Matrix 2xwarpshares site mới mua share như JSS bằng PZ $10 Positions 4%day

Status
Not open for further replies.
........Có proof chưa bác ?

poof ầm ầm đó cậu nhìn ko thấy à :D

- - - Updated - - -

poof về nè RCB thôi

đây nè cậu :binhsua08:

Bác nóng tính quá. Dạo này bận rộn quá ko on thường xuyên nên ko nắm tình hình đc.

Đã reg và mua 2 Ad PAckage nhé bác.

chơi bên vinaphone1 kìa cậu ấy rcb 120% , thằng doanhien này toàn đập 10$ để ăn tiền ref chứ không dám đầu tư nên theo nó làm gì . Upline kiểu mất dạy :binhsua11:

mày chỉ là nhóc con. tao éo thèm chấp. Topic nào cũng vào đá đểu. Tao lạ gì mày :)). Mày còn éo giám chơi :)). Sang bên 4you thì mày ra đảo roài. Tiếc là MOD ở đây ko nhận ra được thôi

- - - Updated - - -

Bác nóng tính quá. Dạo này bận rộn quá ko on thường xuyên nên ko nắm tình hình đc.

Đã reg và mua 2 Ad PAckage nhé bác.

đã thấy cậu tiền về sẽ RB đây đủ. Mình chơi đang hoàng ko chơi 2 acc chỉ RB được thế thôi :D. tốt nhất ref thêm 1 acc rồi dep vào mà lấy hoa hồng.

Last edited by a moderator:
mày chỉ là nhóc con. tao éo thèm chấp. Topic nào cũng vào đá đểu. Tao lạ gì mày :)). Mày còn éo giám chơi :)). Sang bên 4you thì mày ra đảo roài. Tiếc là MOD ở đây ko nhận ra được thôi

- - - Updated - - -

đã thấy cậu tiền về sẽ RB đây đủ. Mình chơi đang hoàng ko chơi 2 acc chỉ RB được thế thôi :D. tốt nhất ref thêm 1 acc rồi dep vào mà lấy hoa hồng.
thằng trẻ trâu đập vài $ để ăn tiền ref còn chẳng cần biết site tốt hay xấu như mày thì tao chẳng thèm chấp. Thằng trẻ trâu há mõm ra cũng nghĩ ai cũng nhóc con như mày à :binhsua15:
anh em cạch mặt thằng này ra :binhsua14:

thằng trẻ trâu đập vài $ để ăn tiền ref còn chẳng cần biết site tốt hay xấu như mày thì tao chẳng thèm chấp. Thằng trẻ trâu há mõm ra cũng nghĩ ai cũng nhóc con như mày à :binhsua15:
anh em cạch mặt thằng này ra :binhsua14:

Vẫn chỉ là câu nói của newbie thôi. Thôi chả thèm nói với mày nữa. Site ngon hay ko chả ai biết đâu. Trừ admin :)))

Vẫn chỉ là câu nói của newbie thôi. Thôi chả thèm nói với mày nữa. Site ngon hay ko chả ai biết đâu. Trừ admin :)))
tỏ vẻ nguy hiểm làm cái gì , site mới ra bên mmg và talkgold lúc nào chẳng cập nhật đầu tiên :binhsua15:. Toàn mấy site ăn xổi để rửa pz bẩn thì mang về rác forum chứ tốt lành gì :binhsua10:

tỏ vẻ nguy hiểm làm cái gì , site mới ra bên mmg và talkgold lúc nào chẳng cập nhật đầu tiên :binhsua15:. Toàn mấy site ăn xổi để rửa pz bẩn thì mang về rác forum chứ tốt lành gì :binhsua10:

uh site lởm đấy. Mang về cho vui thôi mà. thôi lượn đi. KO tiễn

có tật giật mình ko có gì tốt đẹp nên cứ lồng bấn cả lên, cậu mày ko chấp :binhsua14:

tao bảo mày lượn cơ mà. Đuổi thế mà ko chịu đi giống gì thế............

sau khi hết LR admin đã phải tăng thời gian đợi lên 72h. ai pay LR phải 72h mới về nha

Site vẫn chạy tốt. Những ai chơi cứ yên tâm. Chỉ cần 2 điều sau:
- Dep PZ thì phải dep thêm LR ít nhất 1 Share.
- Dùng 2 tài khoản ref thì 2 IP.
Cái này mình đã nhắc từ đâu. Nhưng có người hênh hoang ta đây không chịu nghe. Mình chỉ chơi 1 acc, chỉ RB được thế. Làm ơn đừng dep PZ bẩn nữa.
Cảm ơn

Last edited by a moderator:
Up cho bác vô trả lời anh em.
Ngày đầu có lãi, 2 ngày sau không thấy lãi đâu cả
thứ 7, cn không có lãi cậu à. chỉ tính lãi từ thứ 2 - 6 thôi nha

- - - Updated - - -

cái này em thử rút lr đi nếu rút k thành công nó sẽ trả lại k sao cả.nếu rút dc thì may

mày làm ơn ra khỏi topic tao cái. Ko biết đừng có nói.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week