Ask Kênh youtube làm được 28 ngày như này liệu có tương lai không?

Chào anh em, mình có làm kênh youtube chơi chơi nhưng mất thời gian vãi, anh em thẩm giúp như thông số trong hình mình đính kèm liệu em nó có tương lai không ah, kênh organic ko bơm vá gì.
Thx anh em,

Attachments

• Screenshot 2024-01-12 221750.png
    Screenshot 2024-01-12 221750.png
    57.5 KB · Views: 19,893
  • Screenshot 2024-01-12 222101.png
    Screenshot 2024-01-12 222101.png
    24.4 KB · Views: 1,208
Kênh Youtube của bạn có gần 50% lượt xem đến từ đề xuất. Giai đoạn đầu như vậy sẽ rất tốt. Nhưng sự ưu ái đề xuất sẽ mất đi nếu bạn không tiếp tục ra video đề đặn. Youtube vẫn đang ưu tiên kênh mới nên phải duy trì liên tục ra video trong thời gian 4-6 tháng.

Kênh youtube làm được 28 ngày như này thì quá có tương lại luôn nha bạn, tại vì làm youtube còn mang yếu tố hên xui nữa, buồn buồn kênh bạn sẽ lên như diều gặp gió nếu có 1 video nào đó hot hot, nên bạn cứ tiếp tục phát triển kênh của bạn đi, mặc kệ người khác nói gì :popo_boss:

Kênh youtube làm được 28 ngày như này thì quá có tương lại luôn nha bạn, tại vì làm youtube còn mang yếu tố hên xui nữa, buồn buồn kênh bạn sẽ lên như diều gặp gió nếu có 1 video nào đó hot hot, nên bạn cứ tiếp tục phát triển kênh của bạn đi, mặc kệ người khác nói gì :popo_boss:
Mình có 1 video nó lên đến gần 10k view thời gian đầu bạn ah, còn đâu vài trăm view, hầu hết ra video là có view nhưng ko dc nhiều

Kênh Youtube của bạn có gần 50% lượt xem đến từ đề xuất. Giai đoạn đầu như vậy sẽ rất tốt. Nhưng sự ưu ái đề xuất sẽ mất đi nếu bạn không tiếp tục ra video đề đặn. Youtube vẫn đang ưu tiên kênh mới nên phải duy trì liên tục ra video trong thời gian 4-6 tháng.
Cảm ơn bạn, có nghĩa là các video mình đều dc ytb đề xuất để xuất hiện gần các video cùng chủ đề còn khách có click bào hay ko thì cần tối ưu tiếp bạn nhỉ

mình thấy hơi thấp , nhưng du sao cũng có cố gắn , trong cái thời buổi khó khăn này thì có hy vọng thì cứ cố bám víu thôi bạn . nên đầu tư thêm lên đươc thì sẽ có khoản thu nhập thụ động ổn định đóI
pIpI như con rô bô . bữa nhậu nào cũng có chế . Mà mấy câu pipi comment nói chung có chất lượng . cố gắng hát huy 1 like . 1 ngày mới pipi

pIpI như con rô bô . bữa nhậu nào cũng có chế . Mà mấy câu pipi comment nói chung có chất lượng . cố gắng hát huy 1 like . 1 ngày mới pipi
thanks bạn , mình dùng hết kiến thức của mình để trả lời thôi , và cmt bằng cả mạng sống của mình

Lên bỏ nhà bạn, mình không làm YouTube bảo giờ nhưng thấy view chủ đề game ít người xem, không bõ công làm, view Việt cpm lại còn thấp, thời gian đó quá làm Tiktok Beta biết đâu nổ được kênh kiếm ngon hơn =))

Lên bỏ nhà bạn, mình không làm YouTube bảo giờ nhưng thấy view chủ đề game ít người xem, không bõ công làm, view Việt cpm lại còn thấp, thời gian đó quá làm Tiktok Beta biết đâu nổ được kênh kiếm ngon hơn =))
Kênh mình view nước ngoài, ra video là có view tuy ko nhiều nhưng cũng túc tắc, dưới ảnh là thông tin real ko bơm vá gì.

Attachments

464 KB · Views: 77

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom