• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request XIN XÓA VERIFY

Status
Not open for further replies.

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Chào admin @Shin! Vì e dự định nghỉ MMO để ra ngoài làm và ít gd trên đây nữa nên e lập topic này xin admin cho nick thosanbupbe xuống thành nick trắng( bỏ vefify), đồng thời admin giúp e xóa file verify e đã nộp cho a. Nếu không có ai có khiếu nại gì e mong admin giúp e. E xin cảm ơn!

Last edited:
Có verify người ta mới dám sent trước cho mình chứ các bác, còn nick trắng rồi thì mình toàn sent cho ngta trước.

Upvote 0
Có verify người ta mới dám sent trước cho mình chứ các bác, còn nick trắng rồi thì mình toàn sent cho ngta trước.
Hi hi nick tui vẫn có ối kẻ gởi tiền trước ấy chứ cần gì ver

Upvote 0
up cho admin @Shin vào.
Hi, chào cậu.
Nếu cần thì BQT có thể banned 4ever nick cho cậu chứ xóa veri và xóa mail gừi info như cậu yêu cầu là không được gùi :D
Suy nghĩ thiệt hơn đi cậu.

Upvote 0
Chào admin @Shin! Vì e dự định nghỉ MMO để ra ngoài làm và ít gd trên đây nữa nên e lập topic này xin admin cho nick thosanbupbe xuống thành nick trắng( bỏ vefify), đồng thời admin giúp e xóa file verify e đã nộp cho a. Nếu không có ai có khiếu nại gì e mong admin giúp e. E xin cảm ơn!
thì h xin ban nick này đi, sau này mún giao dịch zì thì lập nick mới thui :D

Upvote 0
Hi, chào cậu.
Nếu cần thì BQT có thể banned 4ever nick cho cậu chứ xóa veri và xóa mail gừi info như cậu yêu cầu là không được gùi :D
Suy nghĩ thiệt hơn đi cậu.
Nếu ban vĩnh viễn thì đồng nghĩa với scam rồi, m có scam ai bao giờ đâu. Lúc veri nhận để vô thư mục nào thì giờ vô thư mục ấy xóa chứ có khó khăn gì đâu.

Upvote 0
Nếu ban vĩnh viễn thì đồng nghĩa với scam rồi, m có scam ai bao giờ đâu. Lúc veri nhận để vô thư mục nào thì giờ vô thư mục ấy xóa chứ có khó khăn gì đâu.
Lúc có 1 bác cũng đòi xuống Mem trắng ko đc và đồng ý Ban luôn.
Ai nghĩ bác ấy Scam đâu?

Upvote 0
Cứ để cái nick đó có sao đâu nè...cậu install bảo mật pass 2 lớp của 4rum là xong...chứ đâu phải cứ làm việc bên ngoài là cậu nghĩ internet.
Biết đâu thời gian gần cậu lại cần gì đó đấy... (kinh nghiệm bản thân)

Chúc cậu có công việc tốt ngoài đời :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn