Ask Ý kiến về giới hạn ID trên soft Xuanduc để cấm tình trạng cheat của captchater

Status
Not open for further replies.
Reactions
13
MR
0.000
Theo mọi người đều biết code của pixprofit có hạn mà mem cạp thì quá đông ( vô hạn ) . Đã thế còn rất nhiều người không làm đàng hoàng mà lại gian lận ( chít choát ) làm thất thoát code. Và hôm nay pix nó đã nổi dzận chặn soft tiếp. Mình có kiến nghị mọi người vote cho bác Xuanduc giới hạn log id trên soft là 30 . Những chú chit choát theo mình đoán toàn log từ 50-80 id không !!!!! Con số 30 theo mình nghĩ là đã đủ rồi , khi nào chậm quá mình nghĩ mọi người đừng nên cố, vì việc này vừa mệt cho chính bạn vừa làm hại server của anh pix. Nó mà nổi dzận nữa thì ko biết còn gây ra chuyện gì đâu ?????!!!!!! [ Banned hàng loạt ko chừng ]

Mọi người thấy việc này thế nào rồi cùng vote cho bác Xuanduc hành động nhé !

ko có ai đồng tình với ý kiến trên thế nhỉ ? Cheater nhiều đến thế hả :eek: phản đối ngầm ko rồi :oops:

Tào lao. Log bao nhiêu thì cũng chỉ để cầu ra code để gõ, có phải log nhiều rồi ngồi chơi mà tiền nó lên đều đều thì mới cheat, còn đằng này 'gõ thấy mẹ' chứ tưởng bở à. Họ có khả năng thì họ log mấy ngàn mấy vạn mặc họ.:p
Log nhiều gõ không kịp thì ăn banned họ lãnh. Thời buổi cạnh tranh ít ids hơn, ko thể log nhiều hơn rồi biểu ai cũng phải log ít như mình sao :p

ko có ai đồng tình với ý kiến trên thế nhỉ ? Cheater nhiều đến thế hả :eek: phản đối ngầm ko rồi :oops:

Cheat thì ăn banned =))

Tào lao. Log bao nhiêu thì cũng chỉ để cầu ra code để gõ, có phải log nhiều rồi ngồi chơi mà tiền nó lên đều đều thì mới cheat, còn đằng này 'gõ thấy mẹ' chứ tưởng bở à. Họ có khả năng thì họ log mấy ngàn mấy vạn mặc họ.:p
Log nhiều gõ không kịp thì ăn banned họ lãnh. Thời buổi cạnh tranh ít ids hơn, ko thể log nhiều hơn rồi biểu ai cũng phải log ít như mình sao :p
có cần mình show 2 cái group 100 id lên cho mở rộng tầm mắt ko mà nói mình ít id ko có id để log vậy :D

Cái time pix đã ko còn code mà log cho cố để nặng trịch cái server người ta chi vậy bạn? Sao ko làm lúc nó cần mình làm code ra ào ạt mà chọn lúc ko có code để bất lợi cho ngta thế? Sống mà chỉ biết có lợi cho mình bất kể người khác tai hại thế nào sẽ ko có "hậu" đâu à.

cái này sao cấm được,họ nhanh thì gõ log nhiều,a chậm a log ít,chứ tôi gõ nhanh mà phài log như a sao được,mạnh ai nấy ăn thôi bác ko giải quyết được gì đâu

có cần mình show 2 cái group 100 id lên cho mở rộng tầm mắt ko mà nói mình ít id ko có id để log vậy :D

Cái time pix đã ko còn code mà log cho cố để nặng trịch cái server người ta chi vậy bạn? Sao ko làm lúc nó cần mình làm code ra ào ạt mà chọn lúc ko có code để bất lợi cho ngta thế? Sống mà chỉ biết có lợi cho mình bất kể người khác tai hại thế nào sẽ ko có "hậu" đâu à.
cậu cần mở rộng ko cho cậu mở rộng :( 100ID nhiều quá
Ý kiến của cậu chả có tác dụng gì, cheat thì nó banned thế thôi việc gì phải giới hạn ID
cậu nên nhớ Soft pix nó cũng cấm đấy nên nếu muốn làm đúng luật thì cứ web mà làm nha

Mặc dù nghĩ đề xuất của bạn rất khó được phần đông (thậm chí bác Đức) chấp nhận, nhưng mình ủng hộ đề xuất này.

đúng rồi. hạn chế đi . mà tốt hơn là dẹp luon đi.
gõ web cho khoe. web vẫn là nhất :D

Nghe 2 cái group 100ids muỗn 'vãi cả ra quần' ghê :p:confused:
kinh thế à, gõ solo 2 cái gr 100id tổng là 200id còn xài không hết , khi đã ko có code thì làm gì phải "cố ăn" phát ghê thế :( Xin lỗi nha mình đang làm cpm, do tháng này bị banned nên thỉnh thoảng mới lôi group cũ ra làm lại, mình ko có thiếu tiền đến nỗi cố ăn như bạn , thôi xin kiếu , bạn nc mất vệ sinh quá ạ

mình gõ tàn tàn để ko bị mệt, sp 25 thôi

nhưng nếu muốn tập trung thì cũng dc 30 nhưng làm vậy mệt lắm :D
tính ra pro đó chứ :eek:
code 2 chữ ko mà SP cở này ko cheat cũng choát là đa số o_O
Nhưng nếu muốn làm cho đúng luật của pix thì thím cạp web nha vì pix nó cấm dùng soft đấy :p

tính ra pro đó chứ :eek:
code 2 chữ ko mà SP cở này ko cheat cũng choát là đa số o_O
Nhưng nếu muốn làm cho đúng luật của pix thì thím cạp web nha vì pix nó cấm dùng soft đấy :p
ủa tôi thấy code của pix lúc nào cũng bao gồm đủ loại mà ??? Ngắn dài + bs đều có , làm gì đêm nào cũng toàn code dài hết đâu ?!

Ông chủ nào chẳng có quy định của riêng họ, đương nhiên nếu mem đều làm trên web thì pix là sướng nhất , chỉ có mem chịu thiệt loạn con mắt vì mấy cái tab thôi . Suy cho cùng làm trên soft chỉ dc 1 cái lợi là ko cần mở nhiều tab phát oải, vẫn gõ đàng hoàng cho anh pix thì chúng ta đâu có lỗi gì. Sống ở đời chỉ cần ko thẹn với lương tâm là dc, ko cần thiết phải tuân theo những quy định cứng nhắc , vì quy định căn bản cũng do con người đề ra vì cái lợi của họ.

anh Bao @mirinda rành pix hơn mình, nên nhờ anh cho ý kiến vậy.
theo mình thì pix cấm dùng soft cũng có lí do. mình làm trên soft thì đã là cheat rùi. chủ yếu login nhiu hay ít để thất thoát code thui.

nói chuyện ngu quá. Cheat là ngồi chơi chứ còn gì nữa , ặc ặc, log tám chục account vào chọt chọt 1 kí tự or esc liên hoàn tiền lên đều đều đó thôi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,849
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week