Announce Xử phạt MOD sadl0ve_0s

Status
Not open for further replies.
Bợn này nghĩ ai cũng làm không công cho bợn ấy hưởng đó mà kụt. Xin lỗi bợn nhé, bạn bè thì bạn bè mà tiền bạc vẫn là tiền bạc. Mày vay không trả tao vẫn chém mày như thường...
Thật sự trước giờ ta mới gặp 1 thằng gacptcha này. Quả là chuyên gia đâm chọt, nói xấu, chém xàm người khác như mi. Mà tuyệt chiêu của mi khoái nhất là dùng bụng ta suy ra bụng người :m146:

Nó bảo 4rum này là cái 4rum rẻ rách thế ko hiểu nó vào đây làm chi :m131: hay là ko có 4rum này thì nó còn ko đc = 1 cái rẻ rách :m131:

sao chúng mày cứ đổ người ta đâm chọt nói xấu chém xàm trong khi tất cả cái tao nói có gì là bịa đặt hay tao nói oan cho à :binhsua48:cái gì ta nói đều có proof và topic rõ ràng nếu ko rõ thì vào mà đọc lại nhé, làm người ko có gì sai thì sao phải sợ người ta soi mói đâm chọt, sống tốt thì sao lại có kẻ thù để đâm chọt, tự suy ngẫm trước đi :binhsua48:

Vầy cho hỏi ID cũ của m ở 4rum là gì :m131: nói thật là người mới thì xin cmn lỗi đi *** ai tín đâu :m131: 1 cái ip là xong lí lịch sạch sẽ đừng hỏi vì sao mem mới rất hay bị dò sét bời vì clone h thì quá dễ r :m131:

Vậy tại sao bợn mở miệng câu này thì người đọc thấy khó chịu câu đó :m131: Chẳng lẽ các newbie cũng đứng về một phía bỏ rơi bợn hết à :m131:

Vầy cho hỏi ID cũ của m ở 4rum là gì :m131: nói thật là người mới thì xin cmn lỗi đi *** ai tín đâu :m131: 1 cái ip là xong lí lịch sạch sẽ đừng hỏi vì sao mem mới rất hay bị dò sét bời vì clone h thì quá dễ r :m131:
tao cần éo gì chúng mày tin? dò xét kệ mày, nghi ngờ kệ mày, tao éo quan tâm. Còn ko có proof thì đừng nói xằng nói bậy là đc. Chúng mày cần nick để đi spam này nọ, tao là tao *** cần. Thôi éo mất thời gian nữa, forum ngoài cái topic captcha ra giờ chẳng có topic nào giúp ích đc tao cả. Mày thích spam thì kiếm đứa khác nhé, tao éo rảnh nữa đâu. Chào mày, thích thì sang mấy topic captcha mà spam tao tiếp ;))

sadl0ve_0s là một người tốt. trời có lúc nắng lúc mưa, tính khí con người cũng vậy không dễ gì giữ được hòa ái suốt. Nhưng sadl0ve_0s là một người trẻ tuổi giàu nhiệt huyết - đáng được phục chức.

mình thấy sad love ko đáng bị như vậy,đừng lôi cả đống mod bị lên án trước đây ghép chung với sad love rồi xử này xử nọ,đừng quơ đũa cả nắm vậy.

sadl0ve_0s là một người tốt. trời có lúc nắng lúc mưa, tính khí con người cũng vậy không dễ gì giữ được hòa ái suốt. Nhưng sadl0ve_0s là một người trẻ tuổi giàu nhiệt huyết - đáng được phục chức.

sao ko thấy chỗ nào để mình tks bạn 1 cái :),nghe giọng nói của sad love biết là xấu ko nổi rồi :)

Vậy tại sao bợn mở miệng câu này thì người đọc thấy khó chịu câu đó :m131: Chẳng lẽ các newbie cũng đứng về một phía bỏ rơi bợn hết à :m131:
spam nốt phát =))
mày có biết là có 5,6 người phải pm inbox tao để cảm ơn vì nói ra sự thật ko, họ chẳng muốn tham gia vào hay gây hấn gì ai ở forum này, và tao biết nếu có poll thì họ vẫn sẽ chống lại tao vì đó là cách duy nhất giúp họ sống tốt trong forum này. nên cái poll hay cái gì đó với tao chẳng qua là cách hợp thức hóa chúng mày giúp nhau thôi. OK cứ tự nhiên, tao chẳng quan tâm. THế nhé , ko thằng kutj lại tranh thủ spam nữa, nó spam đc 3000 rồi :binhsua48:

có con sâu bọ comment ngay trên bạn nó *** cần biết điều đấy đâu bạn. nó nhảy vào 4rum và cắn cả 4rum *** ra j đó :|

tao cần éo gì chúng mày tin? dò xét kệ mày, nghi ngờ kệ mày, tao éo quan tâm. Còn ko có proof thì đừng nói xằng nói bậy là đc. Chúng mày cần nick để đi spam này nọ, tao là tao *** cần. Thôi éo mất thời gian nữa, forum ngoài cái topic captcha ra giờ chẳng có topic nào giúp ích đc tao cả. Mày thích spam thì kiếm đứa khác nhé, tao éo rảnh nữa đâu. Chào mày, thích thì sang mấy topic captcha mà spam tao tiếp ;))

:m131: hỏi vài câu thôi có gì mà nhột hay là câm cmn như con cờ hó r :m131: Spam này nọ :m131: từ hồi m vào 4rum topic m lập ko có ít đâu ngồi đó mà bô bô cái mồm kêu t *** cần :m066:
P/s: Gửi tới mấy bạn có chót lỡ inbox cho gacapcha thì nên cẩn thận đi là vừa :m131: check lại lịch sử uytinlagi đi :m131: phương thức hoạt động của nó ý :m131:

spam nốt phát =))
mày có biết là có 5,6 người phải pm inbox tao để cảm ơn vì nói ra sự thật ko, họ chẳng muốn tham gia vào hay gây hấn gì ai ở forum này, và tao biết nếu có poll thì họ vẫn sẽ chống lại tao vì đó là cách duy nhất giúp họ sống tốt trong forum này. nên cái poll hay cái gì đó với tao chẳng qua là cách hợp thức hóa chúng mày giúp nhau thôi. OK cứ tự nhiên, tao chẳng quan tâm. THế nhé , ko thằng kutj lại tranh thủ spam nữa, nó spam đc 3000 rồi :binhsua48:

thùng rỗng kêu to. lên mmo *** kiếm được xu nào cả ngày ngồi kiếm chuyện :|

spam nốt phát =))

Một forum bao nhiêu người onl hàng ngày, trong box capt cũng biết bao nhiêu bợn vào, vậy mà chỉ có 5 - 6 người inbox cảm ơn. Công đức của bợn thật là vô hạn và to lớn :m131:

Phạt để làm gương! Mình thấy lạ thật!
Thôi Shin à! hay giờ tuyển mod trả lương đi, mỗi thành viên tham gia forum phải đóng phí theo tháng :m021: tiền dư ra thì làm bảo hiểm đền bù scam do các mod gây ra, 1 phần thì trả lương cho mod. Vậy đi cho chắc, mod phạm lỗi thì phạt nặng hoặc cho nghĩ việc. Có liên quan scam thì giao cho member bầm bầm cũng dc :m131: Còn có công hay trong tháng làm tốt thì thưởng thêm tiền :m131: Chứ ở đời ai đem thời gian của mình ra làm không công quản lý rồi nhận lại mấy cái lời chửi xàm của những kẻ vô văn hóa :m131:

Chào các bạn,

Đầu tiên cho mình nói về những gì sadl0ve_0s đã làm cho Forum:

• Quản lý khá tốt BOX Relax Zone
  • Hỗ trợ cho Members mới và Trial Mod nhiệt tình

Hiện sadl0ve_0s đã xử dụng những từ ngữ và đã có một số hành động không đúng với một BQT.

sadl0ve_0s có rất nhiều cống hiến với Forum nên BQT quyết định để sadl0ve_0s có thêm một cơ hội để làm lại với chức Trial MOD. Hy vọng các bạn ủng hộ.

Và sau Topic này, tất cả những Topic Report sadl0ve_0s về những vấn đề hiện tại sẽ bị Closed ngay lập tức. Nếu cố tình vi phạm mình sẽ buộc phải BANNED Forverer.

BQT MMO4ME
Thân

Định không viết 1 bài nào trong 4room này nữa. Nhưng giờ cảm thấy cần phải viết 1 vài câu từ sẵng tiện chia tay luôn.
Mà mới đầu là định lập thread luôn nhưng Shin nói vậy nên thôi, viết vào đây luôn vậy.
(Đọc xong bài viết này các bác nào muốn chém gió cứ pm yahoo dưới nick nhá, cấm comment ném đá bên nhau => Cái này là có tậc giật mình thôi. Ok !)

Gửi Shin !

Mình ko biết Shin bận tới cỡ nào, dự án, kế hoạch cho 4room hoành tráng ra sao nhưng thiết nghĩ hệ thống BQT của 4room còn quá thiếu và quá kém. Mọi việc hình như Shin không quan tâm đến hay được báo cáo quá chậm hay cách xử lý của Shin còn tình cảm !?

Cùng là 1 vấn đề mà lại để dây dưa gần mươi ngày mới giải quyết xong, mà nói thật, cách xử như vầy của Shin chỉ làm một số member ức chế thêm và thêm vào đó là đối tượng bị xử lý càng nhởn nhơ khinh thường người khác hơn mà thôi.

Để mình dẫn chứng nhé :
_ Thứ nhất TẠI ĐÂY : Là một lời thách thức lẫn xúc phạm toàn thể member trong 4room này. Những lời lẽ này là từ một MOD - một Cán bộ thuộc BQT 4room - phát ra sao !? MOD mà thừa hơi, rỗi việc đi thách thức member đấu đá với mình sao !?
_ Thêm nữa là ngay tại đây có 1 quote lại 1 post của Mod với lời lẽ thật không biết phải đánh giá thế nào nữa.

Mod mà nói ra điều này sao !? Giúp đỡ người khác (ở 4room này là các member) mà coi là "bố thí" sao !?

Chỉ bấy nhiêu đó thôi cũng đủ cho về Sr.Member rồi, mà đằng này Shin chỉ tạm cho về T.Mod - Chả hiểu cách xử lý của Shin là có quá tình cảm không !?

Gửi OnlyC !

Theo mình được biết thì OnlyC quản lý trực tiếp tấc cả các Mod và các thành viên BQT khác. Nhưng cơ cấu tổ chứ và quyền hạng của từng BQT nói thật : Chưa tốt.
Hầu như mình không thấy 1 S.Mod nào đứng ra xử lý công việc thay Admin hết mà "tấc cả mọi việc" các member cần lời giải thích thỏa đáng thì lại trông chờ lời phát ngôn từ Admin mới "cảm thấy" hài lòng.
Và 1 vấn đề nổi cộm mà ngay từ ngày đầu mình vào 4room đã thắc mắc : Đó chính là việc xóa bài, ban nick, xóa thread, move thread ... mà không nói lý do rõ ràng là member post như vậy vi phạm như thế nào mà chỉ chung chung.
Nói tới đây chắc 1 vài bác lại bảo mình đọc rule 4room lắm àh !? Vậy cho mình hỏi 1 điều : Trong 4room này, có bao nhiêu bạn đã đọc qua Bộ Luật Dân Sự Nước Cộng Hòa Xã Hỏi Chủ Nghĩa Việt Nam !? Luật có bao nhiêu chương !?

Àh, có lẽ hỏi câu đó hơi xâu xa, nói Rule 4room đi :D

Trên đây là những câu từ mình mong muốn 2 Admin xem xét lại toàn bộ hệ thống BQT của 4room, xây dựng cho 4room có 1 đội ngũ BQT mà các mem luôn tin yêu. Đừng vì 1 người nào đó có thâm niên hay tỏ ra hay ho gì gì đó mà nhẫn nhịn cho qua để rồi 4room mỗi ngày như 1 đống rác, ai cũng thích quăng vào đấy những lời không hay dành cho 1 member nào đấy hay 1 cán bộ trong BQT.

Thân chào và chúc sức khỏe !

cho thử thách lại cũng được rồi , xem như để khẳng định mod Sad có tâm huyết gắn bó với forum hay không , chúc em Sad mau lên lại MOD :binhsua58:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,002
Latest member
khoic1

Most viewed of week

Most discussed of week