0.01$ 1 món và chỉ 1 món mà thôi

Bác xài gửi có phí hay miễn phí nhỉ, mặt hàng là gì giá trị bao nhiu
chọn Free ship mà - đó là điểm nỗi bật của GB mà
mua cái đồng hồ có hơn 7$ thui
...
bồ cho iem ngó cái phần track message của bồ tham khảo tý... của iem từ 29/12 là im re, lâu thế mà ko thấy có thêm thông tin gì... sợ thất lạc rầu

chọn Free ship mà - đó là điểm nỗi bật của GB mà
mua cái đồng hồ có hơn 7$ thui
...
bồ cho iem ngó cái phần track message của bồ tham khảo tý... của iem từ 29/12 là im re, lâu thế mà ko thấy có thêm thông tin gì... sợ thất lạc rầu
Free ship cái tracking để chơi thôi ko theo dõi đc đâu, thằng gb nó cũng chả biết hàng nó gửi bay đi đâu rồi nên nếu đợi tới qua tết chưa nhận đc hàng thì support nó nó hoàn tiền cho mà mua cái khác

mấy b nhận đc hàng rầu cho iem hỏi: 3 bác cùng nhận cái món 0.01$ ngày 19/1 - tức là chờ từ hum lập topic này đó hả (10/12) khoảng 40 ngày
Vậy trong khoảng thời gian đó các b log vào Gearbest thì trong cái phần My Order có thấy track message nó gửi về đều đều ko ?
...
Của tớ nó ship hum 17/12: nhưng message cuối là 29/12 - từ hum 29/12 tới giờ thì im re, không tấy có thêm message nào (mình ngờ rằng thất lạc rùi). Hum 20/1 có gửi ticket kêu missing... nó bảo cứ chờ nữa đi... hic! :mad:
Chờ hơn tháng mà chưa thấy hàng nản ghê
À, tại xài gửi hàng free Flat rat nên nó nói là không có số track bưu điện mặc dù hàng đã được gửi và nó có chụp hàng cho mình xem, chờ tầm 40 ngày vì gửi free là 10-45 ngày, sau 45 ngày gửi ticket cho nó để nó đền bù nếu ko thấy hàng

À, tại xài gửi hàng free Flat rat nên nó nói là không có số track bưu điện mặc dù hàng đã được gửi và nó có chụp hàng cho mình xem, chờ tầm 40 ngày vì gửi free là 10-45 ngày, sau 45 ngày gửi ticket cho nó để nó đền bù nếu ko thấy hàng
Không phải 45 ngày từ ngày gửi đâu mà là 45 ngày sau hạn cuối cùng món hàng có thể đến, nghĩa là có thể nhận lại tiền sau khoảng 2 tháng rưỡi

Không phải 45 ngày từ ngày gửi đâu mà là 45 ngày sau hạn cuối cùng món hàng có thể đến, nghĩa là có thể nhận lại tiền sau khoảng 2 tháng rưỡi
À, tại gửi ticket thằng GB nó nói vậy, ai biết đâu hà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week