Matrix Zeek VN lại scani VN

Status
Not open for further replies.

Ryeo Hyeong

Senior
Reactions
214
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Vừa 1 downlink báo acc Zeek bị scan vào check thì thấy nó change mail lại thành
[email protected]
đúng là Dog mà đường cùng nghèo đói đến mức scan acc cũa newbie mới lên vip 6 ngày
có ngon scan acc bố mầy nè
P/S : bực mình trong 3 ngày 3 downline bị scan acc.
P/S 2 : cần 1 Pro hướng dẩn cách lấy lại gì quên ép SS#. Có đầy đủ thông tin Email gốc + Email Payza pm YH : taphilong

Last edited by a moderator:
lại bi scan acc :m020: ngày nào cũng có

hazzz, bạn nhờ ai lấy lại đc đó, mình cũng bị và lấy lại đc rồi. Cũng bị VN scan
mà ko hiểu mấy người trong forum này chuyên đi scan mà cứ tự hào lắm hay sao ấy lên chatbox chém gió tùm lum
scan thì có khác gì quân ăn cướp, zeek đã đủ loạn rồi cứ làm loạn lung tung lên nó mà die hoặc cấm vn thì đói cả nước, đúng là lũ scan này ko còn gì nói với chúng nó

Các bạn scan à, im họng lại và ngồi trong xó ăn đi nhé, đừng có tinh tướng. Đến ngày zeek tàn thì nhờ 1 phần lớn lao của các bạn đấy

nếu nó đủ trình độ change dc được SS# + *** thì Zeek dẹp luôn đi là vừa
Ai có thể giúp lấy lại giùm e nó cái
Công nuôi 4 tháng cực khổ

hazzz, bạn nhờ ai lấy lại đc đó, mình cũng bị và lấy lại đc rồi. Cũng bị VN scan
mà ko hiểu mấy người trong forum này chuyên đi scan mà cứ tự hào lắm hay sao ấy lên chatbox chém gió tùm lum
scan thì có khác gì quân ăn cướp, zeek đã đủ loạn rồi cứ làm loạn lung tung lên nó mà die hoặc cấm vn thì đói cả nước, đúng là lũ scan này ko còn gì nói với chúng nó

Các bạn scan à, im họng lại và ngồi trong xó ăn đi nhé, đừng có tinh tướng. Đến ngày zeek tàn thì nhờ 1 phần lớn lao của các bạn đấy
Bạn có thể cho mình cái YH bác ý qua Inbox được ko

sao biết vn scan vậy?
Nước ngoài nó ko rẻ rách đói khác gì mà ăn acc 200+ vip đâu
Chỉ có tự chơi nhau mới thế thôi

Last edited by a moderator:
bác thông báo cho ref của báo ấy mỗi lần login vào điều đầu tiên là change pass. pass thì cứ 30 kí tự thẳng tiến.....

SS# là gì vậy mọi người . vừa mới change pass : passdadubamuoiktngonvaohackne1 =))

3 mgay tr min cung mât 1 ac 3k vip...mịa nó

Nước ngoài nó ko rẻ rách đói khác gì mà ăn acc 200+ vip đâu
Chỉ có dân mình mới chơi thế thôi

Bạn đừng hạ thấp dân Việt mình như thế, quốc gia nào thì cũng có kẻ xấu người tốt. Hacker Turkey, Russia, China, US, UK đầy rẫy ra. Đừng cứ nghĩ người nước ngoài là nhiều tiền hơn người Việt và không cần tiền lẻ nhé :)

Nếu mà là người VN đi scan thì thật đáng lên án. sao ko đi scan của bọn tàu khựa, lại scan của người Việt mình. :m020:

scan là tụi nó làm thế nào vậy nhỉ? có cách nào để chống lại không mọi người? :binhsua74:

Giờ chỉ trong mong bác tonghieu giúp đở. Ko là đâm nó mấy phát cho die đở tức hơn là cho nó ăn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom