Zeek k pay. Cần nhờ người chỉ cách support!

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Tình hình là ngày 6-8 mình đc pay mà sao chả thấy nó pay. Ai biết cách support nó thì giúp mình với. Hôm nọ có đọc đc bài của bạn nào chỉ cách support zeek mà hôm nay vào tìm k thấy đâu. Ai biết giúp mình với. Tks nhiều!

vâng có e đây .... chắc no quên luôn rồi

gửi mấy hôm rùi cũng có thấy hồi âm gì đâu :binhsua96:
:( Sao lại có kái kiểu pay chậm này nhể. Chờ mòn mỏi k thấy đâu. :(( Sốt xình xịch hết kả lên. :((

Bao nhiêu lời tớ tưởng mềnh thổ lộ hết ngoài yh đủ rùi chớ ;))

:-?? Điêu thế. Lâu lắm rồi k pm cho mềnh mà mềnh kêu tớ thổ lộ hết ngoài YH. Người ta lại .... :">

:binhsua75: có khi nó hẹn cuối tháng..Thớt coi đã up cho nó đàng hoàng chưa

:binhsua75: có khi nó hẹn cuối tháng..Thớt coi đã up cho nó đàng hoàng chưa

Chết cha, Cậu nói mới nhớ. Vừa vào check xem có đóng phí tháng k? Quên xừ mất 2 tháng k đóng. :| K biết có phải vì thế mà nó k pay k ? :-s Vừa đóng xong roài. :(( HI vọng mai $ về. :(

Chết cha, Cậu nói mới nhớ. Vừa vào check xem có đóng phí tháng k? Quên xừ mất 2 tháng k đóng. :| K biết có phải vì thế mà nó k pay k ? :-s Vừa đóng xong roài. :(( HI vọng mai $ về. :(

Nó vừa n/c vs ta bảo sẽ ko pay cho mi cái tội giả vờ quên định xù luôn phí tháng đây mà :))

Chào cậu, không phải do fee đóng thiếu hay không đâu, đây là sai sót của nhân viên khi nhập email PZ và số $ của cậu vào file khi pay (giờ pay manual), may mắn họ nhận ra sai sót thì tuần sau được pay đầu tiên, còn không thì phải chờ họ đối soát lại, cái này mất tầm 30-45 ngày, hoặc đa số là chìm hẳn, cậu chat hỏi thì cũng chỉ 1 câu đợi thôi, họ rất biết cách để cậu an tâm và hy vọng, nhưng sự thực thì họ chỉ như cái máy được lập trình sẵn thôi .!

Chào cậu, không phải do fee đóng thiếu hay không đâu, đây là sai sót của nhân viên khi nhập email PZ và số $ của cậu vào file khi pay (giờ pay manual), may mắn họ nhận ra sai sót thì tuần sau được pay đầu tiên, còn không thì phải chờ họ đối soát lại, cái này mất tầm 30-45 ngày, hoặc đa số là chìm hẳn, cậu chat hỏi thì cũng chỉ 1 câu đợi thôi, họ rất biết cách để cậu an tâm và hy vọng, nhưng sự thực thì họ chỉ như cái máy được lập trình sẵn thôi .!

Giảm lương hết bọn nhân viên đê ,làm ăn tắc trách :( mất hơn 100$ của tui rồi :((

Tình hình là ngày 6-8 mình đc pay mà sao chả thấy nó pay. Ai biết cách support nó thì giúp mình với. Hôm nọ có đọc đc bài của bạn nào chỉ cách support zeek mà hôm nay vào tìm k thấy đâu. Ai biết giúp mình với. Tks nhiều!
T cũng thiếu mất 60$ day đó đây làm cái contact thế là xong thôi --->> ngóng tới tối ngày đó mà nó chưa paid làm phát contact nữa nhắc nhỡ nó chứ để nó dzã bộ quên mình lại mất $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week