Announce Xử phạt MOD sadl0ve_0s

Status
Not open for further replies.
Quá nặng tay với người tốt:binhsua23:
cái này là quá nhẹ rồi đấy, ta tưởng unset rồi ban vài ngày ra đảo hối lỗi đó :binhsua48:admin làm thế này thì khác gì làm cho có, tmod và mod thì khác gì nhau, vài bữa lại lên thôi, nhưng dù sao cũng coi là có xử lý :binhsua48: ta còn tưởng là admin ko xử lý nữa kìa :binhsua50:

Last edited by a moderator:
haiz....mod nào cũng có lúc nổi nóng và mod nào cũng có lúc sai lầm ;))

chắc qua nhà an ủi e nó quá.:(

sadlep tục tưng của ta:m040:đừng bùn nha:m040:cố gắng lên lại mod nào:m040:

Mình thấy việc này ko đáng để mọi người phải cười cậu ấy như vậy đâu. ai chả có những lúc sai quan trọng nhất là mình phải biết chấp nhận và sửa sai nếu cậu ý sai thật thì để cậu ý tự sửa trữa lỗi lầm đi mọi người đừng thêm dầu vào lửa. thay cho nhưng lời lẽ khó nghe bằng những lời động viên cũng ko mất gì đâu. mong rằng MMO sẽ mãi là một gia đình trong đó có các bạn và mình. đến với mmo mỗi người một hoàn cảnh mọi người nên chia sẽ và giúp đỡ lẫn nhau thay vì những lợi ích cá nhân hãy lới rộng vòng tay để mọi người đến với mình để một ngày nào đó mình gặp khó khăn sễ có những người bạn bên cạnh để chia sẻ những nỗi buồn với mình............:binhsua37::binhsua37: Google: giải thích câu tục ngữ "Thương người như thể thương thân " :binhsua37:" Lá Lành Đùm Lá Rách "

Last edited by a moderator:
Ôi vợ iu :binhsua04: , cứ bình tĩnh em ah, ko có gì phải nóng cả.

Nghe nói hk biết dụ ji mà phạt bé đẹp thế ????:lac::lac:

cái này là quá nhẹ rồi đấy, ta tưởng unset rồi ban vài ngày ra đảo hối lỗi đó :binhsua48:admin làm thế này thì khác gì làm cho có, tmod và mod thì khác gì nhau, vài bữa lại lên thôi, nhưng dù sao cũng coi là có xử lý :binhsua48: ta còn tưởng là admin ko xử lý nữa kìa :binhsua50:
Cái gì người ta làm đúng,làm tốt , đóng góp cho forum thì phải ghi nhận ,cổ vũ ,còn những gì chưa đúng thì có BQT nhắc nhở ,phê bình và tự kiểm điểm .Là con người chứ ko phải con Bot mà ko có sai sót .Cậu cả ngày chỉ hóng hớt trên này chọc với phá chứ đã làm đc cái gì chưa mà ý kiến hơi nhiều .Forum là cộng đồng mở ,cảm thấy ở đc thì ở mà ko thích thì Next cho nó lành .Trích nguyên văn của nghệ sĩ hài Xuân Bắc " Làm 1 chương trình lên sóng 30' người nghệ sĩ có khi phải mất cả tuần ,cả tháng tập luyện nhưng người xem chỉ cần 1s để remote qua kênh khác hợp khẩu vị hơn "=> biến tấu lại "Xây dựng 1 forum, 1 cộng đồng nó tốn nhiều công sức lắm chứ những member tham gia chỉ cần mất có 2s để next qua 1 forum khác thôi " Ok chưa :)

Cái gì người ta làm đúng,làm tốt , đóng góp cho forum thì phải ghi nhận ,cổ vũ ,còn những gì chưa đúng thì có BQT nhắc nhở ,phê bình và tự kiểm điểm .Là con người chứ ko phải con Bot mà ko có sai sót .Cậu cả ngày chỉ hóng hớt trên này chọc với phá chứ đã làm đc cái gì chưa mà ý kiến hơi nhiều .Forum là cộng đồng mở ,cảm thấy ở đc thì ở mà ko thích thì Next cho nó lành .Trích nguyên văn của nghệ sĩ hài Xuân Bắc " Làm 1 chương trình lên sóng 30' người nghệ sĩ có khi phải mất cả tuần ,cả tháng tập luyện nhưng người xem chỉ cần 1s để remote qua kênh khác hợp khẩu vị hơn "=> biến tấu lại "Xây dựng 1 forum, 1 cộng đồng nó tốn nhiều công sức lắm chứ những member tham gia chỉ cần mất có 2s để next qua 1 forum khác thôi " Ok chưa :)
tôi làm đc gì thì tự đọc thì hiểu nhé ;)) tôi thì tôi chẳng biết người ta làm đc gì, cái tôi thấy là người ta đã sai còn hổ báo thì tôi phải làm ra ngô ra khoai mà thôi 1 lần nữa nói cho rõ nhé, tôi là tôi ghét 1 vài cá nhân thì tôi lôi cái sai ra để làm rõ, còn forum này thì liên quan chi vậy??? tôi cũng chẳng ghét hết đc cả BQT hay cả forum, còn việc tôi làm là phá hoại hay đóng góp cho forum thì tùy người cảm nhận
và đây là topic thông báo của admin nên nếu cậu "thích thể hiện" thì ra ngoài lập topic tôi sẽ chiều cậu ;)) và cho cậu xem tất cả bằng chứng tôi đúng và người khác sai ở đâu nhé :binhsua58:

tội nghiệp em ý quá anh ơi. Sao tớ dạy gái thế :binhsua50::binhsua50::binhsua50::binhsua50: But dù sao sadlove cũng đừng bùn, cống hiến cho 4rum và diệu dàng 1 tí là lên chức lại chứ gì :binhsua119:

Ai mà cười vụ sad bị hạ chức 1 bậc thì người đó nên xem lại mình, chắc thấy hả dạ nên mới cười nổi :D
Đúng là gần đây có 1 luồng gió độc, tmod và mod cẩn thận bị trúng độc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week