Announce Xử phạt MOD sadl0ve_0s

Status
Not open for further replies.
hình phạy có vẻ hơi nặng :m190: Sad xuống mem đi cho vui :m131:
P/s: ban tuonglaimmo có vẻ tâm huyết vs 4rum đó chắc lên mod đc ủng hộ lắm sao ko đk bạn nhỉ :m121:

Ai mà cười vụ sad bị hạ chức 1 bậc thì người đó nên xem lại mình, chắc thấy hả dạ nên mới cười nổi :D
Đúng là gần đây có 1 luồng gió độc, tmod và mod cẩn thận bị trúng độc :)
by muội của ta cũng cẩn thận củi lửa nha:m158:

vode cho chi len mod

Ai mà cười vụ sad bị hạ chức 1 bậc thì người đó nên xem lại mình, chắc thấy hả dạ nên mới cười nổi :D
Đúng là gần đây có 1 luồng gió độc, tmod và mod cẩn thận bị trúng độc :)
đầu tiên thì rất nhiều người cười vì quyết định này đấy và chẳng có gì phải xem lại mình cả :binhsua48:
còn điều 2 là chẳng có gió độc nào cả, sao cứ đổ lỗi của mình lên người khác để trốn tránh trách nhiệm vậy, tiên trách kỉ hậu trách nhân, nếu ko làm gì sai thì sợ gì có người tố cáo
mà quay lại việc từ đầu tiên đi, làm gì mà để đến nỗi tôi phải mất thời gian công sức đì bằng đc vậy :binhsua48:

:binhsua46:sad thế mà gặp phải собака khổ sad quá thôi sad ơi về làm Mem đi cho đở phải đau đầu:binhsua52:

hình phạy có vẻ hơi nặng :m190: Sad xuống mem đi cho vui :m131:
P/s: ban tuonglaimmo có vẻ tâm huyết vs 4rum đó chắc lên mod đc ủng hộ lắm sao ko đk bạn nhỉ :m121:
admin mà thích thì tết ta về quê lấy đầy đủ giấy tờ rồi xin cái chức police cái, mà police thì phải có chức năng ban chứ police có tiếng mà ko có miếng ta cũng chẳng ham :binhsua48:mà có topic trung gian rồi thì lo gì có scammer mà phải lo :binhsua48:

khổ ải vô biên quay đầu làm gì :m058::m058::m058::m058:

Google: Giải thích câu tục ngữ " Lá Lành Đùm Lá Rách"

Gửi đến các chú hater mình :m131:

" Sai lầm lớn nhất đời mày, là hai chữ đố kị
Sai lầm lớn nhất của đời tao đem lòng tốt của mình ra, để làm vật bố thí
"
fai đố kị ko ? xem lại mình đi tại sao mình có nhiều hater như thế
còn của đem bố thí thì xứng đáng vs 2 chữ " lòng tốt " sao ô bạn :binhsua58:

fai đố kị ko ? xem lại mình đi tại sao mình có nhiều hater như thế
còn của đem bố thí thì xứng đáng vs 2 chữ " lòng tốt " sao ô bạn :binhsua58:

còn tuỳ bạn ơi có người làm việc xấu thì mới có hater có người làm việc tốt cũng có hater mà :binhsua53:

" Bầu Ơi Thương Lấy Bí Cùng Tuy Rằng Khác Giống Nhưng Chung Một Đàn".

Trẻ hóa tóc và làm đẹp cho tóc khô xơ từ bên trong.
Khi tiết trời sang thu là lúc bạn cũng đối mặt với vấn đề rắc rối về tóc khô, chẻ ngọn. Làm đẹp cho tóc khô xơ từ bên trong Nếu tóc dễ bị chẻ ngọn, khô có thể do bạn thiếu các axit béo thiết yếu. Do đó, bạn nên bổ sung thực phẩm gồm dầu cá, cá hồi, cá ngừ, cá trích, cá thu, oliu, các loại hạt, bơ.​
Trẻ hóa tóc cho tóc bị xơ vàng hiệu quả Trẻ hóa tóc bạc bằng khám phá của các nhà khoa học Mỹ
Mầy bị liệt não hả mầy

thật sự mà nói ta ghét người VN (dù là đồng bào) nhất ở điểm luôn đặt chữ TÌNH trước chữ LÝ
Việc ta tố cáo MOD SADLOVE nói thẳng ra là ta chẳng sai ở đâu mà sai là sai từ việc MOD SADLOVE bênh vực bạn bè (s2_lhe0, 5Tin) khi ta tố cáo họ scam rồi buông lời nhục mạ ta trước, rồi ta mới làm to chuyện

mà qua các topic ngoài vài người pm inbox khích lệ và cảm ơn, còn lại toàn gạch đá ta dù ta chẳng làm gì sai, khiến ta ức chế phải buông lời khiếm nhã, thật sự mà nói
ĐẾN BAO GIỜ NGƯỜI VN MỚI CÓ THỂ ĐỂ CHỮ LÝ TRƯỚC CHỮ TÌNH, NHÌN SỰ VIỆC 1 CÁCH CÔNG BẰNG ĐÂY:binhsua48: TOÀN SỐNG LUỒN CÚI ĐẠP ĐẦU KẺ YẾU NỊNH NỌT KẺ MẠNH ĐỂ SỐNG TỐT:binhsua48:
thôi đi làm việc comment 1 hồi lại bực mình :binhsua50:

còn tuỳ bạn ơi có người làm việc xấu thì mới có hater có người làm việc tốt cũng có hater mà :binhsua53:
ta là người tốt mà đầy hate nè, vì đơn giản là ta chống lại kẻ có quyền lực và có thế lực đông nên gạch đá xây nhà ko hết nè :binhsua48:tố cáo scammer rồi bị đàn áp, rồi đổ lý do là ta là scammer trong khi ta chẳng làm gì, ta phải lập topic cảnh báo ta để chúng nó im miệng rồi mà có ai cho ta 2 chữ bình yên ko :binhsua48:

tôi làm đc gì thì tự đọc thì hiểu nhé ;)) tôi thì tôi chẳng biết người ta làm đc gì, cái tôi thấy là người ta đã sai còn hổ báo thì tôi phải làm ra ngô ra khoai mà thôi 1 lần nữa nói cho rõ nhé, tôi là tôi ghét 1 vài cá nhân thì tôi lôi cái sai ra để làm rõ, còn forum này thì liên quan chi vậy??? tôi cũng chẳng ghét hết đc cả BQT hay cả forum, còn việc tôi làm là phá hoại hay đóng góp cho forum thì tùy người cảm nhận
và đây là topic thông báo của admin nên nếu cậu "thích thể hiện" thì ra ngoài lập topic tôi sẽ chiều cậu ;)) và cho cậu xem tất cả bằng chứng tôi đúng và người khác sai ở đâu nhé :binhsua58:
Định " thể hiện " với cậu chút xíu nữa nhưng nhớ lại mỗi phút ngồi " thể hiện " là mỗi phút mình ko làm đc ra $ nào nên thôi :hihi:Cậu mà gửi cho tôi mỗi ngày 30$ vào tài khoản của tôi thì tôi "thể hiện " với cậu cả ngày cũng đc :lac:Sống trên đời là cần phải có 1 tấm lòng ...để gió cuốn đi....

cái này là quá nhẹ rồi đấy, ta tưởng unset rồi ban vài ngày ra đảo hối lỗi đó :binhsua48:admin làm thế này thì khác gì làm cho có, tmod và mod thì khác gì nhau, vài bữa lại lên thôi, nhưng dù sao cũng coi là có xử lý :binhsua48: ta còn tưởng là admin ko xử lý nữa kìa :binhsua50:

Xét tội thì phải truy công! Có công không thưởng mà có tội bắt phạt liền! Chân lý ở đâu thế bợn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week