• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 Vài Hình Ảnh Của Chuyến Đi Từ Thiện Đêm 19/12/2013

Status
Not open for further replies.

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Insuree Balance
0
Để mmome334 (A. Đạt) kể lại chuyến đi từ thiện vào tối hôm qua (19/12/2013) cho mọi người nghe nhé.
Đầu tiên là quân của mmome334 gồm 10 người tất cả, tập trung ở cổng trường Cao Đẳng Công Thương - Quận 9 vào lúc 21h, và xuất phát khởi hành đi qua công viên Lê Thị Riêng - Quận 10, đến nơi vào lúc 22h. Khi qua tới đó mmome334 điện cho anh Giáp thế là tập trung ngay tại Nhà Sách (Công viên Lê Thị Riêng). Nhưng các bạn biết không, trong danh sách đăng ký đi á, rất ít người đăng ký mmome334 sợ là ko đủ xe đi chở quà á, nên kêu đội quân gồm 10 người lận. Bên anh chị bubuteam cũng thế cũng lo nên bên anh/chị bubuteam cũng 10 người nữa, cũng 20 người rồi, 1 lát sau rất nhiều anh em mmo4me tới hì, các bạn thử đoán xem bao nhiêu không, tổng thể là 39 người tất cả @@. hi. Đông vui mà hì.
Sau 1 hồi tập trung xong, mmome334 dẫn nhóm vào nhà anh Giáp mang quà ra công viên, rồi những anh chị bubuteam cũng có chuẩn bị sẵn những xuất ăn nữa, rồi có anh chị nào nữa là cho mỗi xuất quà 1 chai nước nữa, thế là còn dư, nên mỗi xe đều được 1 chai nữa đi theo nữa hì.
Thế là hành trình đã bắt đầu xuất phát rất thuận lợi và vui vẻ, ai ai cũng cảm thấy trong lòng mình rất vui hì. Đặc biệt là anh chụp ảnh (ko biết tên hehe) rất nhiệt tình hì. Nhóm cứ thế đi qua các con đường để tặng quá cho những người nghèo khổ. Trên đường đi, cũng có 1 số khó khăn sau, trong nhóm có 1 anh bị va chạm nhẹ khi đang đi trên đường, bị té xuống, cuối cùng ko sao, dựng xe lên đi tiếp hì. Rồi đi thêm 1 đoạn nữa trong nhóm có 1 xe bị công an bắt vì lấn tuyến, hehe, cái cũng dc giải quyết. Tuy nhiên 1 hồi nhóm quyết định họp và tách ra thành 2 nhóm nhỏ, vì mỗi lần tặng quà thì dừng lại cả 1 đoạn đường luôn hì. Nhóm 1: Anh/Chị bubuteam + 1 vài anh em. Nhóm 2: Anh/Em của mmome334 + Anh Giáp + Anh Long + 1 vài anh em..... và chia địa điểm đi phát quà, phát xong thì tập trung về công viên Gia Định. Nhóm 2 phát xong về trước, sau đó tới nhóm 1. Cả 2 nhóm ngồi ăn hũ tiếu ở gần đó.
mmome334 còn nhớ ông bán hũ tiếu nói lúc tính tiền:
Tất cả các tô đều 15k, riêng hũ tiếu xương 18k haha.
Sau khi ăn xong, trong lúc ăn cũng bàn bạc về chuyến đi kế tiếp. Cuối cùng là không có buổi tiệc nào là ko chia tay, nên mọi người chia tay nhau vui vẻ. hì. Chuyến đi kết thúc.
À mà quên, sau khi chia ra 2 nhóm. mmo4me334 dc anh Thịnh giao cho máy quay, phụ trách quay phim, 1 bạn thì chụp hình, nhưng do là lần đầu bỡ ngỡ nên đã quay những đoạn phim bị out net hết, nên hư hết rồi, anh Thịnh nói những video đó ko cứu dc, hic, cho mmo4me334 xin lỗi anh em nhé. Thông cảm lần đầu mà, lần sau rút kinh nghiệm hehe. Chỉ giữ lại dc 1 số hình ảnh do 1 bạn nữ trong nhóm chụp. anh @Takashinmaya vào lấy hình để làm video nè.
Video thì còn của nhóm 1, Nhóm 2 thì có 1 vài video nhỏ của anh Long quay lại, hình ảnh thì rất nhiều.
Sau đầy là hình ảnh mọi người trong mmo4me xem cho vui nhé, và hóng video của anh Thịnh (@Takashinmaya).

khi bước tới địa điểm cứ tưởng là đang tụ tập chuẩn bị kéo sang giành địa bàn chợ lớn giống trong phim bụi đời chợ lớn :)), Khi xuất phát thì cứ như đi đánh nhau hay là đi bão ai cũng nhìn.......... Lúc chia ra 2 nhóm cứ như là 2 băng đang chuẩn bị thanh toán :))

khi bước tới địa điểm cứ tưởng là đang tụ tập chuẩn bị kéo sang giành địa bàn chợ lớn giống trong phim bụi đời chợ lớn :)), Khi xuất phát thì cứ như đi đánh nhau hay là đi bão ai cũng nhìn.......... Lúc chia ra 2 nhóm cứ như là 2 băng đang chuẩn bị thanh toán :))
đúng vui hì.

Lần đầu đi từ thiện thật vui và rất ý nghĩa. hehe :D
Bạn là bạn nào trong chuyến đi ta, bạn mặc áo màu gì, để coi biết ko nè hì.

cũng may là còn video của nhóm khác quay lại ,nếu không thì lần này mmome334 khó thoát tội tắc trách rồi hehe :D

Mình đi 1 mình.mà đi theo nhóm của bubuteam.xe exciter vàng đó
à. hì. Do Đêm đó đông quá, nên mình cũng ko để ý lắm hì. Có video của anh Thịnh làm xong, là biết liền à, hì.

cũng may là còn video của nhóm khác quay lại ,nếu không thì lần này mmome334 khó thoát tội tắc trách rồi hehe :D
hì, Video em quay bị out net thôi, chứ vẫn có, ko dc đẹp hic, mà vẫn là lỗi của em, do lần đầu gà mờ mà anh hehe, lần sau cam kết sẽ ko có trường hợp như trên nữa hehe.

Uhm.hehe. tại đông quá chừng mà.làm sao nhớ hết được :D
Biết nhau cũng tốt, để có gì gặp nhau còn chém gió hehe.

ít ảnh quá
đây chỉ là 1 vài hình ảnh của mmome334 tự chụp thôi ,không phải là hình ảnh và video chính thức, hình ảnh và video chính thức sẽ sớm có thôi :D

ít ảnh quá
Đây chỉ là những ảnh của nhóm 2, để gửi cho anh Thịnh làm video thôi bạn hì. Bạn hóng video clip nhé.

a chemgio dep zai thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back