Ask Youtube video bị khiếu nại bản quyền vô cớ

Cái video này có phải của bạn không, nếu không phải của bạn thì không khiếu nại được
Lỡ bên đấy nó đã mua bản quyền rồi thì sao
con đó nó có tiền mua bản quyền đâu, nhận bừa cả đấy.

Xóa video đó đi cậu.
Hình như bên ddth cũng có mấy vụ thế này, cái thằng report tên gì mà cũng có Vietnam.....
mình sẽ kháng cáo. nhận vơ thôi.

Dự là bác đã bị phá đám, kênh hoat hình khủng của 1 bác khác cũng bị thánh này chém die :)) http://yttalk.com/threads/help-fake-copyright-strikes.133374. Chiến với nó tới bến luôn bác ơi :).
Tìm tren Youtube ai có video giống bác, thời gian up sau bác... ---> nó đấy --> cho kênh nó die luôn :)).

Dù biết bác ko có bản quyền nhưng bác chắc nó quậy bác thì cho nó chết luôn :)

Dự là bác đã bị phá đám, kênh hoat hình khủng của 1 bác khác cũng bị thánh này chém die :)) http://yttalk.com/threads/help-fake-copyright-strikes.133374. Chiến với nó tới bến luôn bác ơi :).
Tìm tren Youtube ai có video giống bác, thời gian up sau bác... ---> nó đấy --> cho kênh nó die luôn :)).

Dù biết bác ko có bản quyền nhưng bác chắc nó quậy bác thì cho nó chết luôn :)
nó có mail là [email protected] chứ ko biết kênh nó.
còn trên youtube thì có nhiều ng reup video mình lắm nên ko biết ai.

Con nhỏ này chuyên đi Report mấy Video, hình như công ty nó làm mua bản quyền phát hành gì đấy.

Con nhỏ này chuyên đi Report mấy Video, hình như công ty nó làm mua bản quyền phát hành gì đấy.
ko có tiền mua bản quyền đâu b, nó đi report để video của nó nhiều view ăn tiền thôi. nó chơi bẩn như POPSWORLDWIDE ấy, thấy video nào hot là vơ ngay của mình.

ko có tiền mua bản quyền đâu b, nó đi report để video của nó nhiều view ăn tiền thôi. nó chơi bẩn như POPSWORLDWIDE ấy, thấy video nào hot là vơ ngay của mình.
Trước mình có đọc 1 bài báo về nhỏ này rồi, công ty nó thuộc dạng đăng kí bản quyền phát hành sau đó đi bán lại quyền phát hành cho các cty nhỏ lẻ khác đó bạn. Chứ nó đi Report nó cũng phải đưa ra bằng chứng, hợp đồng mà chứ sao Report vu vơ được :D.

Trước mình có đọc 1 bài báo về nhỏ này rồi, công ty nó thuộc dạng đăng kí bản quyền phát hành sau đó đi bán lại quyền phát hành cho các cty nhỏ lẻ khác đó bạn. Chứ nó đi Report nó cũng phải đưa ra bằng chứng, hợp đồng mà chứ sao Report vu vơ được :D.
b có link ko?

chơi tới bến đi. Tìm và hấp diêm nó

Nếu video bạn có thể chứng minh bản quyền thì cứ phang thẳng với nó.
Cái thói GATO của dân UTB Việt ngày càng dâng cao.

Các bác cho em hỏi làm sao để biết đc video có bản quyền ạ? Với lại các bác thuê vps tốc độ down/up là bao nhiêu cho tối ưu ạ, em dùng cáp quang mà hồi tháng trước vừa chết con ổ cứng 1Tb :oops:

Last edited:
Các bác cho em hỏi làm sao để biết đc video có bản quyền ạ? Với lại các bác thuê vps tốc độ down/up là bao nhiêu cho tối ưu ạ, em dùng cáp quang mà hồi tháng trước vừa chết con ổ cứng 1Tb :oops:
muốn biết thì b nên up thử, nếu có bản quyền nó sẽ báo

theo chân ông này với Musicnationsnetwork mà ổng éo nhiệt tình chút nào,bị như vậy cũng không có gì để mà nói :p
thớt sửa cái signature giùm cái nhá

Mình đọc cách đây cũng chừng 1 năm hơn rồi, cũng nhỏ này thôi, nó đi Report mấy chương trình phim mà mấy Channel phát trái phép trên Youtube.
cái này b đọc trên ddth phải ko,
bản quyền của vtv, chỉ vtv ms có quyền report.
MÌnh tìm đến địa chỉ công ty nó thì ra tiệm bán trái cây:D .
công ty lớn gê, lấn sang kd trái cây luôn.

theo chân ông này với Musicnationsnetwork mà ổng éo nhiệt tình chút nào,bị như vậy cũng không có gì để mà nói :p
thớt sửa cái signature giùm cái nhá
mình chỉ giới thiệu cho các bạn thôi, mình không thể uo video rồi kiếm tiền cho mấy b đc.
mây b phải tự làm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom