0.01$ 1 món và chỉ 1 món mà thôi

nói với nó như thế nào bạn? mình dốt anh văn
Click vào My order => chọn hàng => new ticket => ... no received order yet
Dear Gearbest,
I am ordered my item in your website and up to now ( .... business days). I am not received them.
Waiting to your reply soon

Đại loại là vậy đi, anh văn tui cũng kém hà :D Chờ tầm 24h có mail ticket, khi nào nó gửi hàng xong thì cảm ơn dịch vị của nó xong đóng ticket lại

Click vào My order => chọn hàng => new ticket => ... no received order yet
Dear Gearbest,
I am ordered my item in your website and up to now ( .... business days). I am not received them.
Waiting to your reply soon

Đại loại là vậy đi, anh văn tui cũng kém hà :D Chờ tầm 24h có mail ticket, khi nào nó gửi hàng xong thì cảm ơn dịch vị của nó xong đóng ticket lại
ok thanks bạn

New Bitmap Image.PNG

Nó cho 23.2$ không biết làm cái chi.

A đù kiếm đâu ra nhìu điểm vậy, mua hàng lần sau đem số tiền này thanh toán đc
uhm lấy cái này thanh toán,xin nó cho,mua cái đó 0.01$ xưa chừ dùng code postal/zip 5 số đổi 6 số k biết, nói nó refund nói qua nói lại nó cho.

Hôm nay mình deli rồi nhé , :))

Hàng 0.01$ đã về rồi, các bác nhận đc chưa :D

mua cái 0.01$, 1 cục xúc xắc với 1 cái thẻ đa năng, chờ mòn mỏi

Nhận đc buổi sáng tới chiều bác nhận đc, bác trên cũng nhận đc rồi, về đều nhỉ :D
mấy b nhận đc hàng rầu cho iem hỏi: 3 bác cùng nhận cái món 0.01$ ngày 19/1 - tức là chờ từ hum lập topic này đó hả (10/12) khoảng 40 ngày
Vậy trong khoảng thời gian đó các b log vào Gearbest thì trong cái phần My Order có thấy track message nó gửi về đều đều ko ?
...
Của tớ nó ship hum 17/12: nhưng message cuối là 29/12 - từ hum 29/12 tới giờ thì im re, không tấy có thêm message nào (mình ngờ rằng thất lạc rùi). Hum 20/1 có gửi ticket kêu missing... nó bảo cứ chờ nữa đi... hic! :mad:
Chờ hơn tháng mà chưa thấy hàng nản ghê

mấy b nhận đc hàng rầu cho iem hỏi: 3 bác cùng nhận cái món 0.01$ ngày 19/1 - tức là chờ từ hum lập topic này đó hả (10/12) khoảng 40 ngày
Vậy trong khoảng thời gian đó các b log vào Gearbest thì trong cái phần My Order có thấy track message nó gửi về đều đều ko ?
...
Của tớ nó ship hum 17/12: nhưng message cuối là 29/12 - từ hum 29/12 tới giờ thì im re, không tấy có thêm message nào (mình ngờ rằng thất lạc rùi). Hum 20/1 có gửi ticket kêu missing... nó bảo cứ chờ nữa đi... hic! :mad:
Chờ hơn tháng mà chưa thấy hàng nản ghê
Bác xài gửi có phí hay miễn phí nhỉ, mặt hàng là gì giá trị bao nhiu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,752
171,845
Latest member
lichnguyen
Back
Top Bottom