Ask Youtube tự dưng die kênh!

Khi xảy ra chết kênh, bạn nên cài lại Win trước khi tạo 1 kênh mới cho yên tâm. Cái này là kinh nghiệm, khi vừa chết kênh tạo kênh mới ngay nó cũng ra đảo luôn. Nếu không cài lài Win, ít nhất bạn cũng nên xoá cache trong trình duyệt trước khi đăng ký tài khoản mới hoặc tạo kênh, bấm Ctr+Shift Del trên trình duyệt Firefox hoặc tương tự với Chrome, Cococ...

Hiện em up chỉ có mấy clip Doremon thôi 1 clip dài mấy tiếng view đang lên cao và sub cũng đang lên đang lên top luôn tự dưng giờ vào thì thấy die:confused:. Uổng thật sub toàn sub thật! Có bác nào bị không nhỉ? Mình k bật kiếm tiền nhéo_O

Của tôi cũng có 1 kênh có 3-4 video tự quay, up lên 1-2 tháng sau tự dưng thông báo vi phạm, tôi có liên kết GA nhưng chưa bật kiếm tiền. Hên là nội dung tự quay nên tôi kháng cáo lấy lại được kênh.

Của tôi cũng có 1 kênh có 3-4 video tự quay, up lên 1-2 tháng sau tự dưng thông báo vi phạm, tôi có liên kết GA nhưng chưa bật kiếm tiền. Hên là nội dung tự quay nên tôi kháng cáo lấy lại được kênh.
kháng bao lâu thế bạn Doremon mình kháng dc k nhỉ

Bạn viết nội dung kháng cáo thế bào bạn. Viết sao cho nó hỉu nọi dung mình tự quay nhỉ

Ông nghĩ như thế nào thì viết thế ấy thôi, bằng tiếng việt mà, đâu phải tiếng anh đâu mà lo. Doremon thì hơi căng, nó biết chắc là ông lấy chứ làm sao ông quay được. Của tôi nội dung tự làm.

kênh youtube của tui cũng mới bị die hôm bữa, mà nó ko cho tạo kênh khác luôn mới ghê, nó khóa luôn tính năng tạo kênh youtube của tài khoản đó

trước mình giống bạn Doraemon nhưng ko lên view =)) và hay bị bắt bản quyền về âm thanh hoặc bị cộng đồng
Repost
:D và giờ làm một kênh contents =)) chưa 10k view chỉ dc bật kiếm tiền nhưng ko quảng cáo =)) kiếm khó để đăng vui chia sẻ vậy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back