Youtube tự động tắt kiếm tiền

Nulled

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Tự dưng hôm nay vào bị @@ Kênh chưa bị rp hay gì cả @@ ai giúp với

Tự dưng hôm nay vào bị @@ Kênh chưa bị rp hay gì cả @@ ai giúp với
View attachment 64495
tự cái gì mà tự nó ghi rỏ ràng thế còn gì 1 là ông check 2 là click tặc rồi chứ tự gì check GA đi chết GA rồi kìa, ko lo GA lại lo cái kênh :))

tự cái gì mà tự nó ghi rỏ ràng thế còn gì 1 là ông check 2 là click tặc rồi chứ tự gì check GA đi chết GA rồi kìa, ko lo GA lại lo cái kênh :))
Định vào quiz :D mà làm sao bật lại :D

Up cho cao nhận vào :D
đã nói hết ở trên rồi còn Cao với Nhân gì, bị dính click tặc nên bị vô hiệu hóa kiếm tiền
Vào check Mail đi

đã nói hết ở trên rồi còn Cao với Nhân gì, bị dính click tặc nên bị vô hiệu hóa kiếm tiền
Vào check Mail đi
Bị vô hiệu sao mở bác

Attachments

100 KB · Views: 65
Bị vô hiệu sao mở bác
nếu ko cheat thì gữi mail kháng cáo, nếu cheat thì xác định bỏ làm lại cái khác

nếu ko cheat thì gữi mail kháng cáo, nếu cheat thì xác định bỏ làm lại cái khác
Không cheat, hbua kháng mà nó mail về nói không mở được @@ giờ đang tìm cách bật lại kiếm tiền

Không cheat, hbua kháng mà nó mail về nói không mở được @@ giờ đang tìm cách bật lại kiếm tiền
tìm bằng niềm tin :p

có mua views ko bác :v ko thì xác định bị click tặc :v đỏ lòm thì xác định làm lại kênh khác :v

Có ae nào chơi GA mà video tự động bị tắt kiếm tiền chưa? Chỉ bị 1-2 video trong 1 kênh thui ko phải bị cả kênh nhá o_O

:( đợt này GA của mình tự nhiên cả list video từ năm ngoái đến giờ lại bị dính bên thứ 3 nhảm vãi. mất cả mớ

Có ae nào chơi GA mà video tự động bị tắt kiếm tiền chưa? Chỉ bị 1-2 video trong 1 kênh thui ko phải bị cả kênh nhá o_O
Mình bị. Xóa video đó up qua kênh mới ok 1 thời gian lại bị báo là nội dung không phù hợp. Chả hiểu

Mình bị. Xóa video đó up qua kênh mới ok 1 thời gian lại bị báo là nội dung không phù hợp. Chả hiểu
Có một số chủ đề không được phép bật kiếm tiền, ví dụ như chiến tranh... Bữa coi ở đâu mà quên r, chỉ nhớ mỗi cái chủ đề đó :D

Có một số chủ đề không được phép bật kiếm tiền, ví dụ như chiến tranh... Bữa coi ở đâu mà quên r, chỉ nhớ mỗi cái chủ đề đó :D
Tùy theo quy định từng Net, YTB vẫn cho kiếm tiền các nội dung này, nhưng mà ko đc quá máu me .
Nhưng ngược lại 1 số net ko chấp nhận các nội dung này và các nội dung liên quan đến thảm họa thiên tại hay tại nạn

Uhm. Có bạn. Mình có kênh 2 video bị vậy. Vài ngay sau nó tự động xanh lại. Nhiều video quá nên kệ cmn. Hi.

Uhm, chiến trang, hack, crack, sexual... Nhưng m chơi phim, nhạc, funy dính hết, zô nét thì bật $ xanh nè mà chăn Gà thì ko có chỗ bật kiếm $ luôn, vào sửa metadata thì thoảng có cái lại bật $ lại đc, thế mới dị chứ, éo hiểu youtube nó quy định thế nào nữa :rolleyes::confused:

Uhm, chiến trang, hack, crack, sexual... Nhưng m chơi phim, nhạc, funy dính hết, zô nét thì bật $ xanh nè mà chăn Gà thì ko có chỗ bật kiếm $ luôn, vào sửa metadata thì thoảng có cái lại bật $ lại đc, thế mới dị chứ, éo hiểu youtube nó quy định thế nào nữa :rolleyes::confused:
Ý bạn metadata là title, desc đồ hả. Hay metadata của file rồi up lại?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back