• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM yh: neymar.vn123 lấy 600k tuyển mem làm appcasher

Status
Not open for further replies.
Bạn xem lại time chủ thớt Report nhé!
Lấy nick thật của bạn vào đây comment!
Nick thật là gì vậy MOD !? MOD nói em không hiểu lắm.
Tuy em mới vào diễn đàn nhưng em cũng có đọc sơ qua Rule hết rồi.
Nên nếu có gì mong MOD nói thẳng nói thật dùm em :(

Có câu trả lời cho bạn rồi đó!
Theo rules là tính từ 24h kể từ khi chủ topic report! Quá 24h rồi thì mình banned! Vậy bạn đọc kĩ rules lại nha!
Bạn còn gì để thắc mắc nữa ko?

vgroupbosskiet Nhìn cách nói chuyện là biết giả ngu rồi, Trảm luôn đi Kiệt :rolleyes:

Có câu trả lời cho bạn rồi đó!
Theo rules là tính từ 24h kể từ khi chủ topic report! Quá 24h rồi thì mình banned! Vậy bạn đọc kĩ rules lại nha!
Bạn còn gì để thắc mắc nữa ko?
Nhưng hình như Topic này là Report @BoyNhaNgheo mà.
Sao MOD lại Banned luôn mấy bạn kia ?! Trong khi MOD @danhmay24h bảo là trong vòng 24h ?!
Thêm nữa là nếu có Banned thì MOD @binh6699 hay Smod @animax1991 làm thì phù hợp hơn chứ.

Nhưng hình như Topic này là Report @BoyNhaNgheo mà.
Sao MOD lại Banned luôn mấy bạn kia ?! Trong khi MOD @danhmay24h bảo là trong vòng 24h ?!
Thêm nữa là nếu có Banned thì MOD @binh6699 hay Smod @animax1991 làm thì phù hợp hơn chứ.
Mình có thể banned ở bất cứ Box nào mình muốn nếu mình có thể xử lý!
Cho mình hỏi nhỏ: Bạn đang sống ở USA ah? Thấy bạn reg nick thì ở Việt Nam nhưng giờ bạn đang ở USA!
Mới vào diễn đàn mà biết SMOD này nọ kia hết rồi! Biết luôn cả ai sẽ được quyền banned! Bạn thật pro! :oops:

Cho mình hỏi nhỏ: Bạn đang sống ở USA ah? Thấy bạn reg nick thì ở Việt Nam nhưng giờ bạn đang ở USA!
Mới vào diễn đàn mà biết SMOD này nọ kia hết rồi! Biết luôn cả ai sẽ được quyền banned! Bạn thật pro! :oops:
Dạ thưa, em thì đang sài 3G của Viettel MOD a5h.
Và em thì khi vào 4room nào thì phải đọc sơ sơ qua Rule rồi ngó qua leader 1 phát nên cũng nắm bắt được chứ MOD :D

Không biết MOD coi làm sao mà em được qua tuốt bên Mỹ được nhỉ ?!

@HoaLien Clone Nick nên không có giá trị lời nói gì hết.
Em đã chụp lại comment này.
Và em xin hỏi Smod : Căn cứ vào đâu Smod nói em clone nick ?! Smod chưa chi đã cho lời nói của newmember là "không có giá trị" sao ?!
Thiết nghĩ Admin @Shin nên coi lại tư các của Smod này đi nhe.

Em đã chụp lại comment này.
Và em xin hỏi Smod : Căn cứ vào đâu Smod nói em clone nick ?! Smod chưa chi đã cho lời nói của newmember là "không có giá trị" sao ?!
Thiết nghĩ Admin @Shin nên coi lại tư các của Smod này đi nhe.
ông HoaLien này làm trò vừa thôi,mấy nick kia scam thì mod baned,ai ý kiến thì reg nick vào mở topic tranh chấp,có gì cứ lôi nick thật ra mà chém,gì phải clone rồi nói này nọ

ông HoaLien này làm trò vừa thôi,mấy nick kia scam thì mod baned,ai ý kiến thì reg nick vào mở topic tranh chấp,có gì cứ lôi nick thật ra mà chém,gì phải clone rồi nói này nọ
Bạn vui lòng đọc hết từ trên xuống đi rồi hẵng nói nhe.
Mình là đang thắc mắc vấn đền 2 nick kia chỉ là Mod @danhmay24h cho thời hạn trả lời mà Mod @vgroupbosskiet đã banned rồi.
Còn Smod thì coi thường newmember chỉ là clone nick nên lời nói không có giá trị.
Việc này mình sẽ lập topic nhờ Admin vào trả lời vậy.

Bạn vui lòng đọc hết từ trên xuống đi rồi hẵng nói nhe.
Mình là đang thắc mắc vấn đền 2 nick kia chỉ là Mod @danhmay24h cho thời hạn trả lời mà Mod @vgroupbosskiet đã banned rồi.
Còn Smod thì coi thường newmember chỉ là clone nick nên lời nói không có giá trị.
Việc này mình sẽ lập topic nhờ Admin vào trả lời vậy.
Thoải mái đi bạn! Lập bao nhiêu topic cũng được! ^^

Thoải mái đi bạn! Lập bao nhiêu topic cũng được! ^^
Không hiểu tại sao MOD lại comment được với lời lẽ thách thức như vầy nữa đó.
MOD là cha là mẹ sao mà phải nói chuyện với lời lẽ thách thức member như vầy nhỉ !?

Không hiểu tại sao MOD lại comment được với lời lẽ thách thức như vầy nữa đó.
MOD là cha là mẹ sao mà phải nói chuyện với lời lẽ thách thức member như vầy nhỉ !?
Ah mình ko dám làm cha mẹ member đâu! Bạn đừng tung mình lên mây thế! Mình chỉ hỗ trợ member thôi!
Còn bạn muốn lập topic thắc mắc thì bạn lập bao nhiêu cũng được! Mình đâu thách thức gì bạn! ^^
Topic giải quyết xong! Closed

Chào các bạn !

Mình thấy mọi thứ đang lạc đề. Việc mình cho các bạn ấy 24h là vì topic này không phải chỉ liên quan đến người bị report, mà khi mình kiểm tra thì lại ra 1 loạt người liên quan, trong khi đó những người liên quan này vẫn online đều và chưa hề dính vào bất kỳ vụ scam hay report nào. Do vậy mình cho các bạn ấy 1 cơ hội để vào trình bày.

Việc banned của @vgroupbosskiet cũng chỉ là hỗ trợ anh em giải quyết các công việc của box, cùng trong BQT thì sẽ hỗ trợ giúp đỡ nhau, đây là 1 việc hoàn toàn bình thường, vì anh em BQT chỉ muốn cùng nhau giải quyết và hỗ trợ cho các thành viên mmo tốt hơn thôi.

Topic này sẽ được xử lý luôn như sau:

@BoyNhaNgheo , @nhoxphonui , @mm4meandyou, @heosociu banned forever. Bạn @Sir.NamTuoc banned @heosociu nhé.

Topic chuyển sang SCAM và close.

Chúc các bạn vui vẻ.

Thân !

heosociu has banned.
Topic close để tránh những comment không dính dáng với nội dung report.
Bạn @HoaLien có điều gì ko vừa ý với Smod @Tranau90 hay Mod @vgroupbosskiet thì bạn Inbox bài tỏ với 2 vị đó trước khi lập topic gì gì nhé.
Và cũng rất cảm ơn những lời góp ý của bạn, BQT sẽ rút kinh nghiệm.
Chúc bạn có được niềm vui khi tham gia 4room MMO4ME này (nhiều bạn ít thù).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week