi tự động bn hay reback đi, lúc nào cũng phải vào mà réo, mình rất là ghét cách làm ăn như zậy? bạn nên cập nhật ref ở mỗi trang và bản danh sách lương như mấy hội khác, cho dễ coi và quản lí hơn
làm ref của mình thì phải thường xuyên cập nhật đầu topic thông tin 2 site này mình đã ghi trên đầu topic từ lúc nào rồi còn cứ đòi

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

bonus cho ta đi
Buxfever:
lần này mà ko đk thì...
đã bn 0.1
mà mới hôm qua hay hôm nay mới đủ 3 ngày mà gì mà cứ ầm lên thế nhỉ giỏi thì refback mình site hd-bux đã ref cho bạn sem nào

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

bonus cho ta đi
Buxfever:
lần này mà ko đk thì...
đã bn 0.1
mà mới hôm qua hay hôm nay mới đủ 3 ngày mà gì mà cứ ầm lên thế nhỉ giỏi thì refback mình site hd-bux đã ref cho bạn sem nào

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

site: buxsis
ID: dizzle
đã bonus...

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

Đã ref và click hết ads site: buxsis
Bonus nha bác.
Id: kothekoco5
đã bonus ,...

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

fpibux đã click 2 ngày mà chưa nhân đc tiền bouns
bạn xem lại giup minh
ID phongtran2704
PP [email protected]
đã bn 0.12 tuy site đang bảo trì ko vào đc để check

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

Đã ref FPibux và click 3 ngày,chờ BN :binhsua45:

ID : pigd3mon

PP : [email protected]
đã bn 0.12 dù site ko vào đc

fpibux đã click 2 ngày

queclix cần rb 5 ngày

ID vankhin02
PP [email protected]
đã bn.......

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

MẸ chúng nó scammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm rồi .hixxxxx
thế tên ref của ông là j
ừ superlove up elite đó nó mở 1 lúc 3 site mà scam nhanh quá đây mất khoảng 60$ cho 3 site của nó nè .

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

MẸ chúng nó scammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm rồi .hixxxxx
thế tên ref của ông là j
ừ superlove up elite đó nó mở 1 lúc 3 site mà scam nhanh quá đây mất khoảng 60$ cho 3 site của nó nè .

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Đăng ký và click hết ads
http://www.hd-bux.com
http://www.buxsis.com

ID duongnd1980
đã bonus ....

đã bn.......

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

làm j có ref nào tên là superlove.mà sao biết nó scam

site Fpibux đã click được 3 ngày
bn 0.12 mặc dù site ko vào đc

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

làm j có ref nào tên là superlove.mà sao biết nó scam
Upline hayroi95 [Viet Nam]
scam hay ko nhìn là biết mấy thằng admin này ......

Mình đã báo danh ở #108, giờ hệ thống lại nè :
6 Site: 1-fbibux;2-buxfever;3-pro-adsbux;4-wwwbux;5-ptcbuxx;6-onbux3 (Bỏ queclix )
ID: vannam
LR: U1345045 (ưu tiên)
Chưa nhận bonus (thơm thảo thì cho luôn queclix, không thì thôi Bác ạ)
bonus fpi , buxfever 0.22$

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

ax! đấy là rent ref do tôi thuê chứ ông có đăng kí theo link tôi đâu.
chả hiểu nổi rent cái gì ? tôi đk theo link của bạn mà . thôi tôi nói vậy thôi ý mình là lần sau bình tĩnh mình cũng ko ham hố gì ref riếc gì . mình đã ghi rõ ở các topic là từ bây giờ request tại topic dưới chữ ký của mình tại trả lôn xộn bao nhiêu topic báo topic này rôi lại báo topic kia mệt lắm

Ô thế là lại ăn cam hết 1 lượt à :( Nhiều vitamin C quá :((

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week