• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Yahoo: account.vietmaker scam, lý do scam là để trả nợ, hài vãi

Status
Not open for further replies.

hienyeudau001

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Mình mở topic bán 75WMZ, thằng ch-ó này vào scam, mình biết nó scam nhưng giả vờ nc, sau một hồi, nó bảo scam vì bất đắc dĩ, mọi người thấy nó láo chưa
Log chat:

Last edited by a moderator:
:m122: tất cả những thằng scammer đều khoe đóng bảo hiểm để scam

Scammer nào cũng đổ thừa bất đắc dĩ :D chả qua nó không scam được nên nói vậy

hì hì, đọc riết thấy bình thường quá đi

Khoe BH thì chúng nó sẽ scam dễ hơn mà tieuphong. Hi

nó fake chỉ khác dấu "." với dấu "_" vãi quá!!

:m122: con ch.ó này luôn mồm bảo scam để trả nợ,bảo là có ý định bỏ scamm nhưng thực chất là để kiếm chút lòng thương hại của các nạn nhân để có cơ hội scam đợt tiếp theo thôi...bản chất của những con cờ hó này ko bao giờ thay đổi đâu...đừng bao giờ bố thí lòng thương hại cho chúng nó :m122: móa so nó với cờ hó đúng là 1 sỷ nhục cho loài cờ hó :m122:

:m122: con ch.ó này luôn mồm bảo scam để trả nợ,bảo là có ý định bỏ scamm nhưng thực chất là để kiếm chút lòng thương hại của các nạn nhân để có cơ hội scam đợt tiếp theo thôi...bản chất của những con cờ hó này ko bao giờ thay đổi đâu...đừng bao giờ bố thí lòng thương hại cho chúng nó :m122: móa so nó với cờ hó đúng là 1 sỷ nhục cho loài cờ hó :m122:

Like cho bác phát :binhsua169:

haiz định scam mà bác này tinh wa chưa scam dc :m122:

vẩn là vấn đề cam tươi ngon ;)) hy vọng đừng ai bị cam nữa up cho mọi người cảnh giác

đọc xong cả log chat ms thấy hài, nó nói "dan co y dinh tu bo scam.." hay là ý nó mún nói là "mình sẽ dần bỏ nick scam(vì bị lộ mịa rùi) này để đi fake nick khác chiến típ" =))đây..>_< thằng này có cái tính thích được thương hại:binhsua51:

P/s: gét thương hại và bị thương hại nó chỉ làm con người ta đi hại lẫn nhau thôi.:anti:

nó fake chỉ khác dấu "." với dấu "_" vãi quá!!

Chỉ cần với 2 chi tiết này là các bạn có thể thấy mức độ mặt thằng C hó này nó lì lợm và có dã tâm thế nào. Với 1 nick yahoo của chủ dịch vụ trung gian như mình hay exchanger mới tung ra là nó soi ngay và tạo ngay một nick yahoo tương tự. Điều này chứng minh nó có dã tâm đi lừa đảo và sống bằng nghề lừa đảo chứ không phải vì bất đắc dĩ. Như cái nick của mình thì có thằng C HÓ nó nháy là Vietcombankdongaacd. Nó rất nhanh đăng ký ngay sau khi chủ dịch vụ tung ra. Còn với bác account_vietmaker. Cậu này đã làm việc bao lâu rồi , thì thiết nghĩ đã nhiều anh em,nhất là newbie đã là nạn nhân của nó. Nghe cái lý do( scam vì bất đắc dĩ ) thật mất dậy và kẻ cắp.

bác tieu nóng quá, bác ăn scam bao giờ đâu mà hiểu dc

toàn mấy thằng lười lao động, chỉ trực ăn trên mồ hôi người khác :binhsua12:

Mấy bác đóng BH vs vốn mạnh thì nới chuyện cũng chảnh lắm chứ bộ:binhsua44:(không quơ đũa cả nắm)
nhiều lúc thanks hay cmt lịch sự ủng hộ người ta thì quen thôi:binhsua50:
Scammer thì lúc nào cũng add nick mình trước:binhsua49:
Hôm trc mém dính ^^
Mà thấy vẫn có mấy đứa scam từng 1 $ :binhsua57:
Chắc làm vậy mau giàu lắm......................

bác tieu nóng quá, bác ăn scam bao giờ đâu mà hiểu dc
:m098: ai bảo ta chưa ăn cam bao giờ....đm bị ko dưới 5 lần rồi....thiệt hại cũng hàng tỷ đô la (âm phủ)vì bọn cờ hó này rồi :m020:

:m098: ai bảo ta chưa ăn cam bao giờ....đm bị ko dưới 5 lần rồi....thiệt hại cũng hàng tỷ đô la (âm phủ)vì bọn cờ hó này rồi :m020:

vãi cho bác mốc chém lúc nào cũng nặng cả!!:binhsua129:

acc hên wa' sáng nay xém nữa mất card 100k mobi nó nói đóng 10tr tiền bảo hiểm nghe oách vãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom