Tutorial 3 phút/ngày đủ tiền dùng 3g cả tháng mimax

oknhe

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Mình biết và sử dụng ứng dụng này tính đến nay là được một tuần, cũng đã kiếm cho mình được cái thẻ điện thoại, giờ phải chia sẻ ngay với các bạn về cách kiếm tiền bằng AdLatte này thôi, quá là nóng hổi lâu nay rồi. Không làm mất thời gian của các bạn lâu mình xin nói qua về ứng dụng này với những ưu điểm cực lớn của nó mà mình rất thích như sau:
Adlatte là ứng dụng quảng cáo đầy sáng tạo phát triển bởi công ty Appdisco (Hàn Quốc) chạy trên điện thoại di động . Với người dùng smartphone, tính hấp dẫn của AdLatte là ở việc người dùng được thưởng điểm khi họ xem quảng cáo và dùng điểm đó để đổi lấy thẻ điện thoại, cà phê, đồ ăn, vé xem phim hay thậm chí là đổi thành tiền thật.

Ở Hàn Quốc, AdLatte có hơn 8 triệu người dùng và đã trả thưởng cho người dùng xem quảng cáo lên tới hàng chục triệu đô la Mỹ. Ngoài lợi ích về tiền, với Adlatte người dùng có thể chủ động chọn thời gian và địa điểm để xem và tương tác với quảng cáo chứ không bị chen ngang, quấy rầy như các hình thức quảng cáo khác.
Ưu điểm khi kiếm tiền bằng AdLatte.
1. Ứng dụng có mặt trên cả 2 hệ điều hành hot nhất hiện nay là iOS và Android.
2. Giao diện tiếng việt thân thiện.
3. Hình thức trả tiền đa dạng như Kiếm tiền nạp thẻ điện thoại, cà phê, đồ ăn, vé xem phim hay thậm chí là đổi thành tiền thật và sẽ được cập nhật thêm trong thời gian tới.

"Quảng cáo mới sẽ xuất hiện vào bất cứ khung giờ nào từ 9h sáng trở đi khi lượng người xem ứng dụng trước đủ 100% bạn nên chú ý và hãy nhanh tay vào AdLatte bất cứ khi nào bạn rảnh để có thể xem được và kiếm được tiền không thì bạn sẽ không nhận được gì vì số lượng có hạn thôi."

Hướng dẫn đăng ký và sử dụng Adlatte.
Bước 1: Tải ứng dụng Adlatte tùy hệ điều hành IOS (download tại đây) và Android (download tại đây)
Bước 2: Chạy ứng dụng Adlatte và hiện ra giao diện sau bạn hãy điền Email và mật khẩu của mình vào (bước này là bước đăng ký cũng như đăng nhập sau này của bạn vì thế hãy nhớ mật khẩu nhé)

Bước 3: Bạn chọn giới tính và ngày tháng năm sinh của bạn (hãy nhập chính xác nhé nhỡ đâu sau này còn có cái mà kiện lúc tài khoản có vấn đề) , cuối cùng là username (hãy chọn cho mình 1 username cái này cực quan trọng để sau này bạn có thể đi giới thiệu với nhiều người để khi điền username này bạn và người bạn của bạn đều được tặng tiền nhé)

Bước 4: Bước tiếp theo bạn hãy điền thật chính xác username của mình: ngotdao2013 (để bạn và mình cùng được tặng 1000 VNĐ vào tài khoản nhé)

Giờ thì hãy cùng bắt tay vào việc xem quảng cáo và trả lời câu hỏi thật chính xác để kiếm tiền bằng Adlatte nào và phần thưởng của bạn kiếm được là những chiếc thẻ điện thoại hay là vé xem phim đấy.Và nhớ là hãy chia sẻ bài viết này cho những người bạn của bạn nhé.

1 ngày 800VND, ngày nhiều quảng cáo ngày ko có, bù trừ đi tháng ~24-30k, có mà 3 tháng mới đủ tiền mimax nhé thớt

Giật title kiếm ref chứ xơ múi j đc thằng này :D

cái này ko kiếm được nhiều nhưng cũng đủ dùng 3g
Thiếu j app kiếm đc ít nhất 1$/day đâu thím, thằng này trước mn có bàn đến rồi, nhưng tóm lại là éo ai đụng vào, hút máu còn hơn cả kotex :D

Thiếu j app kiếm đc ít nhất 1$/day đâu thím, thằng này trước mn có bàn đến rồi, nhưng tóm lại là éo ai đụng vào, hút máu còn hơn cả kotex :D
mình thấy cái này giao diện tiếng việt mà xem quảng cáo cũng rất nhanh để làm .con bạn có cái nào ngon thì shar cho ae kiếm thêm

share là nát :D

Bạn @oknhe đặt lại Tittle có tên site kiếm tiền lại dùm nào.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,692
171,781
Latest member
shopchoixiga
Back
Top Bottom