Ask Ý kiến về giới hạn ID trên soft Xuanduc để cấm tình trạng cheat của captchater

Status
Not open for further replies.
Thông tin pix có nhìu cheater chủ topic lấy ở đâu thế
Không phải năm rồi nó ban tùm lum acc với lý do 1 chữ à? thế ko cheat nghĩa là gì

Mình theo captch từ năm 2010 lập nick trên mmo tham gia cập nhật tình hình load năm 2013 và vẫn gõ đến giờ từ khi còn soft đến web rổi đến soft pix là nguồn sống của mình sao mình bỏ ko đụng đến dc bạn nhỉ
ak vậy thì chỉ minh chứng 1 điều bạn là 1 capter nghiêm túc, ko biết mánh khóe cheat bao giờ ;)
Thông tin pix có nhìu cheater chủ topic lấy ở đâu thế
bạn bè captcha ngày xưa toàn dân cheat :)) nhưng h đã bỏ làm những mảng khác hết rồi :cool:

Không phải năm rồi nó ban tùm lum acc với lý do 1 chữ à? thế ko cheat nghĩa là gì

Cả năm trước rồi bạn......

ak vậy thì chỉ minh chứng 1 điều bạn là 1 capter nghiêm túc, ko biết mánh khóe cheat bao giờ ;)

bạn bè captcha ngày xưa toàn dân cheat :)) nhưng h đã bỏ làm những mảng khác hết rồi :cool:

Bạn bè bạn cheat bạn suy ra pix toàn cheat à đâu vô lý vậy được.. Theo mình cheat cũng như hacker vậy có hacker mũ trắng và hacker mũ đen.

Bạn bè bạn cheat bạn suy ra pix toàn cheat à đâu vô lý vậy được.. Theo mình cheat cũng như hacker vậy có hacker mũ trắng và hacker mũ đen.
ko có câu nào mình nói pix toàn cheat , bạn đừng hiểu lầm . Mình chỉ nói khi pix load nhanh mà log 1 lúc 50-80 id thì chắc chắn cheat thôi

Cả năm trước rồi bạn......

làm đi cha nội hơi đâu cãi với thằng tre trâu , đi scam lập nick mới rồi tạo thread, cmt lấy uy tín , captcha cấm soft từ đó đến giờ chứ đâu mới đây

Chỉ 1 chữ. Newber :D

làm đi cha nội hơi đâu cãi với thằng tre trâu , đi scam lập nick mới rồi tạo thread, cmt lấy uy tín , captcha cấm soft từ đó đến giờ chứ đâu mới đây
tội lỗi quá, vu khống , nói sai về người khác vì sự ngu dốt của bạn chính là gây nghiệp đó. Bạn ko thể nhả lời ngọc ngà ra từ miệng bạn thì cũng đừng đặt điều thị phi cho người đời, cuộc đời bạn chẳng bao giờ khá lên dc đâu

ko có câu nào mình nói pix toàn cheat , bạn đừng hiểu lầm . Mình chỉ nói khi pix load nhanh mà log 1 lúc 50-80 id thì chắc chắn cheat thôi

Sao tên topic đặt là tình trạng cheat ko phải toàn cheat mới nói là tình trạng à.........

Chưa chắc load nhanh mà log 50-80id gọi là cheat bạn nhé. Vì dùng soft bạn add 1 lúc 50-80id. VD: add 50-80id cùng lúc lúc nhưng ko start hết mà chí start 1 vài id thôi sao đó paused, phần id nằm mị mị mị khúc dưới bạn cũng đâu có thấy có dc start hay chưa mà bạn dám phán quyết là log vào như vậy là cheat. Phần bạn nhìn thấy là ảnh đã paused và chụp lại và hiển thị số id tổng dc add vào thôi. Cho dù bạn nhìn thấy toàn bộ paused hết cũng chưa chắc là cheat vì có thể start từng id rồi pause cho đến hết và chụp lại. Tốt nhất bạn nhìn thấy tận mắt thì hả phán quyết nhé.

Sao tên topic đặt là tình trạng cheat ko phải toàn cheat mới nói là tình trạng à.........
? tiêu đề ghi vậy cho gọn. Chẳng lẽ rườm rà viết rằng "

"Ý kiến về giới hạn ID trên soft Xuanduc để cấm tình trạng cheat của một số thành phần captchater " ?

? tiêu đề ghi vậy cho gọn. Chẳng lẽ rườm rà viết rằng "
"Ý kiến về giới hạn ID trên soft Xuanduc để cấm tình trạng cheat của một số thành phần captchater " ?

Cái tiêu đề hiện tại cũng dài sọc ra đấy thôi.....

Cái tiêu đề hiện tại cũng dài sọc ra đấy thôi.....
nó dài sọc thì bạn bị mất miếng thịt nào ak?

Chưa chắc load nhanh mà log 50-80id gọi là cheat bạn nhé. Vì dùng soft bạn add 1 lúc 50-80id. VD: add 50-80id cùng lúc lúc nhưng ko start hết mà chí start 1 vài id thôi sao đó paused, phần id nằm mị mị mị khúc dưới bạn cũng đâu có thấy có dc start hay chưa mà bạn dám phán quyết là log vào như vậy là cheat. Phần bạn nhìn thấy là ảnh đã paused và chụp lại và hiển thị số id tổng dc add vào thôi. Cho dù bạn nhìn thấy toàn bộ paused hết cũng chưa chắc là cheat vì có thể start từng id rồi pause cho đến hết và chụp lại. Tốt nhất bạn nhìn thấy tận mắt thì hả phán quyết nhé.
? ko hiểu bạn lan man gì nữa ? Mình có nói câu nào cho bạn hiểu sang log sẵn 80 id trong tình trạng pause ko start j j ak ?

Thôi xì tóp, nói nhiều với người ko cùng quan điểm cũng thế. Đi mò coi có cái gì làm lấy tiền xài cho sướng. Bye :)

có vẻ như càng bàn luận các thím càng tỏ ra anh hùng bàn phím hơn
Thớt muốn góp ý soft XD thì theo mình inbox a Xuanduc là ok nhất. còn việc ai muốn làm thế nào thật sự k thể can thiệp và khuyên họ đâu.
TOPIC CLOSE.
Chào thân ái và quyết thắng. !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,848
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week