Announce Chính sách bảo hiểm khi SCAM có liên quan đến nhóm Legendary, Ancient và Expert

Facebook Post - 1200x630.jpg

Chào các bạn,

Với mục đích tăng cao giá trị của những nhóm thành viên lâu năm ở MMO4ME.com. Những người đã có rất nhiều cống hiến cho sự phát triển bền vững của ngôi nhà MMO4ME.com.

Chương trình này sẽ giúp các bạn tự tin hơn khi giao dịch hoặc làm ăn với những thành viên khác ở Forum.

Nội dung như sau:
  1. Các nhóm thành viên sau sẽ được MMO4ME.com bảo hiểm:
    • Ancient: bảo hiểm tối đa $150
    • Legendary: bảo hiểm tối đa $75
    • Expert: bảo hiểm tối đa $75
  2. Với các điều kiện sau:
  3. Khi trường hợp SCAM xảy ra, người bị hại chỉ cần tạo Topic Report theo Rules vào BOX này là được:
  4. Những ai trong các nhóm kể trên có thể yêu cầu BQT cập nhật số bảo hiểm của bạn vào nhóm Telegram tại Topic này.

Để biết được điều kiện lên các nhóm này, các bạn có thểm tham khảo ở đây: https://mmo4me.com/threads/nhom-thanh-vien-tai-forum.23579/

Lưu ý: quy định của chương trình có thể sẽ thay đổi tùy vào tình hình hiện tại.

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền,
BQT MMO4ME

Cái này quá sịn luộn, ui ko có nhóm Master ... :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:

biết khi nào mới lên đây :ami_fat_cat_010:

hình như tôi chỉ cần điều kiện 10MR là có thể lên Master, ai đó tốt bụng làm việc này (gửi 10MR cho admin) giúp tôi đc ko. Trước đây tôi có hơn 30MR gì đó, định chơi cái Lucky Number xong sẽ bỏ ra 10MR upgrade lên Master cho có số má, nhưng ko hiểu sao giờ còn có hơn 1MR :(

Last edited:
ko biet khi nao moi duoc Ancient

hầy, cái này mới nha

Cám ơn bạn nha. Bạn cũng nhanh chóng lên các nhóm cao hơn nha.
những thanh niên thuộc nhóm master đã đạt đến độ lười nhất định, chỉ comment những cái thấy cần nên ngồi chai đít thêm 5 năm nữa may ra được :D

những thanh niên thuộc nhóm master đã đạt đến độ lười nhất định, chỉ comment những cái thấy cần nên ngồi chai đít thêm 5 năm nữa may ra được :D
Hero cũng đôi khi lười chứ nói gì đến Master.... Account từ 2011 đến giờ mà vẫn chưa được đủ số messages để lên Legendary đây :p:p:p

Hero cũng đôi khi lười chứ nói gì đến Master.... Account từ 2011 đến giờ mà vẫn chưa được đủ số messages để lên Legendary đây :p:p:p

Cái gì càng khó lên thì càng có giá trị, dễ lên quá thì nó là đại trà rồi :pepe_the_Frog_050: với lại chất lượng hơn số lượng, nhiều mes mà toàn cmt kiểu spam ko trọng tâm thì cũng chẳng có ích j

Cái gì càng khó lên thì càng có giá trị, dễ lên quá thì nó là đại trà rồi :pepe_the_Frog_050: với lại chất lượng hơn số lượng, nhiều mes mà toàn cmt kiểu spam ko trọng tâm thì cũng chẳng có ích j
👍 👍 em tán thành comment của anh.

Respect a!

hình như mấy acc kia BQT set lại chứ đâu thể đi spam rồi dể lên đâu

hình như tôi chỉ cần điều kiện 10MR là có thể lên Master, ai đó tốt bụng làm việc này (gửi 10MR cho admin) giúp tôi đc ko. Trước đây tôi có hơn 30MR gì đó, định chơi cái Lucky Number xong sẽ bỏ ra 10MR upgrade lên Master cho có số má, nhưng ko hiểu sao giờ còn có hơn 1MR :(
Hay là mở Event đi, ai tặng 10 MR thì được đổi lại gì đó cho lẹ.

Xịn thật , cơ mà lên đến tầm này rồi mà đi bán cam thì hơi căng anh em ạ
Chương trình này sẽ giúp các nhóm xịn ngày càng xịn hơn mà :ami_fat_cat_001:

Mong ad cho nhóm acc Hero, verified trên 10 năm đc bảo hiểm. 25-50$ thôi cũng được nè. Cho acc 10 năm nó có giá chút xíu hihi :popo_big_smile:
Cũng là một ý kiến hay, mình sẽ suy nghĩ về những yếu tố này.

hình như mấy acc kia BQT set lại chứ đâu thể đi spam rồi dể lên đâu
BQT chưa có kế hoạch sẽ set lại gì cả, nên bạn cứ phấn đấu lên nha.

Mong ad cho nhóm acc Hero, verified trên 10 năm đc bảo hiểm. 25-50$ thôi cũng được nè. Cho acc 10 năm nó có giá chút xíu hihi :popo_big_smile:

Hay là mở Event đi, ai tặng 10 MR thì được đổi lại gì đó cho lẹ.

Chương trình này sẽ giúp các nhóm xịn ngày càng xịn hơn mà :ami_fat_cat_001:

Cũng là một ý kiến hay, mình sẽ suy nghĩ về những yếu tố này.

BQT chưa có kế hoạch sẽ set lại gì cả, nên bạn cứ phấn đấu lên nha.
Cám ơn admin @Shin đã cân nhắc về ý kiến cho nhóm accounts trên 10 năm tuổi của forum mình.

Bao giờ mới đủ điều kiện đây.

Tốt rồi tầm này đi bán scam là đã có Shin bảo hiểm cho 75$ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom