Help 15 nguyên tắc HYIP :|

Bài hay quá sếp!

đã banh xác 500$, này mong bác nhận là đồ đệ...để lấy lại những gì đã mất, hoặc.... @@

ko dám ăn hip

Lần đầu chơi hip, thấy ae đua nhau lao vào bảo ko chơi thì phí cả cuộc đời, có thể đó là cơ hội đổi đời. em gom hết các tài khỏan nhỏ lại. ngoài ra còn vay mượn DEP 1 phát hơn 20K, chỉ sau 2h nó đóng site luôn thế mới đâu. Mất nguyên con bò à quên mất nguyên tô phở bò...:p

bài viết bổ ích :D

cám ơn bạn, học thêm được khá nhiều thứ từ bài viết này

Dù sao mình vẫn nghĩ hyip chỉ chơi ngắn hạn thôi, không thể là 1 nghề lâu dài như forex, ptu.... được

Mình có đọc chủ đề RCB bên đây https://mmo4me.com/threads/rcb-cach-tim-cach-tinh-cach-lay-doc-de-khoi-phi-mat-tien-ref-nhe.119707/
nhưng bị khoá rồi, cho mình hỏi nếu mính chuyển bằng tài khoản bitcoin thì Paymentsystem mình chọn PerfectMoney và Your payment system account mình điền địa chỉ ví blockchain của mình phải ko mọi người,
Với cho mình hỏi 1 vấn đề nữa là monitor sẽ chuyển trực tiếp vào ví blockchain của mình hay + trong banlance hip mình đang chơi.

Mình có đọc chủ đề RCB bên đây https://mmo4me.com/threads/rcb-cach-tim-cach-tinh-cach-lay-doc-de-khoi-phi-mat-tien-ref-nhe.119707/
nhưng bị khoá rồi, cho mình hỏi nếu mính chuyển bằng tài khoản bitcoin thì Paymentsystem mình chọn PerfectMoney và Your payment system account mình điền địa chỉ ví blockchain của mình phải ko mọi người,
Với cho mình hỏi 1 vấn đề nữa là monitor sẽ chuyển trực tiếp vào ví blockchain của mình hay + trong banlance hip mình đang chơi.
bạn chuyển bằng gì cũng ko quan trọng, bạn muốn nhận tiền rcb bằng gì thì paymentsystem chọn cái đó,
tiền rcb monitor chuyển vô ví nhé bạn, balance trong site hyip là của site đó, monitor ko có liên quan ;)

Không biết có cao thủ nào chơi hyip kiếm đủ tiền mua nhà, mua oto chưa các bác nhỉ ? :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,741
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom