Ask Youtube video bị khiếu nại bản quyền vô cớ

lên vn-zoom mà tìm nhá , con đấy nó làm cho bên mclip hay sao ấy chuyên đi rè pót những clip ở youtube để bên nó độc quyền , mà đã bị rè pót rồi thì thôi ko cứu được đâu mail cho google youtube thì chỉ nhận mail tự động thôi

cái này b đọc trên ddth phải ko,
bản quyền của vtv, chỉ vtv ms có quyền report.
MÌnh tìm đến địa chỉ công ty nó thì ra tiệm bán trái cây:D .
công ty lớn gê, lấn sang kd trái cây luôn.

bán bưởi không bác?

cái này b đọc trên ddth phải ko,
bản quyền của vtv, chỉ vtv ms có quyền report.
MÌnh tìm đến địa chỉ công ty nó thì ra tiệm bán trái cây:D .
công ty lớn gê, lấn sang kd trái cây luôn.
Hi lúc mình đọc cái này là có mấy đứa nó cũng bị con này Report thôi, chắc cty nó đổi địa điểm đó :p
Chứ muốn Report không phải cứ báo cáo là xong đâu, phải xác nhận mình là gì mới Report được...:D Chúc bạn mau giải được khuất mắt nhé, hihi.

Hi lúc mình đọc cái này là có mấy đứa nó cũng bị con này Report thôi, chắc cty nó đổi địa điểm đó :p
Chứ muốn Report không phải cứ báo cáo là xong đâu, phải xác nhận mình là gì mới Report được...:D Chúc bạn mau giải được khuất mắt nhé, hihi.
giả mạo cả thôi.

giả mạo cả thôi.
bác cho em hỏi ké tí sao em up video chơi game bằng ghi hình máy tính rồi up mà nó cũng bảo em là video có bản quyền là sao hả các bác:(

bác cho em hỏi ké tí sao em up video chơi game bằng ghi hình máy tính rồi up mà nó cũng bảo em là video có bản quyền là sao hả các bác:(
âm thanh hay hình ảnh?

hình ảnh bác à chứ em ghi hình có âm thanh đâu vì em cũng đang học ghi hình còn chưa song nên không có tiếng hihi các bác đừng cười con gà như em nha:D

âm thanh hay hình ảnh?
hình ảnh bác à chứ em ghi hình có âm thanh đâu vì em cũng đang học ghi hình còn chưa song nên không có tiếng hihi các bác đừng cười con gà như em nha: D

Nếu bạn ghi hình ảnh nhưng lại ghép bản nhạc nào đó nó detect thấy bài có bản quyền là bị thôi :D

Nếu bạn ghi hình ảnh nhưng lại ghép bản nhạc nào đó nó detect thấy bài có bản quyền là bị thôi :D
mà em đâu có lấy bài hay tiếng gì đâu up video câm như hến mà cũng mắc quai :eek:

thế bị kiện bản quyền như thế này có bị net treo dò gì không vậy bác o_O

thế bị kiện bản quyền như thế này có bị net treo dò gì không vậy bác o_O
em đã bị dính vi phạm cộng đồng trước rồi giờ mới hết em chưa up lại nữa

mà em đâu có lấy bài hay tiếng gì đâu up video câm như hến mà cũng mắc quai :eek:
dạo này bản quyền game cũng căng lắm ấy. mà game gì thế. nếu game của nintendo hay capcom thì khó né lắm.

Fifa của EA Games thì phi]ải, thằng này của mỹ. cũng sung chuyện bq lăm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week