• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Y!M: se7en_ne7] 1 thằng bán site lừa đảo, trốn nợ

tomkuavn

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tớ mua site thằng này 5 triệu cách đây 2 tháng. Nó có pb net Ksix,blvd và cpa thôi/( dạng Voucher Geek code ) Nhưng khi đòi code để viết postback thì ko chịu đưa code. Còn đòi 15$/1pb net. Tại vì tin tưởng quá nên lúc đầu ko đòi, để nó làm từ từ cũng được. Ai ngờ dạo này nó lặn mất tăm luôn. Khi tớ dọa trả site thì nó nói sẽ làm pb cho 1 số net và chờ thứ 2. Nhưng hiện tại là 3 tuần rồi,
Nó còn scam 1 triệu tiền tớ làm cho nó nữa gần 2 tháng rồi. Hẹn 4-5 lần rồi không chịu trả và cố tình dây dưa khiến mình không thể làm nữa. Chưa hết, may mà tớ ko đưa 8 triệu cho nó vì nó bảo muốn thuê mem nó làm thì phải đưa tiền trước. Nếu đưa tiền vừa rồi có đợt cheat link thì ko bt hậu quả sẽ ra sao. Còn có vụ thuê mem làm đưa 8t trước mới làm đấy. Và nói rất ngọt, suýt nữa là vỡ mặt với thằng này. Hiện tại tớ ko thể gọi dt cho nó vì tắt máy. Sau 12h nữa tớ sẽ pub toàn bộ thông tin của nó lên đây cho mọi người thấy. Nếu có gan thì lên đây đối chứng.
Update info:
I!M: se7en_ne7
SDT: 0188 766 3605
0937 358960
1 Facebook: Mẹ nó dis facebook của tớ rồi
Địa Chỉ : Buôn Ma Thuột
Tên thật : Hoàng
(Tân là tên nó nói)
Tớ đoán thằng này có nick 4rum rất lâu rồi. Nhưng nó lại ko cho tớ, nó còn mượn acc 4fum tớ nữa ko bt để làm gì. May mày đổi pass kịp. Hiện tại nó có khoảng 8-10 mem offline tại nhà nó. Tớ có rất nhiều bạn trên đó.
Cho 12h để giải quyết và sau 12h sẽ nhờ mod xử lý.
đây là log chat hôm tớ đòi trả site:

Last edited by a moderator:
Mỗi ngày ... ta gặp 1 sờ cam

Ngày nào cũng có SCAM nhỉ @@

:m020: thế giới to thật to...quả cam nhỏ thật nhỏ...nỗi buồn to thật to......

Mình biết thằng cha này,trước cũng dụ dỗ mua site 5 triệu đảm bảo đc pay thì thôi :binhsua53:

Voucher Geek code 5tr :binhsua53::binhsua53::binhsua53: bác thớt có vẻ dư tiền :binhsua46:

Ôi cái đ ,nó lừa người sao mà dễ thế >"<

bán 5tr thì xác định đi

Voucher Geek code 5tr :binhsua53::binhsua53::binhsua53: bác thớt có vẻ dư tiền :binhsua46:

Lúc đầu tớ cũng bt là hơi chát, nhưng nó ra vẻ rất nhiệt tình và nói nhiều nên tớ cứ nghĩ là sẽ tin tưởng, và hỗ trợ từ từ, ai ngờ.

tớ không đọc log chat nhưng thấy cậu nói sơ qua cũng đủ bít cậu quá tin người rồi :)

Cpablvd nó scam rồi mà :))))))))))))

ngày nào cũng thấy report scam

Mua Voucher Geek 5tr dễ sợ :(!

potay, geekcode mà có giá 5tr, code đó nó share lâu rồi, chỉ thiếu mấy cái pb baner thôi. Thuê pb ksix thì cũng mất 15$ là nhiều :))

Cái code này cho ko cũng được mà :(
Đắt vl

Update info của nó, hình như nó mới xóa facebook của nó và dis tớ rồi. Nó có mấy mem trong nhà. Mod giải quyết dùm, thằng này ở Buôn Ma Thuột

code đó 10lr là cao tay......Mình có cả mớ code dạng đó :-s

Kinh nghiệm là "Thà để mấy thằng Tây nó cam cũn đỡ tức hơn mấy thằng Việt".... Mà cũn tại thớt thôi "Đời éo tin đc thằng nào"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom