Help 15 nguyên tắc HYIP :|

Đọc đi các bạn Newb... Rất bổ ích

đề nghị chủ thớt fix lại cái link lastmonitor đi nhé ;))

Vừa tập chơi đã ăn cam rồi. :(
Đúng là
vạn sự khởi đầu nan
mà gian nan thì bắt đầu nản

Rất cảm ơn bác lastmonitor. 15 nguyên tắc rất quý báu cho các new, mềnh tham gia mới được tròn 15 ngày... đầu tư 08 site , tèo 03... mất $51...03 lần bị scam đều là 03 bài học khác nhau.
Thế mới biết "Lý thuyết vẫn chỉ là lý thuyết"...con đường còn gian chuân lắm...

chơi hyip có một nguyên tắc vàng là tham gia sớm, gần như không còn j cả nếu tham gia muộn khi miếng bánh đều đã được chia phần

sau 4 tháng, đọc lại lần nữa, cảm nhận có khác so với lúc đầu :)

sau 4 tháng, đọc lại lần nữa, cảm nhận có khác so với lúc đầu :)

Khác chỗ nào vậy Karenshii ??:D :D :D Hay live cao lên ùi nên nhận thức khác hơn và chuẩn hơn đúng không bạn :)

Nói thật ra lúc trước mjk chưa hiểu rõ về HYIP lắm mjk cứ tưởng miễn có tiền đầu tư vào là OK hết có gì đâu mà khó :D.
Nhưng sau khi tìm hiểu kỹ một thời gian dài và tham gia vào thì mới biết nó thật sự không đơn giản như mjk từng nghĩ lúc đầu:) :) :) :)
Nên nếu bạn nào là newbie mà muốn chơi thì nên nghiên cứu tìm hiểu cho thật kỹ càng rồi hãy quyết định chứ không thì tiền mất tật mang :D :D :D
Bài viết của chủ thớt rất chi là tỉ mỉ và kỹ lưỡng để cho anh em tham khảo
Thanks thớt nhiều :)

Khác chỗ nào vậy Karenshii ??:D :D :D Hay live cao lên ùi nên nhận thức khác hơn và chuẩn hơn đúng không bạn :)

Nói thật ra lúc trước mjk chưa hiểu rõ về HYIP lắm mjk cứ tưởng miễn có tiền đầu tư vào là OK hết có gì đâu mà khó :D.
Nhưng sau khi tìm hiểu kỹ một thời gian dài và tham gia vào thì mới biết nó thật sự không đơn giản như mjk từng nghĩ lúc đầu:) :) :) :)
Nên nếu bạn nào là newbie mà muốn chơi thì nên nghiên cứu tìm hiểu cho thật kỹ càng rồi hãy quyết định chứ không thì tiền mất tật mang :D :D :D
Bài viết của chủ thớt rất chi là tỉ mỉ và kỹ lưỡng để cho anh em tham khảo
Thanks thớt nhiều :)
Lần đầu đọc, karen cũng chả chú ý mấy cái nguyên tắc này mấy, vì thấy nó chả có tác dụng gì. Xong rồi đọc các bài viết của loimuonnoi với trippinball, xong cứ tò mò tại sao Loimuonnoi cứ bảo "đi kiếm đồng tiền chân chính abc.. xyz...", rồi Trippinball lại không viết tiếp chap "Hậu trường HYIP", thành ra cũng dấn thân tìm hiểu, rồi cũng dần dần nhận ra vài điều. Cơ mà, để người trong cuộc chơi tự hiểu, và phải chấp nhận nó... sẽ tốt hơn.

16. Người cung cấp thông tin.
Chơi HYIP, một phần quan trọng nhất là nguồn thông tin, những nguồn thông tin nào cung cấp dù đúng hay sai sự thật, dù là privacy hay public, cũng đều có giá trị, hãy âm thầm biến nó thành vũ khí của mình... cho lần sau.

nghỉ hết rồi bạn ạ, dạo này chuyển sang làm nông dân bán cam rồi hehe

PM cho nick phuong71190 xin vào group KingGroup mà không thấy trả lời . Sợ quá bác Last à :D

PM mấy lần qua yahoo rồi, support kiểu này chưa ổn lắm sếp Last à :).

PM cho nick phuong71190 xin vào group KingGroup mà không thấy trả lời . Sợ quá bác Last à :D

PM mấy lần qua yahoo rồi, support kiểu này chưa ổn lắm sếp Last à :).

chơi hyip mà phải ngồi máy nhiều làm gì :3 , ngày làm 2 tiếng thôi. còn lại chơi ^^

Bài viết rất hay, nhưng chỉ có 4 like là sao nhỉ? Con đường của HYIP quá gian nan !!!

like có bỏ ra ăn được đâu :D tới thành công thì con đường nào cũng gian nan.
Like không ăn được, nhưng là một động viên tinh thần cho thớt, nếu ai cũng vô cảm thì sẽ không có những bài viết hay để mà xem nữa, ở những đàn quốc tế, có cả tiền cho những bài viết hay như thế này .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,299
170,426
Latest member
zzbaozoz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom