Help 3 khóa học giúp bạn kiếm hàng ngàn $ mỗi tháng trên mạng

:m174:cần bằng chứng chứ ko phải nói xuông, kingpronew nói 1k / tháng là chủ thớt kiếm dc

Bằng chứng đi roài nói chuyện tiếp, chứ ko phải post proof giả và nói bằng chữ chém gió, cái này kiếm tiền là có thật, nhưng ai biết chủ thớt có thật ko !!!

Em đồng tình với bác này. Làm giàu thì ai chẳng muốn theo học, nhưng chỉ nói xuông thì bị ném gạch như thế cũng chẳng oan.
:binhsua11:

Mình nhấn mạnh đây là khóa học đàng hoàng ko đa cấp gì cả , và nó có thật , bạn có kiếm được $ hay không là do bạn , tôi hỏi thật có cái nghề nào mà bán ebook xong , người đọc về xem tự nhiên tiền đổ ra hàng ngàn $ ???? Bạn nhận được những gì từ nó ? Sự hỗ trợ từ tác giả và các thành viên đó mới là điều quý giá , chứ hàng free nhan nhản trên mạng .

Đa số member forum , chẳng hạn như mình đều cày mới có tiền nhưng aff thì khác, cày thì có cày nhưng sau này rất bền và khỏe , quan trọng là giai đoạn đầu bạn có nản mà từ bỏ hay không

Cái thứ 2 những người đi quảng bá ko nắm được tâm lý của anh em , chuyện nghi ngờ là đương nhiên . Thế giới ảo là thế , có proof mới quan trọng ko riêng gì cái này

Đây chỉ là 1 sự lựa chọn cho các bạn, các pro lĩnh vực khác ko cần nhưng sẽ có những người khác cần .

Bạn có thể tham khảo tại site của tác giả : http://kiemtientrenmangaz.com . Mình học được khá nhiều từ pro này ( ngoài khóa học )

mua mấy cái ebook này về để đọc và tưởng tượng ra số tiền sẽ được cầm trên tay là mục đích của nó đúng không thớt =))

Khóa học là thật , các bạn pro lĩnh vực này nhưng có lẽ yếu lĩnh vực khác . Mong các bạn comment có suy nghĩ 1 chút , ko nên theo phong trào , kẻo mấy pro aff họ cười cho thì khổ :binhsua08: . Đa số các bạn ở đây quảng bá khóa học đều chưa có proof , cho nên dễ sinh nghi ngờ kiểu tuyển ref .

Ai bảo khóa học là giả đâu. không muốn ăn gạch thì viết bài quảng bá cũng nên lịch sự 1 chút, cái gì mà kiếm hàng ngàn $ mỗi tháng, nghe đã muốn ộp vào mặt cho rồi:binhsua08:cái tội đi quảng bá lung tung, trong mmo k có proof tức là scam đó:binhsua04:

roigachtunghuynh.gif này thì nghìn đô

Bạn có thể ra đường rướt ăn xin về nuôi :D rồi kêu nó cày cho bạn 1 tháng 1000$ bạn xài khỏe . 1 ngày bạn cho họ 2 chén cơm là họ vui rồi . Quá lời đúng ko ?

Không phải ai cũng làm được , học cũng chưa chắc làm được, ..... vì ai cũng làm được thì giàu hết rồi. Mỗi người 1 lĩnh vực, 1 hướng đi, 1 cách làm việc riêng.
Như vấn đề này, người khởi đầu là người thu nhập nhiều nhất, người làm theo sau sẽ ít có cơ hội hơn ( trâu chậm uống nước đục ) ----> càng nhiều người làm , lợi nhuận người giới thiệu càng tăng ----> người tham gia sau lợi nhuận ít hoặc không có luôn ( cung - cầu mất cân đối )

Chia ra 2 bộ phận, thành công ( số ít , tìm được nhiều ref , biết cách quảng cáo, biết cách làm ) và không thành công ( số nhiều ).
Số người tham gia đều phải bỏ ra 1 khoảng phí, tất nhiên upline nhận được hoa hồng, nếu họ thành công , upline của họ sẽ có thêm lợi nhuận. Nếu thất bại, mất tiền ( tiền này upline cũng có phần trong đó rồi )
Thất bại hay thành công, upline đều có lợi. Khi bảo hòa..............người làm sau sẽ không thể thành công......................
Ngươi không thành công mất tiền, mất thời gian...... không làm nữa cũng không nói gì, xem như kinh nghiệm, thì cũng còn người khác tham gia

Bạn có thể ra đường rướt ăn xin về nuôi :D rồi kêu nó cày cho bạn 1 tháng 1000$ bạn xài khỏe . 1 ngày bạn cho họ 2 chén cơm là họ vui rồi . Quá lời đúng ko ?

Cái đờ mờ =)) =))

Phát ngôn đỉnh nhất trong tháng :m146:

1000$ tháng, thì pót làm gì nhỉ. gió lớn quá

3 khóa học giúp bạn kiếm hàng ngàn $ mỗi tháng trên mạng
Nói dốc thì vừa vừa thui, nếu kiếm được hàng ngàn $ mỗi tháng thì sao bạn không kiếm đi mà lên đây dụ dỗ mọi người thế

Xin lỗi Mod xin lỗi anh em nhé :m003:
Là cái dis bà mày kiếm đc 1000$ mỗi tháng mày chả giấu nhem nhẻm như mèo giấu cứt rồi chứ ko show lên đây đâu.
Nói chi ai ... Nhiều Pro trên này hay thậm chí cả tao ngày kiếm 5-10-15- hay 20$ còn đang ém kỹ chỉ sợ lộ mánh.
Chứ đừng có nói 1000$...
Mày biến nhanh đừng để anh cáu :m004:

kiếm ngàn đô nghĩa là như thớt dụ càng nhiều vào học càng tốt, ví dụ chia hoa hồng 500k thì tầm 40 người 1 tháng là ngàn đô mỗi tháng rồi dó =))

Lấy tiền học phí xuống 1 trận đêm nay đi còn ngon hơn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week