____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

mình ref cho bạn những trang này wwbux, onbux3, rightwaybux2, hd- bux, Buxsis
trong đó trang wwwbux đã 64 click, onbux3 36 click, chưa thấy rb
id: vm8787
pp:[email protected]
bn 3 site rightwaybux2, hd- bux, Buxsis

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

giờ có việc rồi thiếu gì thì pm yahoo SuperLove9669

Nhìn đi!Mình ko muốn làm to chuyện nhưng phải rõ ràng.
ko có direct ref nào là ELite cả.
chắc bạn vừa xóa ref đi chăng

chán quá thôi lần sau bạn đừng ref site nào của mình nữa

chắc bạn vừa xóa ref đi chăng

chán quá thôi lần sau bạn đừng ref site nào của mình nữa
mình k hề xóa ref nếu bạn đăng kí theo link của mình thì bạn phải báo danh ở 1 topic tuyểm ref của mình.
và mình chưa thấy ai là superlove reply tại các topic tuyển ref của mình.
đây là rent ref chứ ko phải direct ref

mình k hề xóa ref nếu bạn đăng kí theo link của mình thì bạn phải báo danh ở 1 topic tuyểm ref của mình.
và mình chưa thấy ai là superlove reply tại các topic tuyển ref của mình.
đây là rent ref chứ ko phải direct ref
thật tình nản quá đi đó là direct ref và mình đọc cái tipic của bạn bên box ptc thì phải chỉ đk theo link chứ ko báo danh tại bạn cứ nói nhảm quá nên bực nói có giỏi thì refback mình site đó chứ nếu muốn nhận thì đã báo danh ở topic chỉ nói thế thôi chứ ko lấy refback đâu

mệt vì mấy cái ko đâu . còn thiếu ai cái gì thì pm yahoo để tui giải quyết cho

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

bạn rb 2 trang này cho mình là 0,15 là bạn tính sao zậy? mình ko hiểu cách tính
đọc lại đầu topic đi cái đã nói vậy rồi trên kia ghi là bonus đk 3 site ....
site wwwbux bạn click 100 cái mình cũng chỉ nhận 0.05$ thôi đang tính cách refback để phù hợp cho mọi người site toàn mini ads .
đọc thông báo trên đầu topic

Last edited by a moderator:
thật tình nản quá đi đó là direct ref và mình đọc cái tipic của bạn bên box ptc thì phải chỉ đk theo link chứ ko báo danh tại bạn cứ nói nhảm quá nên bực nói có giỏi thì refback mình site đó chứ nếu muốn nhận thì đã báo danh ở topic chỉ nói thế thôi chứ ko lấy refback đâu
Trời ạ nếu vậy thì nó phải nhảy lên direct ref chứ.
mà nếu mình xóa ref của bạn thì bạn làm j có upline là mình nữa.

Trời ạ nếu vậy thì nó phải nhảy lên direct ref chứ.
mà nếu mình xóa ref của bạn thì bạn làm j có upline là mình nữa.

nản quá tôi ko lấy refback của bạn đâu mà sợ tại bạn cứ nói nhảm nên tôi nói thế thôi . xóa rồi thì nó vẫn còn tôi ref theo link ở box ptc tôi ko nhớ hay sao . cái gì mà nó là rent ref . ref site này nó là boss và nếu là rent ref thì nó cũng ko hiện upline
sốt ruột

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

mà bạn rent ref kiểu gì mà trúng đc tôi nhỉ rent có 15 cái là do site nó tặng tiền vào blance . mà tôi lại reg sau bạn thì sao mà đã có tôi để rent trúng . mà nếu tôi ko ref theo link của ai thì nó hiện upline là nobody . rent rent cái gì
đc chưa để tôi đi có việc

tồi có ref theo cái thằng này đâu mà vẫn phải nhận nó làm upline đấy!
thì ref theo nó đây bấm banner nó treo . gói click nó mua
thậm chí đã từng bấm banner nó treo 5 ngày sau quay đang ký site đó lại vẫn là ref của thăng đã treo banner đó
đã tốn khá nhiều time để giải thích cho rồi đấy cũng ko lấy gì đâu mà cứ nói nhảm hoài

chán bạn quá ở buxhost này làm j có ref boss số những không có upline sẽ hiện ở"Refs for Rent"
Sau đó người ta rent thì số ref này sẽ thuộc về người đó trong 30 ngày.
Ban đưa mask username của bạn ra đây mình sẽ cm bạn chỉ là rent ref của minh.

chán bạn quá ở buxhost này làm j có ref boss số những không có upline sẽ hiện ở"Refs for Rent"
Sau đó người ta rent thì số ref này sẽ thuộc về người đó trong 30 ngày.
Ban đưa mask username của bạn ra đây mình sẽ cm bạn chỉ là rent ref của minh.
trơi đất site nào ko có ref boss ko có sao có site mới ra mới có vài chục mem đã có vài k ref for rent . đúng là toàn nói nhảm nãy giờ khó chịu lắm rồi đấy del đi rồi xong nói vớ vẩn cái topic của cậu tôi vô thấy ở box ptc bấm theo link và reg tại cậu nói nhảm ở topic này nên mình mới nói có giỏi thì refback cho site đó thôi
tôi ko thích nhiều chuyện ở topic tuyển ref của tôi đâu nhé . cậu thích thì ra topic chat chit mà spam

thế này thì bác superlove không có trong dred cửa bác hảyoi95 rùi , chắc bác hayroi95 đã mua red phải bác supperlove , hihi,e phán là thế
tất cả mọi loại site ptc đều có ref box và có nhiều site là ref thật thậm chí nó để luôn tên thật . cái site này chế độ nó rất thoải mái nó tặng tiền để mua cho nguòi up acc và rent ref cũng rất rẻ hơn nhiều so với các site buxhost khác bạn này đã đc nó cho 1 ít tiền vào cân bằng mua và đã rent ref và site này ko có chế độ chuyển rent ref thanh dr cậu rent có 15 ref nếu là ref thật cũng ko thể trúng tôi đc cậu nhìn lại coi rent ref toàn là số chứ ko là tên thật như mấy site khác
nhìn lại bức ảnh tôi chụp trang trước đi nhé upline đó . còn cậu xóa dr đi rồi nói xàm mất thời gian tôi quá

---------- Post added 07-12-2011 at 12:02 AM ---------- Previous post was 07-11-2011 at 11:59 PM ----------

tôi đâu bắt cậu refback việc gì phải xóa đi rôi nói nhảm thế nhỉ cậu chụp ảnh rent ref của cậu nên đây cái 15 con rent ref của cậu đó . tôi vo topic của cậu và bấm link thì sao cậu cứ lừa dối mọi người xung quanh nhỉ?

tất cả mọi loại site ptc đều có ref box và có nhiều site là ref thật thậm chí nó để luôn tên thật . cái site này chế độ nó rất thoải mái nó tặng tiền để mua cho nguòi up acc và rent ref cũng rất rẻ hơn nhiều so với các site buxhost khác bạn này đã đc nó cho 1 ít tiền vào cân bằng mua và đã rent ref và site này ko có chế độ chuyển rent ref thanh dr cậu rent có 15 ref nếu là ref thật cũng ko thể trúng tôi đc cậu nhìn lại coi rent ref toàn là số chứ ko là tên thật như mấy site khác
nhìn lại bức ảnh tôi chụp trang trước đi nhé upline đó . còn cậu xóa dr đi rồi nói xàm mất thời gian tôi quá
tôi thề là không hề xóa ai cả.mỗi member trong buxhost đều có mask username(Uxxxxxxx)
và nếu bạn đưa tôi mask username của bạn tôi sẽ chứng minh bạn là rent ref của tôi.

tôi thề là không hề xóa ai cả.mỗi member trong buxhost đều có mask username(Uxxxxxxx)
và nếu bạn đưa tôi mask username của bạn tôi sẽ chứng minh bạn là rent ref của tôi.
thật vớ vẩn đấy là cái ký hiệu ref lấy ở đâu ra . nếu là ref mà mem thật thì tên ref thậm chí nó đê là tên id thật và nếu mà tội đang từ ko là ref cho ai mà chuyển thành ref cho cậu thì đó là chế độ chuyển rent ref thành dr của mấy site
mà site này ko có chế độ đó nhé

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,108
Latest member
theroyalresidenc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week