Xin việc và học việc lập trình sau khi ra trường ở TP.HCM or ĐN

Chào mọi người em tên Quốc hiện 22t ở Đắk Lắk và chuẩn bị ra trường em có nguyện vọng tìm một sư phụ chỉ dạy về lập trình ứng dụng di động ...
Bản thân sau khi học 3 năm nghành công nghệ thông tin và những thứ em học được từ bên ngoài gồm:
  • ASP.NET học 1 chút.
  • C# , C++ học 1 chút.
  • HTML + CSS cái này học nhiều.
  • Java Android ( Đam mê cái này nhất nhưng mới học cơ bản chưa biết nhiều và vừa mới được chứng chỉ Digital Ship IT của Nhật :D ).
  • Web Joomla
  • Biết lắp ráp or phần mêm máy tính.
Sau khi ra trường và định hướng thì bản thân em muốn là 1 developer Android , IOS , .... Nhưng bản thân còn hạn chế , kinh nghiệm chưa có và đang có ý định xin vào 1 công ty nào đó hoặc là 1 sư phụ chỉ dạy . Mong muốn có 1 công việc yêu thích và thu nhập ổn định .

Bản thân em tự đánh giá
  • Trung thực thẳng thắn.
  • Biết lắng nghe và học hỏi.
  • Nhiệt tình và chịu khó.
  • Đam mê lĩnh vực công nghệ.
  • Nhiều tài lẻ.
Em muốn ra TP.HCM or ĐN học tập và làm việc . Anh chị nào biết công ty nào tuyển dụng hoặc tầm sư học đạo :) . Em xin chân thành cảm ơn mọi người đã đọc hi vọng có ace hướng dẫn và định hướng giúp em ạ.

Chào mọi người em tên Quốc hiện 22t ở Đắk Lắk và chuẩn bị ra trường em có nguyện vọng tìm một sư phụ chỉ dạy về lập trình ứng dụng di động ...
Bản thân sau khi học 3 năm nghành công nghệ thông tin và những thứ em học được từ bên ngoài gồm:
  • ASP.NET học 1 chút.
  • C# , C++ học 1 chút.
  • HTML + CSS cái này học nhiều.
  • Java Android ( Đam mê cái này nhất nhưng mới học cơ bản chưa biết nhiều và vừa mới được chứng chỉ Digital Ship IT của Nhật :D ).
  • Web Joomla
  • Biết lắp ráp or phần mêm máy tính.
Sau khi ra trường và định hướng thì bản thân em muốn là 1 developer Android , IOS , .... Nhưng bản thân còn hạn chế , kinh nghiệm chưa có và đang có ý định xin vào 1 công ty nào đó hoặc là 1 sư phụ chỉ dạy . Mong muốn có 1 công việc yêu thích và thu nhập ổn định .

Bản thân em tự đánh giá
  • Trung thực thẳng thắn.
  • Biết lắng nghe và học hỏi.
  • Nhiệt tình và chịu khó.
  • Đam mê lĩnh vực công nghệ.
  • Nhiều tài lẻ.
Em muốn ra TP.HCM or ĐN học tập và làm việc . Anh chị nào biết công ty nào tuyển dụng hoặc tầm sư học đạo :) . Em xin chân thành cảm ơn mọi người đã đọc hi vọng có ace hướng dẫn và định hướng giúp em ạ.
Hey bro :))) Còn nhớ mình k :v

:D bác kiểu jack of all trades nhỉ,cái gì cũng biết tí :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week