Help 15 nguyên tắc HYIP :|

Mình biết mỗi Laser. Quảng bá rầm rộ quá
Cậu nào nào scam mà mất 100 thế bạn ^^
Có mấy site quảng bá rầm rộ như Laser hay ProfitTomorrow, mình đều chơi và lãi khá cao, 2 site daily ngon lành nhất nhì trong năm rồi

Có mấy site quảng bá rầm rộ như Laser hay ProfitTomorrow, mình đều chơi và lãi khá cao, 2 site daily ngon lành nhất nhì trong năm rồi

2 trang tạm được thôi. thường site daily khó dự đoán do phần nở rộng của nó khá khó lường, admin phải rất kinh nghiệm

2 trang tạm được thôi. thường site daily khó dự đoán do phần nở rộng của nó khá khó lường, admin phải rất kinh nghiệm
Nhưng tính trong 2017~2018 thì nó là 2 site daily mà lãi ổn nhất đấy chứ. Tất nhiên daily thì bao giờ cũng khó lường rồi, vì khoảng thời gian rất rộng sau khi dep và pay

Nhưng tính trong 2017~2018 thì nó là 2 site daily mà lãi ổn nhất đấy chứ. Tất nhiên daily thì bao giờ cũng khó lường rồi, vì khoảng thời gian rất rộng sau khi dep và pay

Chính xác, short term after1 day tưởng khó chơi nhưng thực ra nó dễ chơi nhất.

Chính xác, short term after1 day tưởng khó chơi nhưng thực ra nó dễ chơi nhất.
Mình cũng khoái chơi A1D lắm chứ, đợt rồi có mấy admin chạy cũng khá, như con perfect one đang chạy proven ấy, cả con gấu grizzly sau chạy site con kiến ant đó, mà tới site con kiến nó hold kinh điển luôn :D

Mình cũng khoái chơi A1D lắm chứ, đợt rồi có mấy admin chạy cũng khá, như con perfect one đang chạy proven ấy, cả con gấu grizzly sau chạy site con kiến ant đó, mà tới site con kiến nó hold kinh điển luôn :D

advanced-miner tiềm năng nhưng để sâu hơn về nó nếu thích có thể inbox tôi :)

advanced-miner tiềm năng nhưng để sâu hơn về nó nếu thích có thể inbox tôi :)
Mình cũng đang có dep nó, từ hồi nó chưa thay temp tới giờ, vậy mình inbox bạn nha mong dc cùng thảo luận, :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,496
170,589
Latest member
nhacaiuytinmisse

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom