Xin việc và học việc lập trình sau khi ra trường ở TP.HCM or ĐN

Chào mọi người em tên Quốc hiện 22t ở Đắk Lắk và chuẩn bị ra trường em có nguyện vọng tìm một sư phụ chỉ dạy về lập trình ứng dụng di động ...
Bản thân sau khi học 3 năm nghành công nghệ thông tin và những thứ em học được từ bên ngoài gồm:
  • ASP.NET học 1 chút.
  • C# , C++ học 1 chút.
  • HTML + CSS cái này học nhiều.
  • Java Android ( Đam mê cái này nhất nhưng mới học cơ bản chưa biết nhiều và vừa mới được chứng chỉ Digital Ship IT của Nhật :D ).
  • Web Joomla
  • Biết lắp ráp or phần mêm máy tính.
Sau khi ra trường và định hướng thì bản thân em muốn là 1 developer Android , IOS , .... Nhưng bản thân còn hạn chế , kinh nghiệm chưa có và đang có ý định xin vào 1 công ty nào đó hoặc là 1 sư phụ chỉ dạy . Mong muốn có 1 công việc yêu thích và thu nhập ổn định .

Bản thân em tự đánh giá
  • Trung thực thẳng thắn.
  • Biết lắng nghe và học hỏi.
  • Nhiệt tình và chịu khó.
  • Đam mê lĩnh vực công nghệ.
  • Nhiều tài lẻ.
Em muốn ra TP.HCM or ĐN học tập và làm việc . Anh chị nào biết công ty nào tuyển dụng hoặc tầm sư học đạo :) . Em xin chân thành cảm ơn mọi người đã đọc hi vọng có ace hướng dẫn và định hướng giúp em ạ.

làm dịch vụ code trên này nè

Sinh viên năng động vậy là tốt
Chúc em sớm tìm được thầy tốt và cũng mong bạn nào có khả năng thu nhận em ấy
Mình nghĩ, nếu em tự request vào các công ty ở gần chỗ em ở cho thuận tiện đi lại học hành cũng tốt. Xung quanh đó chắc nhiều công ty phần mềm

Sinh viên năng động vậy là tốt
Chúc em sớm tìm được thầy tốt và cũng mong bạn nào có khả năng thu nhận em ấy
Mình nghĩ, nếu em tự request vào các công ty ở gần chỗ em ở cho thuận tiện đi lại học hành cũng tốt. Xung quanh đó chắc nhiều công ty phần mềm
Em ở đắklăk mấy mảng it yếu lắm anh

lên mấy forum it mà tìm .Trên đây toàn mấy bác làm việc onlien ko dâu ai nhận off đâu mà tìm

mình chỉ chuyên code tool auto ah :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back