Announce Xử phạt MOD sadl0ve_0s

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,339
MR
49.253
Chào các bạn,

Đầu tiên cho mình nói về những gì sadl0ve_0s đã làm cho Forum:

• Quản lý khá tốt BOX Relax Zone
  • Hỗ trợ cho Members mới và Trial Mod nhiệt tình

Hiện sadl0ve_0s đã xử dụng những từ ngữ và đã có một số hành động không đúng với một BQT.

sadl0ve_0s có rất nhiều cống hiến với Forum nên BQT quyết định để sadl0ve_0s có thêm một cơ hội để làm lại với chức Trial MOD. Hy vọng các bạn ủng hộ.

Và sau Topic này, tất cả những Topic Report sadl0ve_0s về những vấn đề hiện tại sẽ bị Closed ngay lập tức. Nếu cố tình vi phạm mình sẽ buộc phải BANNED Forverer.

BQT MMO4ME
Thân

sao lại phạt sadlep của ta:m040:

yeah

:m131:
Mỗi ngày 1 tin nhắn I hate sad :m131:
đến khi nào sad trả lời yess me too :m121:

thấy em nó cũng thank mấy cái coi như giảng hòa thôi thì cũng ko chấp nhất nữa làm gì
Định nói đôi lời với em mà thôi chắc nhiều người cũng nói rồi, mong em tiếp thu đc những gì người khác góp ý :binhsua48:

:binhsua53: sadl0ve_0s

haa

Các chú haterz vào chém bé sad đi nào :m021:
Giờ chắc cũng vừa vui vừa tức :m131:
Tức vì không đc unset mod hoàn toàn
vui vì bị unset xuống t mod :m121:

đã bị xử phạt mất rồi :binhsua53:

1 pro đã lên đường rồi :(.PRO nha trang buồn quá

trial mod thì vẫn có chứ mod mà. chắc phải phấn đấu nhiều thì có cơ hội lên lại mod.

o la la zui quá :binhsua172:

Và sau Topic này, tất cả những Topic Report sadl0ve_0s về những vấn đề hiện tại sẽ bị Closed ngay lập tức. Nếu cố tình vi phạm mình sẽ buộc phải BANNED Forverer.
Tiện thể bác Shin cho hỏi câu này có nên hiểu là 1 câu đe dọa ko :binhsua58:nghĩa là ko đc tố cáo hay là ko đc tố cáo các vấn đề cũ liên quan nhỉ:binhsua48:

Tiện thể bác Shin cho hỏi câu này có nên hiểu là 1 câu đe dọa ko :binhsua58:nghĩa là ko đc tố cáo hay là ko đc tố cáo các vấn đề cũ liên quan nhỉ:binhsua48:
cái này tự hiểu đi hiểu theo kiểu nào cũng dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,876
170,937
Latest member
w885179

Most viewed of week