Help 3 khóa học giúp bạn kiếm hàng ngàn $ mỗi tháng trên mạng

kiếm hàng ngàn đô nhờ vào mấy học viên tham gia khóa học chứ gì......

Mấy cái trò con nít. Vote ban forever !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nói với mấy bạn định tham gia. Nếu có chỗ nào kiếm thật nhiều tiền thì nơi đó sẽ không có sự chia sẽ thật tình......

?ap_id=tpfantasy kiếm ngàn $ mà ngồi đây ăn vài đồng hoa hồng nữa =)), chắc toàn tiền lớn quá nên khó tiêu chăng =))

Khóa học là thật , các bạn pro lĩnh vực này nhưng có lẽ yếu lĩnh vực khác . Mong các bạn comment có suy nghĩ 1 chút , ko nên theo phong trào , kẻo mấy pro aff họ cười cho thì khổ :binhsua08: . Đa số các bạn ở đây quảng bá khóa học đều chưa có proof , cho nên dễ sinh nghi ngờ kiểu tuyển ref .

Ờ , hàng ngàn /tháng cơ à, vl thế nhỉ , thu nhập cao hơn ug.

chính xác là mấy ngừoi post cái này đều ko có proof mà show :))

Khóa học là thật , các bạn pro lĩnh vực này nhưng có lẽ yếu lĩnh vực khác . Mong các bạn comment có suy nghĩ 1 chút , ko nên theo phong trào , kẻo mấy pro aff họ cười cho thì khổ :binhsua08: . Đa số các bạn ở đây quảng bá khóa học đều chưa có proof , cho nên dễ sinh nghi ngờ kiểu tuyển ref .

Khóa học là thật.
Việc Thầy giáo kiếm đc 10k-20k$ là thật.
Nhưng việc học viên kiếm đc tiền là giả.:binhsua04:
Bạn nào muốn nộp ngu phí thì nộp nhanh lên.:binhsua15:
Dị ứng với cái kiểu lừa đảo ở Việt Nam lắm rồi.:binhsua12:

kiếm hàng ngàn đô nhờ vào mấy học viên tham gia khóa học chứ gì......

Mấy cái trò con nít. Vote ban forever !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nói với mấy bạn định tham gia. Nếu có chỗ nào kiếm thật nhiều tiền thì nơi đó sẽ không có sự chia sẽ thật tình......
Bạn có tư tưởng ích kỷ quá . Hãy nhìn thế giới thoáng hơn và bạn sẽ nhận được nhiều hơn !

Ảo tung chảo
Thớt kiếm dc nhiều lắm nhỉ dc 10$ 1 tháng không
Show Proof lên rồi hãy nói chuyện

Tào lao mía lao

Biết vì sao nó tạo khóa học ko ? để tuyển ref đấy ...
Kiếm dc 100 học viên = 100 ref. nó ngồi 1 chổ ăn hoa hồng lại còn dc học viên đóng học phí . Quá tài ^^ anh kia vừa học xong khóa 3 tháng là ra lập khóa học để tuyển ref tiếp :binhsua112: .
Mình nói vậy có đúng ko mấy thầy . Nói chung mấy cái nghề này đa số đi dụ dổ ref là 9

Bạn nào muốn có trải nghiệm cho riêng mình thì tham gia khóa thứ 3 . Bạn tư nhận xét lấy , chủ khóa học là 1 cựu sinh viên bách khoa thất nghiệp kiếm 1k tháng với Product Launch , chứ ko phải mấy thằng nhận là INTERNET GURU chuyên viết ebook lừa tình bán ở Clickbank đâu .

Nếu cứ nhận xét thiển cận như thế , thì chỉ là ếch ngồi đáy giếng , những gì show ở forum này chưa là tất cả của 3 chữ MMO đâu các pro :binhsua08:

Bạn nào muốn có trải nghiệm cho riêng mình thì tham gia khóa thứ 3 . Bạn tư nhận xét lấy , chủ khóa học là 1 cựu sinh viên bách khoa thất nghiệp kiếm 1k tháng với Product Launch , chứ ko phải mấy thằng nhận là INTERNET GURU chuyên viết ebook lừa tình bán ở Clickbank đâu .

Nếu cứ nhận xét thiển cận như thế , thì chỉ là ếch ngồi đáy giếng , những gì show ở forum này chưa là tất cả của 3 chữ MMO đâu các pro :binhsua08:
Ở forum này thiếu gì mem thất học 1 tháng củng kiếm > 1000$ . cần mẹ gì khoe cái đại học ra . Thằng em mình mới 13 tuổi này củng kiếm dc > 10 triệu 1 tháng thế thế

:m174:cần bằng chứng chứ ko phải nói xuông, kingpronew nói 1k / tháng là chủ thớt kiếm dc

Bằng chứng đi roài nói chuyện tiếp, chứ ko phải post proof giả và nói bằng chữ chém gió, cái này kiếm tiền là có thật, nhưng ai biết chủ thớt có thật ko !!!

Last edited by a moderator:
Chém gió -> kiếm nhiều ref hơn -> kiếm dc nhiều tiền hơn -> chém + quảng cáo mạnh hơn -> ref lại tăng thêm -> kiếm dc nhiều $ hơn .
:binhsua10:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week