Ask Youtube ban kênh

duydaitran

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Tài khoản youtube mình bị bạn 1 kênh, nhưng khi đăng nhập vào thì nó lại vào luôn kênh bị ban chứ không phải vào kênh chính(thành ra không làm ăn gì đc). Mình vào youtube trên app android thì vẫn vào kênh chính đc. Vậy có cách nào để khi đăng nhập vào youtube thì nó vào kênh chính của mình không
Bác nào biết chỉ mình với, xin cám ơn

Bạn vào trang google+ của gmail, rồi click vào 1 trang bất kì, ví dụ bạn có 4 kênh thì có 4 trang, bạn chọn đại 1 trang, rồi ấn vào Cài đặt, rồi kéo xuống dưới cùng chọn Xóa, nó sẽ hỏi xác nhận và đưa bạn về lại Youtube mục Cài đặt nâng cao, rồi bạn chỉnh kênh mặc định thành kênh khác (ko phải kênh đã die) là đc.

bác vào một video của người khác (lúc này logout hết acc gmail nhé)
Nhấn vào mục comment, khi đó login sẽ hiện ra tùy chọn channel, sẽ thấy tên bị ban và những chan lành lặn khác lol

Tài khoản youtube mình bị bạn 1 kênh, nhưng khi đăng nhập vào thì nó lại vào luôn kênh bị ban chứ không phải vào kênh chính(thành ra không làm ăn gì đc). Mình vào youtube trên app android thì vẫn vào kênh chính đc. Vậy có cách nào để khi đăng nhập vào youtube thì nó vào kênh chính của mình không
Bác nào biết chỉ mình với, xin cám ơn
Trường hợp này bạn xoá cookies, date, cache. Sau đó login vào youtube, nó sẽ nhảy ra 1 kênh bất kỳ cho bạn
Nếu bạn vẫn ko login được, bạn vào gmail đọc thư thì sẽ có tin nhắn youtube gửi về thông báo cho bạn biết rằng tài khoản bạn ko được phép truy cập vào dịch vụ youtube nữa kèm theo 1 lý do bạn vi phạm điều khoản của youtube

Mọi cách không được, chắc nó ban luôn cả tài khoản youtube rồi
Thắc mắc cái là vi phạm 1 kênh mà nó bản luôn cả tài khoản, hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week