Xin tư vấn về kiếm tiền khi có nhiều máy tính

nhimdevil22

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em cũng mới và đang tìm hiểu tập tành. Không biết có cách nào mà kiếm tiền từ BlueStacks không ?

Các bác chỉ giáo cho em với. Nếu được e xin trả chi phí học tập.

Vì hiện tại đang trông 1 dàn NET (30 máy ) . Nên có ý tưởng bôt 30 máy giả lập lên cày tiền >?

Xin cảm ơn sự giúp đỡ và chỉ giáo của các bác

treo hitleap lấy phút bán lấy tiền , dùng trình ẩn hitleap đi sẽ ko ảnh hưởng đến ng chơi net vì hitleap khá nhẹ . Còn đâu cài bluestack vào đấy cày off thì 3 ngày hết sạch khách =))

treo hitleap lấy phút bán lấy tiền , dùng trình ẩn hitleap đi sẽ ko ảnh hưởng đến ng chơi net vì hitleap khá nhẹ . Còn đâu cài bluestack vào đấy cày off thì 3 ngày hết sạch khách =))
Cày thì cày đêm thôi bác, vì bên em không có khách đêm.
Off Android + Auto lead

Tháng kiếm vài ngàn $
Có thể cho em xin tài liệu để tìm hiểu khôing

bác ở sài gòn hem ??? nếu sài gòn inbox em ...em sẽ tới hướng dẫn bác chạy adroi...lúc nào máy không có khách...đảm bảo nhiếu thì không biết nhưng đủ tiền nét và điện (chì xin bác 1 máy scan ssh thôi ........heheheheh)
mà tiệm nét bác sài gói cáp quang nào ???

tốt nhất dẹp luôn kinh doanh net , chơi hẳn offers luôn , còn nếu cày đêm thì quất auto vô lead thuê , dư xăng

bác ở sài gòn hem ??? nếu sài gòn inbox em ...em sẽ tới hướng dẫn bác chạy adroi...lúc nào máy không có khách...đảm bảo nhiếu thì không biết nhưng đủ tiền nét và điện (chì xin bác 1 máy scan ssh thôi ........heheheheh)

em ở đồng nai rồi. em xài gói 80m

Mình cũng có 20 máy bạn hướng dẫn mình với đc ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom