• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 Vài Hình Ảnh Của Chuyến Đi Từ Thiện Đêm 19/12/2013

Status
Not open for further replies.
Hehe hy vọng là sớm tí có dịp đi với a e rồi về quê ăn tết. :D.
bạn sẽ tham gia dc, hì vì 18/1 đi thì phải hehe.

Uhm vậy thì ngon rồi hehe.có lịch cụ thể thì tag mình nha. sắp xếp đi chứ. :D
ok có gì mình sẽ tag bạn nào. hì.

Mọi chuyện tưởng chừng khó khăn vì trước lúc đi trời thì mưa, lực lượng thì ít, nên mình phải nhờ đến một số anh chị trong nhóm sv của mình đi nữa, nhưng thật ko ngờ lúc xuất phát thì cả 1 đoàn quân, đi đường công an còn phải để ý nữa :D ....nhưng ko sao, mọi thứ tốt đẹp^^
Những chai nước là do bạn Nghĩa ủng hộ...tks
Ps: anh ket cai ban chup hinh cua nhom em roi do @mmome334 , ban ay nhin a cu cuoi hoaì :D

Mọi chuyện tưởng chừng khó khăn vì trc lúc đi trời thò mưă, lực lượng thì ít, nên mình phải nhờ đến một số anh chị trong nhóm sv của mình đi nữa, nhưng thật ko ngờ lúc xuất phát thì cả 1 đoàn quân, đi đường công an còn phải để ý nữa :D ....nhưng ko sao, mọi thứ tốt đẹp^^
Những chai nước là do bạn Nghĩa ủng hộ...tks
Ps: anh ket cai ban chup hinh cua nhom em roi do @mmome334 , ban ay nhin a cu cuoi goaì :D
Bạn đó ngây thơ lắm hehe. Là người yêu của cái bạn chở nhỏ đó, chắc tại thấy anh đẹp trai nên nhìn anh hehe :p

hôm qua xem báo mới thấy bữa 19 ngày anh em đi từ thiện mưa to gió lớn ,ngập đường ,cũng may trời thương cho nhóm đi giúp người nghèo nên tới giờ khởi hành thì tạnh mưa ,đông quá chia làm 2 nhóm để đi ý tưởng rất tốt :D

các bác thật là những người có tấm lòng bồ tát, cảm ơn mọi người nhiều nhé :)

Cho a xin sđt của e với, e gái a xin sđt của e kìa =)) À, cái máy quay phim giao cho e trai @mmome334 ko biết quay kiểu gì hột ko à, ko lấy nét dc :D Sáng mai rảnh up hình nhóm 1 :D
Xin lỗi a tunvit nha.hehe e có vợ rồi mà. Đi 2 lần rồi mà chưa có dịp dẫn vợ e đi giới thiệu với a e. :D

Xin lỗi a tunvit nha.hehe e có vợ rồi mà. Đi 2 lần rồi mà chưa có dịp dẫn vợ e đi giới thiệu với a e. :D
có vợ ùi có sao đâu, có thêm pồ nhí cũng dc mà hehe.

Thôi e sợ lắm. vợ e nó cắt trym ah.hehe :eek:
biết sợ vk là tốt hehe. đặt vk lên đầu, là trường sinh bất tử :))

Hehe.gần 1 tháng nữa mới được gặp lại a e nhỉ.lâu quá đi.
có sao đâu hì, lâu lâu gặp mới nhớ, chứ ngày nào gặp mặt, chai luôn :D

Yêu mất mmo4me rồi cậu ơi. đang tuơng tư mmo4me nên nhớ a e quá.hehe
uhm hì, thì có gì anh em lên đây 8 nè, cũng đỡ nhớ hehe :p

mmome334 và ZeroXP1506 định làm anchoiratien và sport version 2 ah ,click vào đây để xem chi tiết nhé http://mmo4me.com/threads/chu-thich...c-trong-buoi-offline-sinh-nhat-mmo4me.100756/ :D ,sorry em kiên và em sport vì a đã khơi dậy nỗi đau chôn dấu của 2 em gần 1 năm rồi nhỉ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom