Solved 20tr nên làm gì

thaicongthanh

Senior
Reactions
151
MR
0.054
Chào các bạn đã lâu rồi ko lên 4rum. hôm nay mình có câu hỏi mong các bạn hãy tư vấn giúp mình
Tình hình là mình đang có khoảng từ 10-20tr VND đang định làm lại mmo nên lên đây hỏi các bạn tư vấn dùm mình các hướng tốt để có thể kiếm thêm ít tiền,
p/s: mình ko ngại đâu tư nhưng mà số tiền trên với mình thì ko phải là nhỏ nên mong các bạn chia sẻ cho mình với nhé! ( mình không biết post ở đâu nên nếu sau admin chuyển dùm mình nhé. thank

thì bởi vậy mình mới nói là ko phải ai cũng ăn dc mà

vậy thì cái gì cũng khó, ko gì dễ cả. hay là bạn đi học SEO đi =))

Upvote 0
ak mấy chuyện này nên pm hỏi mấy người có uy tín đó ,đừng lập topic gây sự chú ý cho scamer mệt lắm bác , cẩn thận nhé bác , đặc biệt là em nek kekekek

Upvote 0
Chào các bạn đã lâu rồi ko lên 4rum. hôm nay mình có câu hỏi mong các bạn hãy tư vấn giúp mình
Tình hình là mình đang có khoảng từ 10-20tr VND đang định làm lại mmo nên lên đây hỏi các bạn tư vấn dùm mình các hướng tốt để có thể kiếm thêm ít tiền,
p/s: mình ko ngại đâu tư nhưng mà số tiền trên với mình thì ko phải là nhỏ nên mong các bạn chia sẻ cho mình với nhé! ( mình không biết post ở đâu nên nếu sau admin chuyển dùm mình nhé. thank

đem ra ngoài đời mà đầu tư đi bác, muốn làm mmo thì từ từ ngâm cứu rồi có kinh nghiệm mới chơi, đùng cái đầu tư với số tiền lớn thế trước giờ trên forum thấy ko có 1 ai thành công hết, mà nếu có thành công thì trước đó cũng đã từng thất bại

Upvote 0
Upvote 0
Mua vàng để dành cưới vợ đi. Cái đó đầu tư lâu dài không sợ bị scam đâu.
$ cưới vợ là mình có riêng rồi cậu ah

Upvote 0
vậy thì cái gì cũng khó, ko gì dễ cả. hay là bạn đi học SEO đi =))
cậu có thể nói rõ hơn cho mình được không

Upvote 0
Nếu đã có hướng đầu tư thì nên đi theo nghiệp Trader (Forex - Ngoại hối).
Còn thích mai rủi thì Banh bóng.
Thích "Thể thao trí tuệ" thì Poker (www.Pokertructuyen.com)
Mạo hiểm thì HYIP.
Và tóm lại, có máu mua bán thì cứ phang hàng Apple, mua đi bán lại... (Đầu tư tầm 10 - 12tr, lời ít nhất 200k/Máy/Ngày)
Mình đang đầu tư những kênh trên, kể cả mua bán Apple, và đang tuyển đại lý cho www.Thuoclathom.com

Upvote 0
Nếu đã có hướng đầu tư thì nên đi theo nghiệp Trader (Forex - Ngoại hối).
Còn thích mai rủi thì Banh bóng.
Thích "Thể thao trí tuệ" thì Poker (www.Pokertructuyen.com)
Mạo hiểm thì HYIP.
Và tóm lại, có máu mua bán thì cứ phang hàng Apple, mua đi bán lại... (Đầu tư tầm 10 - 12tr, lời ít nhất 200k/Máy/Ngày)
Mình đang đầu tư những kênh trên, kể cả mua bán Apple, và đang tuyển đại lý cho www.Thuoclathom.com
thank cậu mình ở đà nẵng liệu có được không?

Upvote 0
Upvote 0
cho mình 20tr đó đi bạn chứ giữ làm gì cho nó đau đầu ,cho tớ để tớ mang về cho mẹ

Upvote 0
cho mình 20tr đó đi bạn chứ giữ làm gì cho nó đau đầu ,cho tớ để tớ mang về cho mẹ
hôm qua có gặp mẹ cậu rồi, mẹ cậu bảo với mình là chỉ cần cậu ngoan ko quậy phá là mẹ cậu mừng hơn cho 200tr rồi

Upvote 0
thank cậu mình ở đà nẵng liệu có được không?
Hình như Đà Nẳng có Đại lý của Thuoclathom.com rồi thì phải, nhưng họ kinh doanh khá yếu... đang nghiên cuu lại thị trường..
Riêng thuốc lá tháng rồi mình thu về 17 - 20tr thì phải...

Upvote 0
Chia mình 50% số tiền đó, rồi theo mình, mỗi tháng kiếm tầm 10tr trở lên :D

Upvote 0
hyip đi có quả ăn dc 900% đó trong 1 năm ko rình dc quả à . mà chiến khoảng đó ổn mà nhàn chả phải làm j cả

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week