1 Vài Hình Ảnh Của Chuyến Đi Từ Thiện Đêm 19/12/2013

Status
Not open for further replies.
No No, chỉ là anh em đàm đạo cho vui thôi, chứ em chuẩn mem hehe :p
cái này thì phải có ai đó giám định mới được ,phải có giấy chứng nhận 100% guy not gay nhé ,như giấy chứng nhận độc thân ấy :D
Haha.a @chemgio vui tính quá nhỉ.ở đâu lại lục ra cái hình hay nhỉ. :rolleyes:
ah anh đưa cái link kèm theo rồi đó ,đó là hình ảnh sau buổi họp offline ở hà nội ,được lấy ra để làm event ,của mod anchoiratien và sport :D ,ai đó đã chộp 1 khoảnh khắc vô tiền khoáng hậu của 2 nhân vật này nên được đưa lên làm event :D

cái này thì phải có ai đó giám định mới được ,phải có giấy chứng nhận 100% guy not gay nhé ,như giấy chứng nhận độc thân ấy :D

ah anh đưa cái link kèm theo rồi đó ,đó là hình ảnh sau buổi họp offline ở hà nội ,được lấy ra để làm event ,của mod anchoiratien và sport :D ,ai đó đã chộp 1 khoảnh khắc vô tiền khoáng hậu của 2 nhân vật này nên được đưa lên làm event :D
vợ em giám định dc chưa anh, hehe, gọi điện thoại hỏi vợ em là biết em chuẩn mem ko à, hehe.

Tui nghi ông này quá đi. a @chemgio xac nhận giúp cái. :cool:
sorry em mmome334 a ko nói dối được ,xác nhận là anh không có gọi cho vợ em ,ngày trước nick nào đó đi từ thiện mới xin số điện thoại của em ,a cho thì nick đó gọi nói là con gái bắt máy chứ a chưa hề gọi cho số đt của em lần nào ,chắc e nghĩ là a gọi hihi ,em zeroxp1506 tha cho mmome334 đi ,em nó chỉ có 1 cô vợ để yêu thương thôi ,kêu em nó cho số đt em nó sợ em zero cuỗm mất vợ nó nên nó ko cho ,thông cảm cho em nó đi nhé :D

sorry em mmome334 a ko nói dối được ,xác nhận là anh không có gọi cho vợ em ,ngày trước nick nào đó đi từ thiện mới xin số điện thoại của em ,a cho thì nick đó gọi nói là con gái bắt máy chứ a chưa hề gọi cho số đt của em lần nào ,chắc e nghĩ là a gọi hihi ,em zeroxp1506 tha cho mmome334 đi ,em nó chỉ có 1 cô vợ để yêu thương thôi ,kêu em nó cho số đt em nó sợ em zero cuỗm mất vợ nó nên nó ko cho ,thông cảm cho em nó đi nhé :D
Hehe. e chỉ muốn kiểm định chất lượng mmome334 tí thôi. chứ đâu dám dùng chung ip sợ banned lắm :rolleyes:

thì người đó gọi, vợ em bắt máy, hehe, mà em có vợ --> chuẩn men :D

ngại thật==' đi cả đoàn có mỗi mình té xe>.<, đã zậy lúc về lạnh wá cứ run cầm cập....về nhà y như dự đoán cửa bị khoá...dt hết pin-->ngồi đợi tới 3h30 sáng mới nhớ có cục pin dự phòng +_+ gọi ng` nhà ra mở cửa...tuy hơi đen nhưng vui :D

ngại thật==' đi cả đoàn có mỗi mình té xe>.<, đã zậy lúc về lạnh wá cứ run cầm cập....về nhà y như dự đoán cửa bị khoá...dt hết pin-->ngồi đợi tới 3h30 sáng mới nhớ có cục pin dự phòng +_+ gọi ng` nhà ra mở cửa...tuy hơi đen nhưng vui :D
bạn vui vãi

mùa đông trên bắc thật lạnh nhất là các em dân tộc.Nếu mở rộng lên trên các tỉnh tây bắc nghèo thì thật là hay các bác ah.

ý nghĩa và ấm áp quá, có 3 chị gái thật xinh nữa lại càg "ấm"
, khi nào vào Đà Nẵng cho e chóp bu theo zới, e tuy ko có nhìu tiền nhưg đồ chơi các loại tích cóp từ lúc nhỏ đến h cug kha khá nếu cần e sẽ "hiến" hết nun
(cho zù hơi tiếc:D), mà sao ko ghi chú nick mấy đại gia trog forum vào ảnh từg người để còn biết mặt sau này ra đường có gặp mà chào hỏi chứ :). Chúc cho hội tiếp tục phát triển.

Ps: mình đã chứng kiến ở miền Trung (như dọc đường vào Hội An (QN), Quảng Ngãi , Đà Nẽng ) còn cơ cực và phức tạp hơn nhìu, tuy nhờ chính quyền hỗ trợ rất nhìu nhưg đâu đó vẫn còn người chưa may mắn dc nhận sự hỗ trợ từ chính quyền,rất đáng buồn ko biết có lẽ là từ tứ phương đổ về hoặc nhiều lý do khác, sau này nếu có sự nghiệp vững vàng mình sẽ tổ chức hội từ thiện giúp đỡ những người như zậy. Hứa Chắc, còn giờ....lo làm report thực tập cái đã

kế hoạch của mình là quỹ từ thiện của nhóm mmo4me sẽ phát triển khắp tất cả các tỉnh thành chứ không gói gọn ở sài gòn nhưng hiện tại do chưa tìm được người đủ uy tín và tin cậy và có khả năng làm được việc này ở các tỉnh thành khác nên chưa thực hiện được thôi ,khi nào tìm được người đáp ứng được yêu cầu thì sẽ triển khai ở các tỉnh nhé :D

kế hoạch của mình là quỹ từ thiện của nhóm mmo4me sẽ phát triển khắp tất cả các tỉnh thành chứ không gói gọn ở sài gòn nhưng hiện tại do chưa tìm được người đủ uy tín và tin cậy và có khả năng làm được việc này ở các tỉnh thành khác nên chưa thực hiện được thôi ,khi nào tìm được người đáp ứng được yêu cầu thì sẽ triển khai ở các tỉnh nhé :D
Ok, Nếu khi nào thấy thích hợp, em sẽ triển khai ở Định Quán hì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,807
Latest member
annevn

Most viewed of week

Most discussed of week