SCAM yh: neymar.vn123 lấy 600k tuyển mem làm appcasher

Status
Not open for further replies.

kiemtienkook

Junior
Reactions
52
MR
0.000
Tình hình là tại sáng nay thấy status của yh này treo cái link ruler cho mem chiến appcasher
Link ruler: http://www.mediafire.com/view/y0h3h73dwio5zn7/Update+rule.docx
Bèn pm hỏi ruler để tham gia gruop thế nào, thì bác ấy có đưa cái tool và cũng team để cài cho mình. Cài xong bác ấy có đưa 1 file word có đầy đủ ruler trong đó (đại khái là nạp trước 600k tiền mua vip72..) Mình có đưa bác ấy 600k để kích hoạt acc vip72 rồi bác ấy cũng đưa lại file txt có nội dung acc vip72 và mấy cái email yahoo (cái nào cũng ko login được) Nói khi nào acc vip72 kích hoạt xong thì buzz bác ấy. Nhưng đến giờ cũng không login được. yh thì không thấy online.

Em có search trên forum thì nick @BoyNhaNgheo là liên quan đến yh này. Nếu phải là bác thì vô trả lời hộ em cái.

Vài hình ảnh làm bằng chứng:

Nick yahoo: neymar.vn123 sáng nay cũng đã scam mình 550k tiền sock. Thật ra nó chính là thằng có nick mmo4me là @nhoxphonui có nick yahoo là: yugi_aoeviet và @mm4meandyou . Tất cả chỉ là 1 vì cái giao diện nó chụp appcasher y chang nhau. Và vì trước đây vì mình có giao dịch với thằng nhoxphonui có số VCB:0291000275025 (DANG QUANG VU)

proof

xin lỗi chưa bị nên cảm thấy các bác hơi gà :(

Biết nó là 2 thằng là 1 rồi chứ bác @@. Nhưng mà nghĩ bỏ 550k cho nó thử phát @@.
Bác lại ném tiền qua cửa sổ để thử à...

Em hay ăn thit c ho nên giờ bị nó cắn. Âu cũng là nhân quả.

nó hay online 1h đêm..nick nó thêm cái namviet j j đó nữa.mới post cái hình appcasher lên đó..thằng lừa đảo

Biết nó là 2 thằng là 1 rồi chứ bác @@. Nhưng mà nghĩ bỏ 550k cho nó thử phát @@.
Đã ngửi thấy mùi rùi còn GD. bùn :D

ngay từ đâu khi nó lập topic show hàng đã biết nó là thằng scam nào. scam bên kia xong qua đây lập nick mới, chỉ trách các bác ham tiền, chắc nghĩ kiếm tiền dễ lắm, hoặc nhiều tiền rồi nên cho bớt :rolleyes:

mẹ. thừa tiền sao ko đưa cho em. mấy bác thật là... :eek:
mấy cái vụ xì tiền trước. ko rút kinh nghiệm gì cả. off kiếm mem uy tín mà chơi. đưa tiền bậy là chết rồi.
má mấy cái thằng cũng sướng. trả làm j. ngày có 50$ :mad:
thoi thì like cái chia buồn :rolleyes:

thấy trong link có cái này :

Update rule.docxshared by "nhoxphonui"
tên nhìn thấy quen quen

Nói chung mấy bác không quí trọng đồng tiền mồ hôi công sức nên ko mất cũng coi như 1 bài học. Lúc đầu ai cũng 2 lúa. Hy vọng tham gia 1 thời gian các bác còn lúa rưỡi hoặc 1 lúa thôi. Chứ kiểu này scam cũng đủ sống rồi. Cần gì làm nầy làm kia cho mệt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom