New Zenkrewards - Hướng dẫn đăng kí - Nâng cấp - Post ads và cách chơi.!!!

zeekler1

Banned
Reactions
58
MR
0.000
Zenk Rewards là 1 chương trình chia sẻ lợi nhuận hoạt động tương tự như Zeek Rewards và đã khởi chạy vào ngày 10/10/2012. Cho đến bây giờ chương trình vẫn đang chạy rất tốt...

1/ Hướng dẫn đăng kí.

Để đăng kí các bạn click vào đây.
untitled.bmp

Nhấn nút "Submit". Bạn sẽ nhận được email có chứa mật khẩu giao dịch (các bạn nhớ lưu lại để giao dịch rút, gửi tiền).

2. Nâng cấp thành viên.

Sau khi điền đầy đủ thông tin cá nhân bạn nhấn nút gửi (send). Khi đó, sẽ sang trang tiến hành thanh toán. Nếu bạn chưa muốn nâng cấp thì khi đăng kí bạn chọn "Free Package".

Vì cổng payza chưa hoạt động nên ở đây bạn chọn thanh toán bằng LR. Nhấn vào nút Pay Now của cổng thanh toán LR. Khi đó sẽ kết nối với trang thanh toán của LR như hình dưới đây.

Các bạn bấm vào nút đăng nhập để thực hiện các thao tác thanh toán.
Sau khi thanh toán thành công, các bạn trở lại đăng nhập vào trang Zenkrewards để post ads 1 lần mỗi ngày. Đây là một số hình ảnh sau khi bạn đăng nhập vào trang Zenkreward.

Các bạn có thể vào mục thông tin cá nhân để chỉnh sửa lại thông tin cho chính xác.

3. Đăng quảng cáo.

Trước tiên, bạn nhấn chọn nút "Quảng cáo", nó sẽ hiện ra trang hướng dẫn post quảng cáo như sau.

Tiếp theo, các bạn thực hiện tuần tự theo ba bước như hướng dẫn.
Bước 1: Bạn nhấn vào "Chọn 1 quảng cáo để đặt". Khi đó sẽ hiện ra trang mới.

Các bạn copy một đoạn quảng cáo bất kỳ, ví dụ như.

Sau đó các bạn nhấn nút Sao quảng cáo (Back to advertise) ở góc trên bên phải để trở lại bước 2 (chọn một địa điểm quảng cáo).
Do bước 2 hiện chưa hoàn thiện nên bạn tạm thời lựa chọn 1 trong 2 site sau để post ads là. http://www.inetgiant.com hoặc http://www.classicgiant.com. Ở đây mình chọn trang inetgiant để đặt quảng cáo.

Các bạn nhấn vào nút đăng nhập ở phía trên bên phải để đăng nhập bằng địa chỉ gmail hoặc facebook của mình. Ở đây mình đăng nhập bằng địa chỉ facebook, bằng cách nhấn vào nút biểu tượng facebook (f).

Sau khi đăng nhập xong, sẽ ra trang mới như sau.

Các bạn nhấn vào nút "Post an Ad", sẽ hiện ra trang mới.

Các bạn chọn khu vực (1 bang của Mỹ), chọn 1 thành phố của bang đó, chọn danh mục là "Cơ hội kinh doanh", tiểu mục là "Home bussiness". Dán đoạn quảng cáo đã copy ở bước 1 của trang Zenkreward vào ô trống lớn nhất của mục "Mô tả mục...", tạo một tiêu đề mô tả cho mục, ví dụ hình ảnh minh họa như sau.

Sau đó nhấn nút "Quảng cáo" ở dưới cùng giữa trang. Nó sẽ sang trang mới, các bạn chọn nhấn dòng chữ màu xanh " Không, cám ơn, tôi không muốn làm cho quảng cáo của tôi đặc trưng" ở phía dưới bên phải của trang.

Nó sẽ hiện sang trang mới, tại đây bạn chỉ việc copy link quảng cáo trên mục URL của trang này để về dán vào bước 3 của trang Zenkreward.

Các bạn trở lại trang Zenkrewards để dán link URL. Các bạn thực hiện bước 3 bằng cách nhấn vào dòng chữ màu xanh.

Bước 3: Gửi link ads.

Các bạn dán link URL vào ô "Online Ad URL (Where your ad can be viewed)", còn ô "Where did you place your add? ex. facebook..etc" các bạn gõ: facebook hoặc google. Ví dụ hình ảnh minh họa.

Sau đó các bạn nhấn Gửi (submit) là xong. Khi đó sẽ hiện ra dòng chữ thông báo bạn đã đủ điều kiện nhận tiền thưởng trong ngày với đồng hồ chạy ngược thời gian.

Sau đó các bạn nhấn vào mục Ví tiền (e - wallet) và chọn mục "Set repurchase percentage" để cài đặt tỷ lệ mua lại, ví dụ mình họa mình chọn tỷ lệ tái đầu tư 100% (chiến thuật chơi giống zeekrewards), nhấn vào nút chỉnh sửa, điền tỷ lệ đặt mua lại (100), rùi nhấn nút cập nhật.

4. Rút tiền và mua hồ sơ dự thầu.

Các bạn vào mục Ewallet (ví tiền), nhấn vào mục Withraw commission (Rút ủy ban) để thực hiện lệnh thanh toán nhé.

Các bạn cũng có thể tiến hành mua thầu tại đây (giống như zeek mua các gói bids).

Hàng ngày các bạn nhớ post 1 ads để đủ điều kiện cho phần thưởng tiền mặt nhé.

Cần hỗ trợ pm yahoo: nguyenktd01

Tất cả mọi thông tin mình sẽ tiếp tục update tại đây.

đã có proof chưa thế

từ từ rồi cháo cũng nhừ mà... cứ chờ thêm xem sao đã... mắc công lại die die zeek version 2 thì khổ... :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom