Help 15 nguyên tắc HYIP :|

Không biết có cao thủ nào chơi hyip kiếm đủ tiền mua nhà, mua oto chưa các bác nhỉ ? :D
Người chơi Hyip mà mua được nhà và oto (nếu có) thì chắc sẽ không trả lời đâu, vậy nên câu hỏi này mãi vẫn chưa có đáp án, he he, nhưng mình biết có rất nhiều đại gia chơi Hyip (nhưng không rõ là họ là đại gia trước hay sau khi chơi HYIP):p:p:p

chơi HYIP phải thật sự tỉnh táo và nhanh nhạy cũng như tìm hiểu kỹ về site muốn đầu tư, để k phải ăn quả đắng.

Giờ mới biết đến mmo,ngày nào cũng vào cũng vào đọc và học hỏi kinh nghiẹm ae nhưng mà khó quá vì ae toàn viết những từ chuyên nghành hay tiéng lóong đọc mà chẳng hiểu nhiều từ viết gì cả,nản ...

Cảm ơn bài viết của bạn ;);)

Mới vào chơi, ăn dc $150, mất hết $100 =.=!

Mình chơi Laser, coinreum, carismo, biostry
Mình biết mỗi Laser. Quảng bá rầm rộ quá
Cậu nào nào scam mà mất 100 thế bạn ^^

Compound là lãi gộp, trả cuối kỳ hả bác ơi?
No No
Là tự tái á bạn
Hiện chỉ nên xài cho thomas thôi nhé
Cloud thì compound là mất luôn : )))

Chơi cái này có khác gì bet không nhỉ? Vì mình có1 group bet nnướ ngoài, nhiều ông lấy tiền lãi bet hàng tháng làm tiền lương chính

Chơi cái này có khác gì bet không nhỉ? Vì mình có1 group bet nnướ ngoài, nhiều ông lấy tiền lãi bet hàng tháng làm tiền lương chính

Hoàn toàn có thể lấy HYIP làm thu nhập chính, nhưng nó không tốn quá nhiều time nên bạn có thể làm thêm công việc khác, tạo ra phương án backup dòng tiền lẫn nhau.

Hyip nó khác Bet bạn ạh, nhưng về mức độ rủi ro là gần như nhau, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back