• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Zeek VN lại scani VN

Status
Not open for further replies.
Mỗi lần post ads xong thì logout là k mất acc đâu , đặt pass cỡ nào change hàng ngày nó cũng crack đc thui !

scan là tụi nó làm thế nào vậy nhỉ? có cách nào để chống lại không mọi người? :binhsua74:

sau khi login đổi pass sau rồi muốn làm gì thì làm =)). Hạn chế login acc nhiều lần trong ngày. Sơ sơ là vậy còn nếu vậy mà cũng mất acc thì bỏ zeek là vừa ........

Có bác pro nào giúp mình lấy lại giúp downline được ko

mới lên vip 6 ngày cũng ko tha. :m131:

hên xui thôi, bạn mình pass có 6 ký tự mà 2k vip có bị scan đâu, mình thì hơn chục ký tự mà vẫn bị scan :binhsua94:, mấy thằng scan chẳng khác gì quân ăn cướp , mấy thằng này còn đốn mạt hơn bọn scam, scam thì 1 vài người, bọn này nó scan ko biết bao nhiêu người

Mà toàn thằng tinh tướng phét lác, chém gió toàn vài trăm k víp tùm lum mà chắc chẳng rút về đc nổi 1 xu :binhsua112:
thằng nào thích scan thì pm inbox tao đưa nick 700 vip cho mà scan này xem scan đc hay ko :binhsua112:

nhiều thằng scan ngu như chóe.hsau lên vip luôn mà nó còn lấy.đợi up xong hẵng lấy.hno có bác nào vừa bảo xog.nghe mà hài

Haiz giờ chán nản với Zeek quá rùi. Tình hình này cứ kéo dài thì thôi nghỉ cho nó khẻo người

phải đi học scan crack ppass zeek thôi,ai làm sư phụ cái coi :m020:

Kêu downline logout acc mỗi khi post ads bảo đảm ko bị mất acc :|

làm sao mình log out thì nó lại không scan được vậy bác? bác nói rõ cho anh em biết với được không :(

Mỗi lần post ads xong thì logout là k mất acc đâu , đặt pass cỡ nào change hàng ngày nó cũng crack đc thui !

vì sao phải log out thì nó ko scan dc vậy thần quyền :m021:

làm sao mình log out thì nó lại không scan được vậy bác? bác nói rõ cho anh em biết với được không :(

dung do sao lai ko scan dc chu :binhsua11:

chỉ có cái loại vn mới đi scan acc zeek. đói quá hay sao ý . k muốn bỏ công mà chỉ muốn ngồi hưởng thụ

Tình hình như này thì nghỉ chơi zeek thôi.

Vừa 1 downlink báo acc Zeek bị scan vào check thì thấy nó change mail lại thành
[email protected]
đúng là Dog mà đường cùng nghèo đói đến mức scan acc cũa newbie mới lên vip 6 ngày
có ngon scan acc bố mầy nè
P/S : bực mình trong 3 ngày 3 downline bị scan acc.
P/S 2 : cần 1 Pro hướng dẩn cách lấy lại gì quên ép SS#. Có đầy đủ thông tin Email gốc + Email Payza pm YH : taphilong
:binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Chán nhỉ, mình lập mã SS gì đó rồi, ko biết dùng nó sao :|

=
mà nghe nói upsliver rồi scan cũng lấy được mà :binhsua33:

Dat pass scanisdog thi nuoc nao cung hieu

Để an toàn thì mỗi lần làm việc xong các bạn logout và xóa hết cookies đi nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week