Matrix 2xwarpshares site mới mua share như JSS bằng PZ $10 Positions 4%day

Status
Not open for further replies.
kích ads giờ nào cũng đc. còn RCB theo đúng mình nói ở topic. mình nhận 10%. sẽ RB lại 50% là 5% số tiền bạn dep đó :D
ông này cha của tham lam. reff 15%(10%f1 và 5%f2) thế mà rcb có 5% thì đúng là quá ky bo ích kỷ.ít ra ông cũng rcb 75 hay 80% mới đúng chứ.thế mà anh em cũng chơi cho nó.quá ích kỷ.tìm ai nghĩ lợi cho reff mà chơi đi anh em.trong form k thấy ai đứng ra rcb 75% trởi lên nhỉ.

ông này cha của tham lam. reff 15%(10%f1 và 5%f2) thế mà rcb có 5% thì đúng là quá ky bo ích kỷ.ít ra ông cũng rcb 75 hay 80% mới đúng chứ.thế mà anh em cũng chơi cho nó.quá ích kỷ.tìm ai nghĩ lợi cho reff mà chơi đi anh em.trong form k thấy ai đứng ra rcb 75% trởi lên nhỉ.

mày lượn đi. thằng acclay chuyên đi scam người khác mà giam vào đây nói à. tao lạ gì mày. tao ko cần mày ref nha, có giỏi thì kiếm site mà chơi

cái này đủ bằng chứng tố cáo ông vu khống người khác đó ông à.ông cho bằng chứng tui scam đi không có tuy report sang box report scam vì vu khống làm mất danh dự người khác đó.còn ông tuyển reff mà chơi kiủ chỉ biết mình như thế thì làm sao có ai theo ông dc chứ.đồ ích kỷ cá nhân.
và mong ông sớm cung cấp bằng chứng tui scam nhé

- - - Updated - - -

mày lượn đi. thằng acclay chuyên đi scam người khác mà giam vào đây nói à. tao lạ gì mày. tao ko cần mày ref nha, có giỏi thì kiếm site mà chơi

cái này đủ bằng chứng tố cáo ông vu khống người khác đó ông à.ông cho bằng chứng tui scam đi không có tuy report sang box report scam vì vu khống làm mất danh dự người khác đó.còn ông tuyển reff mà chơi kiủ chỉ biết mình như thế thì làm sao có ai theo ông dc chứ.đồ ích kỷ cá nhân.

Vu khống đó, làm gì được ta. ta có tuyển ref đâu. xem lại box đi mày.

mày vu khống tất nhiên ta k làm dc gì mày rồi nhưng sẽ có ngày mod cho mày một bài học
Tất nhiên rồi. Ta ko làm gì đc mày vì mày cao thủ lắm mà. chuyên fake IP đăng ký ta bó tay

bó tay.nói mà k có bằng chứng vu khống người khác.tui mà mod thì nhà người ra đảo robinxơn rồi

thôi lượn ra chỗ khác cho ta nhờ

cái thằng denvoitoi này quyên mất a mày rồi à.ông doanhien bỏ qua cho nó đi.dạo trc là ref zeek của tui đó.nó nói hơi cục nhưng k cam quýt chi mô.
nếu chơi pm a mày rcb cho 150% luôn này

cái thằng denvoitoi này quyên mất a mày rồi à.ông doanhien bỏ qua cho nó đi.dạo trc là ref zeek của tui đó.nó nói hơi cục nhưng k cam quýt chi mô.
nếu chơi pm a mày rcb cho 150% luôn này
cái loại chỉ chăm chăm ăn RCB thì suốt đời chỉ là newbie thôi. Chơi sớm thì ko chơi đợi người ta tuyển rồi chơi thì bank xác rồi. site mới toanh chưa biết thế nào bắt RB 100% haizzzzzzzzzzzzzzzz

poof về nè RCB thôi

cái loại chỉ chăm chăm ăn RCB thì suốt đời chỉ là newbie thôi. Chơi sớm thì ko chơi đợi người ta tuyển rồi chơi thì bank xác rồi. site mới toanh chưa biết thế nào bắt RB 100% haizzzzzzzzzzzzzzzz
nói thì nghĩ nge dại ca.xem thử em nói a rcb 100% khi nào.đại ca bào rcb 50% em đã dk và chơi bảo có thì rcb trc 3lr còn lại 4.5lr sau cũng dc.chứ đòi rcb 100% khi nào.proof về rcb qua lr chứ ký em cái.thanks

đã dep 150$.đại ca rcb qua lr chứ ký cho em nhé

Payment Mode Account
Date 11/02/2012 01:05
Batch 117491793
From U8404099 (ngocbich281990)
To U6104857 (ngo van giang)
Amount $7.50
Memo RCB 2xwar
Payment Purpose Other

- - - Updated - - -

User: wolbuh
Buy 10 pos
Bác RCB dùm LR : U7070700

RCB nè
Payment Mode Account
Date 11/02/2012 01:08
Batch 117492305
From U8404099 (ngocbich281990)
To U7070700 (FF)
Amount $5.00
Memo RCB 2xwar
Payment Purpose Other

- - - Updated - - -

nói thì nghĩ nge dại ca.xem thử em nói a rcb 100% khi nào.đại ca bào rcb 50% em đã dk và chơi bảo có thì rcb trc 3lr còn lại 4.5lr sau cũng dc.chứ đòi rcb 100% khi nào.proof về rcb qua lr chứ ký em cái.thanks

anh nói chú đâu nói cái thằng denvoitoi đấy. Mịa đầu tư được bao nhiêu mà vào nói đểu anh chứ cái loại nó anh đệch thèm chấp

mọi người chý ý. Muốn rút LR phải dep LR vào nha. Ko có nó kiểm tra banned acc lại không bảo trước.
Đăng ký 2 acc ref cho nhau thì để ý khác AP, LR không lại khổ :D

The bonus is 4% M-F là sao cậu, có phải chia lãi t2 tới t6 thôi k ?

Đúng rồi lãi chỉ được chia từ thứ 2 - thứ 6

vãi, công nhận site khó nhai thật. mà dep lr/pz 1/8 rút qua LR đc không nhỉ

được cậu à thoải mái đi. chỉ cần dep vào mua share là được. Để tránh trường hợp rửa tiền thôi mà. Nhắc luôn ai tuyển ref thì cẩn thận. ref dep PZ bẩn chết luôn cả upline đó. Mình mới suport hỏi rồi.
Thân!

dọa ma upline để độc quyền à , lổn nhàm:binhsua15:bên này có 50% qua bên vinaphone1 120% kìa :binhsua07:

ko dọa đâu. Ai tuyển cũng được ta quan tâm làm chi cho mệt. Họ đều là F1 của ta. Ta cũng đang lo đây. Đệch toàn PZ bẩn dep vào vãi lúa quá. Tự dưng có mấy lv2 dep khủng quá. Chắc toàn PZ bẩn

chiến có 10$ thì lo gì :binhsua10:ăn 100% 2 lv còn lại của ref là giàu rồi :binhsua10:
ông doanhien làm upline mà chơi ít vậy thì ai dám theo đây :binhsua10:

Đệch đó là LR đẹp để an tâm còn PZ biết bao nhiêu mà chú phán :)). Thôi tình hình này có lẽ site cũng die sớm do PZ bẩn đây. Lần sau có lẽ ăn 1 tháng rồi post lên forum cho lành :)). Lúc đó site có làm sao cũng chả vấn đề.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week